GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

GMช่วยด้วย

OMGWTF

• MaiJiMi
  • Newbie
  • *
  • ํIA
    • http://www.facebook.com/AongmeawjI
 woon_sad2 woon_sad2 จะแลกดอกไม้กับโรบอทเค้าห่อกล่องฟ้าให้เปิดมาเป็นหินซาดิสม์      g#002 g#002 woon_cry woon_cry
 g#046ช่วยด้วยค่ะ

Bella Berry

• Jr. Member
  • **
  • เบอรี่สายพันธุ์ใหม่ สกัดเข้มข้น!!
เป็อย่างนี้คงลำบากแล้วละ เพราะเรื่องห่อกล่องฟ้า จีเอ็มได้เตือนไปหลายครั้งแล้ว -->>>ทุกครั้งที่มีการเทรดของกล่องฟ้า มันจะมีคำเตือนอยู่นะคะ ทำใจไว้เผื่อก็ดีนะ ถือว่าเป็นบทเรียนนะคะ เราก็เคย ซื้อ หมวกมา2 mห่อกล่องฟ้า เปิดออกมา เป็นยาเพิ่มกล้ามเนื้อขาเฉยเลย
 ถ้าให้ปลอดภัย ซื้อกล่องเหลืองดีที่สุดค่ะ

g#031 g#031 g#031
Asura Online Never Ending ใช้ผิดแกรมมา ที่ถูกต้องคือ Asura Online Never Be Ending หรือไม่ก็ใช้คำว่า Asura Online Never End นะจ๊ะ

oh_RaymonDD

• Full Member
คงจะไม่ได้ของคืนลพคับ เพราะประมาทเองอ่ะคับ ผมเหนจีเอมพูดงี้จน เอียนละคับ

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
ขอบคุณ คุณ Bella Berry 

ทางทีมงานไม่สามารถทำการใดๆ ได้ในเรื่องนี้นะครับ
ต้องขออภัยด้วยนะครับ
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้