GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ปรับปรุงรหัสผ่านพิเศษ : วุ้นนรกจะใช้รหัสผ่านพิเศษไม่ได้ในช่วงนี้ครับ

ADox

• Administrator
  • Full Member
ปรับปรุงรหัสผ่านพิเศษ : วุ้นนรกจะใช้รหัสผ่านพิเศษไม่ได้ในช่วงนี้ครับ

Supper_YaI

• Newbie
  • *
  • Supper_YaI
เจริญ!! แล้วทำไม่ ไม่บอกให้รับทราบลวงหน้าก่อนครับ มาปิดแบบนี้คนที่เค้าไม่รู้เรื่องก็ไปซวยสิครับ เป็นทีมงานประสาอะไรไม่มีความรอบคอบเอาซะเลย  g#040 g#040 g#040  ไม่พอใจไรเอาเบอร์ประทานบริสัทธิ์ไว้นะครับ เดี๋ยวกระผมโทรไปคุยเองครับ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
เจริญ!! แล้วทำไม่ ไม่บอกให้รับทราบลวงหน้าก่อนครับ มาปิดแบบนี้คนที่เค้าไม่รู้เรื่องก็ไปซวยสิครับ เป็นทีมงานประสาอะไรไม่มีความรอบคอบเอาซะเลย  g#040 g#040 g#040  ไม่พอใจไรเอาเบอร์ประทานบริสัทธิ์ไว้นะครับ เดี๋ยวกระผมโทรไปคุยเองครับ

เซิฟเวอร์ทดสอบครับ ทำความเข้าใจด้วยนะฮะ woon_sunny
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Supper_YaI

• Newbie
  • *
ขอเบอร์ประทานหน่อยไม่ได้รึไงครับ  เรื่องเกมก่อนจะทำไร ทุกครั้งก็แจ้งล้วงหน้าก่อนนิครับแต่ครั้งนี้ทำไม ไม่แจ้งละครับ อยู่ดีๆก็ปรับปรุงเฉยเลย ไม่เข้าใจครับ (ช่วยอธิบายมาหน่อย) ไม่ใช่แค่อ้างว่าเป็นแค่เซิฟทดสอบ ขอบคุณครับ

ขอเบอร์ประทานหน่อยไม่ได้รึไงครับ  เรื่องเกมก่อนจะทำไร ทุกครั้งก็แจ้งล้วงหน้าก่อนนิครับแต่ครั้งนี้ทำไม ไม่แจ้งละครับ อยู่ดีๆก็ปรับปรุงเฉยเลย ไม่เข้าใจครับ (ช่วยอธิบายมาหน่อย) ไม่ใช่แค่อ้างว่าเป็นแค่เซิฟทดสอบ ขอบคุณครับ
ไม่ได้อ้างครับ แต่มันเซิร์ฟทดสอบ จะทำอะไรก็แล้วแต่ทีมงานครับ ไม่จำเป็นต้องแจ้งล่วงหน้า

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue

แสดงว่าคุยังไม่เข้าใจเกี่ยวกับเซิฟเวอร์ทดสอบ   woon_sunny
เซิฟเวอร์ทดสอบจะมีการปิดปรับปรุงระบบต่างๆ ได้ตลอดเวลา
รวมถึงรีเซ็ตข้อมูลต่างๆ โดยไม่จำเป็นต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Supper_YaI

• Newbie
  • *
ดีครับ ถ้ามันห่วยขนาดนี้จะไปสู้เกมต่างประเทศได้ยังไง จะทำอะไรหัดบอกกล่าวกันก่อนสิครับ ไม่ใช่ทำไปโดยพลการ แจ้งให้รับทราบล้วงหน้าด้วยแล้วกันครับก่อนจะปรับปรุงแต่ละอย่าง ไม่ใช่อยู่ก็ปิดไปแบบนี้ ช่วยเอาไปคิดตริตรองด้วยครับขอบคุณครับ  g#046

SmiTh_Za

• Newbie
  • *

แสดงว่าคุยังไม่เข้าใจเกี่ยวกับเซิฟเวอร์ทดสอบ   woon_sunny
เซิฟเวอร์ทดสอบจะมีการปิดปรับปรุงระบบต่างๆ ได้ตลอดเวลา
รวมถึงรีเซ็ตข้อมูลต่างๆ โดยไม่จำเป็นต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า

woon_yes