GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ถามหน่อยครับคือ...

fasopo2010

• Newbie
  • *
  • Gu Rockkk
 woon_o_oคือผมเติม349ไปที่นรกอีกตัวกะจะเล่น2จอพอผมซื้อเส้นแล้วล็อกอินอีกทีมันบอกต้องมี8000 โซลคือห้ามโซลหมดหรอครับ ผม คือผมอยากจะโอนโซลทำได้ไหมครับ-3-

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
การจะเล่นเซิฟนรก จำเป็นต้องมีโซลคงเหลือเอาไว้อย่างน้อย 8000 โซลคับ
ถ้าเราเข้าเกมมาแล้วซื้อของไปทำให้โซลเหลือน้อยกว่า 8000 เราก็ยังเล่นต่อได้
แต่เมื่อไหร่ที่ออกจากเกม เมื่อเข้าใหม่ ระบบจะตรวจสอบโซลคงเหลือคับ ทำให้เข้าเล่นไม่ได้
ระบบโอนโซลเนี่ย คงไม่มี วิธีแก้มีทางเดียวคับ เติมเงินเพิ่มเข้าไป
แล้วก็ระวังเวลาใช้จ่ายให้โซลคงเหลือไม่น้อยกว่า 8000 ล่ะคับ
 g#031
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

fasopo2010

• Newbie
  • *
  • Gu Rockkk
โอนให้ไอดีผมสัก100 โซลได้มะ จะได้เอาอีกตัวโอน g#006 g#006

fasopo2010

• Newbie
  • *
  • Gu Rockkk