GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แจ้งบัคครับจีเอ็มแก้ด่วน

fasopo2010

• Newbie
  • *
  • Gu Rockkk
 woon_angryวอร์ลอคสายอัญเชิญอันเชิญสัตว์ไม่ได้พอสกิลเสร็จมันเป็นรูปดาวแล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้น g#046รบกวนช่วยแก้ด้วยนะครับ

fasopo2010

• Newbie
  • *
  • Gu Rockkk
พึ่งแจ้งไปคะกี้ปิดเซิฟเวอร์ทันทีทันตา woon_5555 แต่ถ้าเปิดยังอัญเชิญไม่ได้แปลว่าไม่ได้อ่านของผมเยย g#037
สาวกสายอัญเชิญ มาพูดกันหน่อย-3- g#003  มันอัญเชิญสัตว์ไรไม่ได้เลย g#031

fasopo2010

• Newbie
  • *
  • Gu Rockkk
 g#019จีเอ็มอ่านจะรักนะ -3- 555+  g#021 เวลไม่ได้เยย อัพสกิลอัญเชิญไป เรียกไม่ได้แล้วจาเวลยังไงโซลหมดตรูด-3-
 g#005 แก้แล้วจะรักนะ  g#004 g#005 อ๊ากกเซง เวลแถบไม่ได้

fasopo2010

• Newbie
  • *
  • Gu Rockkk
 woon_angry woon_angry ไม่เห็นจะแก้อะไรเลยเฟ้ย ปิดเซิฟไปทำไรฟระ แก้หน่อยสิ

"The 2O CenTuRy FoX"

• Newbie
  • *
รอปายก่อน อิอิ เซงเหมือน กัน เซิฟออฟตอน ตี4 เรานอนเลย ท้าไม่ออฟก็จะเล่นเช้าเลยงิงิ ตอนนี่กะมะเปิดอีกเซงๆ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ขุดกระทู้แจ้งบัคที่ถูกกระทู้บ่นไร้สาระกดให้ตกลงไปข้างล่าง g#030
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?