GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รีคืนโซล

Dark

• Jr. Member
  • **
  • จงเป็นคนดีและมีธงโจร
รีคืนโซลเถอะเพาะกดเส้นปั๊บรีปุ๊บถ้าไม่คืนโซลก็ไห้พวกเส้นหรือVIPที่กดไว้ยังยุเถอะ woon_cry woon_cry g#043 g#043
อั๊ยยะ !!

~Scream~

• **
  • เป้ไงจำไม่ได้หรอ
VIPติดไอดีตลอดเวลาที่เรากดครับ ไม่ว่าจะรีหรือไม่รี กด30วัน เช่น วันที่15รี เปิดมาก้อยังเหลืออีก15วันครับ

Dark

• **
  • จงเป็นคนดีและมีธงโจร
VIPติดไอดีตลอดเวลาที่เรากดครับ ไม่ว่าจะรีหรือไม่รี กด30วัน เช่น วันที่15รี เปิดมาก้อยังเหลืออีก15วันครับ
อืมตะตะแต่เส้นอ่ะกดไปประมาณ30นาทีเซิฟรีทำไงล่ะ woon_cry woon_cry
อั๊ยยะ !!

King_oF_King

• **
  • love Bodyslam
ถ้ารีคืนโซลผมกะซื้อเส้นกระหน่ำอ่ะ woon_555