GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จารีเซิฟทำมายยยยT^T เอาเส้นหนูคืนมา!!!

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
นรกมัน  " รี "  จนเป็นเรื่องปกติไปแล้ว
คนเก่าก้รู้กันดีว่าเป็นไง
ส่วนคนใหม่ๆ ก้น่าจะทำความเข้าใจก่อนไปเล่น เซิร์ฟนรก

ไม่รุ้หลอกนะว่าไม่พอใจอะไร
หรือมทีเรื่องอะไรกับใคร
แต่ในฐานะที่เป็นคน เคยเล่นนรกมานาน
ไม่เคยเห็นคนเก่าๆมาตั้งกะทู้โวยวายอะไรเลยนะ
ส่วนมากมีแต่คนใหม่ๆ

g#015 g#015

g#031 g#031 g#031 g#031 g#031 g#031 g#031

"The 2O CenTuRy FoX"

• Newbie
  • *
เซิฟมันออฟใครจะเปิดให้นิ มันดึกแล้วด้วยสิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
ไปโวยวายในกระทู้ที่ลุงแมวตั้วไว้เรยครับ ปักหมุดด้วย  g#040

จำเป็นต้องใช้เส้นหรอครับ แล้วขอบอกนะครับว่า เซิร์ฟเวอร์วุ้นนรกเป็นเซิร์ฟเวอร์ทดสอบ สามารถ ปิด รี โรล เกิดบ่อยมาก ซึ้งขอความกรุณาเพื่อนๆ อย่าตั้งกระทู้แบบนี้อีกขอให้ทำความเข้าใจ ไม่เช่นนั้นก็เช่นเซิร์ฟหลัก ที่ตั้งกระทู้แนวนี้มันรก

เอ ถ้าผมจำไม่ผิด กล่าวหาหรือพาดพิง ดูหมิ่นผู้อื่น โดยไม่มีเหตุผล มีความผิดทางกฏหมายนะ เอ๊ะ หรือไม่ใช้  woon_555