GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จารีเซิฟทำมายยยยT^T เอาเส้นหนูคืนมา!!!

JuNeI's

• Newbie
  • *
  • ลั้ลลากับชีวิตเต็มที่ให้สุดเหวี่ยงเเพราะมีครั้งเดว
แงๆๆๆๆๆ

อุตส่าเวลอย่างดี

มารีเซิฟทำมายยยยยยยยยยยย!!!!!!

เสียดายเงินนนนนนนน

เอาโซลคืนมาT^T g#002 g#002

หมดตูดแล้วเนี่ยยยยยยยยย!!!!! g#011 g#011

JuNeI's

• Newbie
  • *
  • ลั้ลลากับชีวิตเต็มที่ให้สุดเหวี่ยงเเพราะมีครั้งเดว
มะวานปิดเซิฟทั้งวันทำไมไม่มีอะไรดีขึ้นมาบ้างT_T

จะบ้าตายT_T

_PERRYWiNKlE .

• Jr. Member
  • **
  • _PERRYWiNKiE *
แงๆๆๆๆๆ

มารีเซิฟทำมายยยยยยยยยยยย!!!!!!

หมดตูดแล้วเนี่ยยยยยยยยย!!!!! g#011 g#011
แหมๆๆ มาว่ากิล DeGree_lnw คงอิจฉาหรือป่าวอ่า ว๊าก ไม่มีโซลเล่นละหรอ แล้วจะไช้โซลทำไมอ่ะ ก็รู้ว่าเล่นแล้วเซฟมันรีตลอด แล้วจะซื้อไห้หมดโซลทำไมอ่า แล้วกิลนี้ รีกี่รีก็มีโซลตลอดนะ ก๊ากๆ อดเล่น 555

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
แงๆๆๆๆๆ

น่าเห็นใจแหะ แต่ยังไงนี่มันเซิฟทดสอบจะมาโวยวายทำไม เค้าให้ทำใจก่อนเล่นละ คิดไรมากมายครับ ที่จริงแต่ละรีใช้โซลแค่ไม่เท่าไหร่ก็จุติได้สบาย ๆ g#006

มีความสามารถมั้ยครับ!!

เอ๊ะหรือความสามารถในการเล่นไม่เพียงพอที่จะเล่น เลยต้องพึ่งโซลตลอดเวลากันเนี้ย  g#022 g#022

JuNeI's

• Newbie
  • *
ถ้าคุณเกรียนจริง

อย่าเกรียนแค่สวรรค์^ ^

ลงมาPKดีกว่าค๊ จะได้รุ้ว่าเกรียนจริงๆมันเป็นยังไง^O^

Smile Puii'z

• Jr. Member
  • **
  • .,ไม่เคยเสียจัยที่ได้รักเทอ...

ลงมาPKดีกว่าค๊ จะได้รุ้ว่าเกรียนจริงๆมันเป็นยังไง^O^

g#016 g#016 g#016 g#016 g#016 g#016 g#016 g#016 g#016 g#016 g#016 g#016 g#016 g#016 g#016 g#016

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน

ถ้าท้างี้ให้เพื่อนไปแทนได้ไหมเนี้ย  #038 #038

กลัวจะหนีกันหมดอะดิ  g#037 g#037 g#037

JuNeI's

• Newbie
  • *

dedogpongpong

• Newbie
  • *
"พวกกากกก" เก่งได้แค่เซิฟนรกล่ะนะถ้าแน่จริงลงPKให้ดูดิ๊ครับ สุดท้ายก็เป็นแค่พวกมดปลายไร้น้ำยาน้อยๆ คอยทำพี่ว่า GULnWละนะ ถ้าลองเอาปรับคูณดรอปออกกับประสบการณ์จะดูสิ๊ว่า จะเทพกันได้มั้ยคงไม่ได้ไปเส้นร้องขอGMหรือเทสเตอร์ในเซิฟทดสอบหรอกเนอะ ฮ่า ๆ ๆ DeGree_Inw เอ๊ย~~~~!

JuNeI's

• Newbie
  • *
"พวกกากกก" เก่งได้แค่เซิฟนรกล่ะนะถ้าแน่จริงลงPKให้ดูดิ๊ครับ สุดท้ายก็เป็นแค่พวกมดปลายไร้น้ำยาน้อยๆ คอยทำพี่ว่า GULnWละนะ ถ้าลองเอาปรับคูณดรอปออกกับประสบการณ์จะดูสิ๊ว่า จะเทพกันได้มั้ยคงไม่ได้ไปเส้นร้องขอGMหรือเทสเตอร์ในเซิฟทดสอบหรอกเนอะ ฮ่า ๆ ๆ DeGree_Kak เอ๊ย~~~~!

JuNeI's

• Newbie
  • *
"พวกกากกก" เก่งได้แค่เซิฟนรกล่ะนะถ้าแน่จริงลงPKให้ดูดิ๊ครับ สุดท้ายก็เป็นแค่พวกมดปลายไร้น้ำยาน้อยๆ คอยทำพี่ว่า GULnWละนะ ถ้าลองเอาปรับคูณดรอปออกกับประสบการณ์จะดูสิ๊ว่า จะเทพกันได้มั้ยคงไม่ได้ไปเส้นร้องขอGMหรือเทสเตอร์ในเซิฟทดสอบหรอกเนอะ ฮ่า ๆ ๆ DeGree_Kak เอ๊ย~~~~!

กระทืบ"Like"ให้น้องชายเราหน่อยเร้ววว

JuNeI's

• Newbie
  • *
แงๆๆๆๆๆ

แหมๆๆ มาว่ากิล DeGree_lnw คงอิจฉาหรือป่าวอ่า ว๊าก ไม่มีโซลเล่นละหรอ แล้วจะไช้โซลทำไมอ่ะ ก็รู้ว่าเล่นแล้วเซฟมันรีตลอด แล้วจะซื้อไห้หมดโซลทำไมอ่า แล้วกิลนี้ รีกี่รีก็มีโซลตลอดนะ ก๊ากๆ อดเล่น 555

พอดีว่าคนมัน"รวย"

Buzaba`

• แด๊นนนนน

กระทืบ"Like"ให้น้องชายเราหน่อยเร้ววว

แหมๆๆถิ่นใครถิ่นมัน pk ไม่ใช่ถิ่นผม กะให้เพื่อนผมไปแทน ไม่กล้านี่หว่า

แล้วอะไรใครขอ ของไรหรอ เอาออกสิ คูนกะดรอปเอาเรยจร้า ไม่จำเปนกะได้นะ อยู่สวรรค์กะตีบอสกันเอง เวลกะปกติ

ไม่มีคูฯเหมือนpk มีความอดทนพอ  g#006

Buzaba`

• แด๊นนนนน
"พวกกากกก" เก่งได้แค่เซิฟนรกล่ะนะถ้าแน่จริงลงPKให้ดูดิ๊ครับ สุดท้ายก็เป็นแค่พวกมดปลายไร้น้ำยาน้อยๆ คอยทำพี่ว่า GULnWละนะ ถ้าลองเอาปรับคูณดรอปออกกับประสบการณ์จะดูสิ๊ว่า จะเทพกันได้มั้ยคงไม่ได้ไปเส้นร้องขอGMหรือเทสเตอร์ในเซิฟทดสอบหรอกเนอะ ฮ่า ๆ ๆ DeGree_Inw เอ๊ย~~~~!

แล้ว ๆ บอกว่าพวกผมขอของGMหรือเทสเตอร์ เค้าเสียหายนะครับ แน่จริงก็ระบุตัวไปเลยดิ เค้าจะได้ตรวจสอบได้ อยากเห็นหลักฐานเหมือนกัน

# Зρ_ησω

• Full Member
  • ยิ้ม..หน่อยสิมึง :]

ถ้างั้นขอเชิญคุณที่เล่น PK ลงมาเล่นสวรรค์บ้างสิครับผม ให้ผมขึ้นไปเล่นใต้มันก็เสียเปรียบแย่สิครับ  woon_5555

# Зρ_ησω