GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ของแรร์ ที่ดองไว้

_PERRYWiNKlE .

• Jr. Member
  • **
  • _PERRYWiNKiE *
เอาของแรร์ลงมาทดสอบหรอคับ ปิดยาวนานมาก ที่ยังไม่ได้ไส่ความสามารถ 3ปีได้แล้วเน้อ ความสามารถยังไม่ลง

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
ให้คอมเม้นกันไม่ใช่ให้มากดไลท์นะนิ  g#004

Smile Puii'z

• **
  • .,ไม่เคยเสียจัยที่ได้รักเทอ...
เห็นด้วยนะค่ะ  กด   Like  ตัวเท่าบ้าน

g#031 g#031 g#031 g#031 g#031 g#031 g#031 g#031 g#031 g#031

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน
พึ่งด่าแรปบนๆไปนี่มาไลท์อีก เดะๆ  g#014

fasopo2010

• Newbie
  • *
  • Gu Rockkk
 งงอ่ะ อะไรมากดไลน์ ไปกดที่เฟลชบุ๊คดิ   อ๊ะ กดให้ด้วย   LIKE LIKE LIKE g#003

ทางทีมงานตอนนี้ยังรีบเร่งพัฒนาอยู่นะครับ อดใจรอกันสักนิด/b]

King_oF_King

• **
  • love Bodyslam
หวังว่าของแรร์ความสามารถคงแหล่มๆนะ woon_5555

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
ใช้สรรพนามเหมือนตัวเองเป็นหนึ่งในทีมพัฒนาเลยนะนิ

g#037 g#037

Buzaba`

• แด๊นนนนน
ทางทีมงานตอนนี้ยังรีบเร่งพัฒนาอยู่นะครับ อดใจรอกันสักนิด/b]

แหมแค่นี้เค้าก็รู้กันหมดแหละ แต่สักนิดของทีมงานมันเป็นปีละ  g#037