GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

วันนี้เซิฟนรกเป็นอะไรหรอค๊ ? ไม่สบายหลอ? ออฟตลอด

JuNeI's

• Newbie
  • *
  • ลั้ลลากับชีวิตเต็มที่ให้สุดเหวี่ยงเเพราะมีครั้งเดว
ตามหัวข้อเลยค่ะ

วันนี้ปรับอะไรหรือป่าวค๊ ?

ออฟยาวทั้งวันเลย

ลืมบอกว่าผอบมันบัคด้วย

ตอนเวลผอบอยุ๋ผอบตาย ละเปิดออกไม่ได้

ต้องออกเกมละเข้าใหม่

แล้วก็ เวลผอบมันเด้ง

ผอบเวล1 พออัพละก็เวล1เท่าเดิม

ลองใหม่อีกที ก็ยังเวล1เท่าเดิม=[]=!!

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
คงจะมีการแก้ไขบัคหลายๆอย่างอยู่คับ จึงปิดหลายรอบ
แก้ไขเสร็จแล้วเปิดมา ถ้าผลไม่เป็นที่พอใจเค้าก็ปิดเพื่อแก้ใหม่นั่นแหละคับ
สงสัยอะไรก็อ่านตามนี้ดูนะคับ ไม่เข้าใจก็ถามไว้ในกระทู้ได้เลย g#017

ถาม-ตอบ ไขข้อข้องใจเกี่ยวกับเซอร์เวอร์วุ้นนรก ใครงงๆสงสัยโปรดอ่าน!!
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

PaPa

• Newbie
  • *
ยังดีกว่าของผมหน่อยนึง ของผม ผอบสดชื่นจะเอาออกมาใช้หาสมุนไพร ปรากฎว่า ผอบเปิดไม่ได้เข้าออก เกมส์ใหม่ก็เปิดไม่ได้
ลองแลกเปลี่ยนกับอีกตัวเพื่อเปิดก็เปิดไม่ได้ (กลัวมันหายใจไม่ออกตายครับ)  woon_hurt woon_hurt woon_hurt woon_hurt woon_hurt

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
เย้ เซิฟรีจ้า g#037
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

JuNeI's

• Newbie
  • *
  • ลั้ลลากับชีวิตเต็มที่ให้สุดเหวี่ยงเเพราะมีครั้งเดว

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

• Full Member
เย้ เซิฟรีจ้า g#037

กรี๊ด.....   g#035 เอาเส้นเค้าคืนมาๆๆๆๆๆๆ  g#002
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

r3fd4rffff

• Jr. Member
  • **
บัค ผอบทำให้เชิฟล่ม ทีมงานหาวิธีเเก้ไม่ได้เลย รีเชิฟซะงั้น