GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรื่องดรอปแรร์

mynamechin

• Newbie
  • *
ผมอยากรุว่าเพิ่มอัตราดรอปแรร์50000%แล้วแต่ทำไมตีมอสแล้วแรร์ไม่ตกครับ

แล้วมีดแรร์และเกราะแรส่วนใหญ่ที่ได้จากกิจกรรมต่างๆจะมีโอกาสตกจากมอสไหม

ตอบทีนะคับ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ของแรร์ที่กำหนดว่าตกจากมอนตัวไหน ถ้าไปตีก็มีโอกาสตกคับ
แต่ของแรร์ที่ยังไม่มีที่มา หรือว่าได้จากเควส หรือจากการงาน ก็ต้องไปหาเอาตามที่มานั้นๆคับ
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

mynamechin

• Newbie
  • *
แล้วสมมุด มีดแรร์แอสเวล94(ไม่มีที่มา)

เกราะแรร์เบด เวล96 (ไม่มีที่มา)

แบบนี้จะหาได้อย่างไงอะครับ

รึว่าต้องเบิก  คืออยากทดสอบก่อนไปซื้อใช้เซิฟจริงอะครับว่ามันใส่แร้วมันดีอย่างไงเพราะไอเทมแรร์ไม่ได้หากันง่ายๆ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ไอเทมแรร์ที่ยังไม่กำหนดที่มา สามารถเปิดได้จากกล่องสมบัติ กล่องปริศนาต่างๆคับ
ถ้าต้องการทดสอบก็สามารถแจ้งความจำนงขอเบิกไอเทมได้คับ
แต่ต้องแจ้งจุดประสงค์การเบิก สิ่งที่จะทดสอบ ผลที่คาดว่าจะได้จากการทดสอบ
ถ้าได้รับการอนุมัติก็จะได้ของไปทดสอบคับ ทดสอบเสร็จแล้วก็อย่าลืมรายงานผลด้วยนะคับ
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?