GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กิลดีกรีเทพใจร้าย

yada9339

• Newbie
  • *
ขอเข้ากิลก็ไม่ให้ใจร้าย ใจร้าย woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
เค้าไม่ให้เข้าก็สิทธิของเค้า แล้วทำไมถึงอยากมีกิลด์นักหละ woon_555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

bird130hr

• บุคคลทั่วไป
เขาไม่อยากให้เข้า กิล พอคนในกิลหยาบ เดวโดนลงบอร์ดไม่ไหวๆ

WaVe

• Newbie
  • *
คือยังงี้นะครับ กิลเขามาจากสวรรค์ ไม่รับคนนอกกิล
ถ้ารับคนไม่รุ้จักมาทำไง
อีกอย่างกิลเขาก้อไม่พอ เท่านั้นคนก้อจะเตมยุแร้ว

คงเข้าใจนะครับ

yada9339

• Newbie
  • *
เขาไม่อยากให้เข้า กิล พอคนในกิลหยาบ เดวโดนลงบอร์ดไม่ไหวๆ
woon_555 woon_555

# Зρ_ησω

• Full Member
  • ยิ้ม..หน่อยสิมึง :]

คนในกิลไม่หยาบนะครับผม ผมว่าเหตุผลที่เค้าไม่รับ
คือยังงี้นะครับ กิลเขามาจากสวรรค์ ไม่รับคนนอกกิล
ถ้ารับคนไม่รุ้จักมาทำไง
อีกอย่างกิลเขาก้อไม่พอ เท่านั้นคนก้อจะเตมยุแร้ว

คงเข้าใจนะครับ

ก็ตามเหตุผลนี้นะครับผม หวังว่าจะเข้าใจนะครับ

# Зρ_ησω 

ppoopp1559

• Newbie
  • *
ทำไม ไม่เอา ชิวๆ ให้โหด บ้างล่ะ เหมือน ใน พิพบ ไง โหด ดี

JuNeI's

• Newbie
  • *
  • ลั้ลลากับชีวิตเต็มที่ให้สุดเหวี่ยงเเพราะมีครั้งเดว
ดีกรีเกรียนสุดตรีน

กิลล์อื่นมีเยอะแยะ

จะไปอยู่ทำไมดีกรี?

มันก็ไม่ได้มีกิลล์เดียวซะหน่อย

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
ดีกรีเกรียนสุดตรีน

กิลล์อื่นมีเยอะแยะ

จะไปอยู่ทำไมดีกรี?

มันก็ไม่ได้มีกิลล์เดียวซะหน่อย

555+