GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอเสนอครับ

uid9

• Newbie
  • *
อยากให้เซิฟนรกซึ่งเป็นเซิฟเวอร์ทดสอบ นั้น แจก กำไลปล้องไผ่ ถุงมือแสงอาทิต และกากซาดิส เนื่องจากทำให้คาเดทเวลเริ่มต้นที่ดรอปของไม่ได้และยัง ไม่เก่งเวลง่ายขึ้น อีกอย่างผมว่า ไครอยากจะทดสอบอะไรก็รวดเร็ว (สรุปนะครับ อยากให้คาเดทมี กำไลปล้องไผ่ กากซาดิส ถุงมือแสงอาทิตย์ติดตัวตอนเกิด) หมายเหตุ ของปรับให้หายไปตอนเวล41 ก็ได้ครับ เพราะ41 หาของเพื่อไปทดสอบสบาย อยู่แล้วครับ woon_cry

uid9

• Newbie
  • *
NPC แจกของตรงตลาด ก็ได้ครับ 1ตัวรับได้1ครั้ง

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
ไม่มีใครไม่เคยลำบากแม้กระทั่งจีเอ็ม

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
เซิฟนรกนี่ exp *500% แล้วยังเวลยากอีกเหรอคับ g#025
เล่นจริงๆ ไม่จำเป็นต้องใช้ของโซลเลยด้วยซ้ำ เวลง่ายจะตาย

ผมลงจากวิหารเมื่อวาน เปิดสองไอดี ตัวนึงตี ตัวนึงดูด มีคนมาขอตี้ เวลโคตรไวเลย
ใช้ของที่ได้จากการฝึก เก็บเวลคาเดทยาวจน 30 เลยด้วยซ้ำ
ยาที่ได้ตอนเลเวลอัพก็ใช้ได้ตั้งเยอะ พออยู่แล้ว เพราะเลเวลอัพไวมาก
กดยาเด็กยังไม่ทันจะหมดขวด บางคนก็ไปเปลี่ยนคลาส 1 เสร็จแล้วด้วยซ้ำ

1-7 ตีวุ้น ตีหนอนหน้าไชร์
8-16 ไปตีกบ ตีกะพง
17-25 สิงอยู่ที่ปูลม
26-30+ ไปป่านกจุ๊ หรือไลแคน หรือแมพกิจกรรมหลังอคาเดมี่ไชร์

ถ้าใครจะเปรี้ยวเก็บยาวถึง 41+ ก็ไปเมเปิ้ล หรือ ภูติพฤกษาก็ได้
ก่อนไปก็ตีสมิงหาดาบหักมาทำเควสดาบเหล็กกล้าชั้นดีเล่นๆก็ได้
ยิ่งช่วง *ดรอปนี่ ของตกเยอะดี ใช้เวลาไม่นานก็ทำเซ็ตคาเดทได้แล้ว

คนอื่นเก็บยังไงไม่รู้นะ แต่ผมเก็บเวลแบบนี้แหละ
ปกติแค่ 3-4 ชั่วโมงก็เปลี่ยนคลาส 2 ได้แล้ว (นี่ให้เวลาอย่างเยอะแล้วนะ ปกติไวกว่านี้อีก)

เมื่อวานผมสร้างตัวตอนบ่าย เห็นวิ เห็นเทรวิ่งกันเกลื่อน เห็นว่าเซิฟเพิ่งรีเมื่อตอนเที่ยงเอง
 g#037
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

uid9

• Newbie
  • *
ไม่เป็นไรครับ ก็แค่อยากเสนอเฉยๆ ล็อกเลยนะครับ