GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สมัครเปนเทสยังไงค่ะ

coalapanda

• Administrator
  • Full Member
ถ้ามีการทดสอบที่โดนใจ หรือมีผลงานการแจ้งบัคที่อันตราย หรือเทคนิคการเล่นที่คิดว่าแหวกแนวและนำมาใช้ประโยชน์ช่วยเหลือทีมงานได้ ก็พิจารณารับเป็นเทสเตอร์ได้เลยครับ

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
อย่างนี้ท่าน InW_Sura ก้อมีสิทธิเป็นสินะ

g#046 g#046

Zⓔnsⓔ Õf Lynn

• Jr. Member
  • **
  • เกมคือเกม อย่าทำเกมเปนชีวิต
ว๊าย  อยากเป็นเทสเตอร์มั่งจังเลยอ่า    g#029

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• Asura Tester
  • **
ว๊าย  อยากเป็นเทสเตอร์มั่งจังเลยอ่า    g#029

มาสมัครซิผมสนับสนุนให้รับเลย  woon_555

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด

มาสมัครซิผมสนับสนุนให้รับเลย  woon_555

อายุใกล้เคียงกันสินะ  woon_555

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue

อายุใกล้เคียงกันสินะ  woon_555
g#037
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด

g#037
อ่าวไปว่าคุณ Lynn เขาอายุมากกันได้ไงนั่น woon_shock

ลุง นู๋แค่บอกว่าใกล้เคียงกัน ไม่ได้บอกว่ามากนะ  woon_555

ิl3uddy_.

• Newbie
  • *
ถ้ามีการทดสอบที่โดนใจ หรือมีผลงานการแจ้งบัคที่อันตราย หรือเทคนิคการเล่นที่คิดว่าแหวกแนวและนำมาใช้ประโยชน์ช่วยเหลือทีมงานได้ ก็พิจารณารับเป็นเทสเตอร์ได้เลยครับ
อยากเปนเทสเตอมั่ง เเจ้งบัคไปตั้งหลายอันมะเหนได้เปนเลย  woon_cry

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • M-LEG..!?
ไอดีหลักด่าเทสเตอร์แต่ไอดีนิวบี มาทำน่าสงสารขอเป็นเทสเตอร์ซะงั้น เด็กน้อย

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน
ไอดีหลักด่าเทสเตอร์แต่ไอดีนิวบี มาทำน่าสงสารขอเป็นเทสเตอร์ซะงั้น เด็กน้อย

g#037 g#037 g#037 g#037

♥ น้องเอ :)'

เทศเตอร์ คือ ?

- แล้ว ๆ แจ้ง ผู้กระทำผิดนิ เป้นได้อ้ะป่าว ?

- InW_Sura : บอร์ดผู้กระทำผิด มี น้องเอ เป้นสายตรวจ จีเอ็มทามะ เป้น ผู้พิพากษา  g#019