GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แจ้งบัคครับ โปรดแก้ไขด่วน !

tung2010

• Newbie
  • *
อันเนื่องมาจาก เมื่อเราดรอปผอบโดยปกติแล้ว มันจะแยกเป็น 1 ช่องเก็บของต่อ 1 ตัว แต่ !!! ปัจจุบันเกิดบัคขึ้นทำให้จากเดินที่เคยกล่าวไปก่อนหน้านี้ กลายเป็นว่ามันมาซ้อนกันซะหมดพอเราเลี้ยงไม่รุ้ตัวไหนเป็นตัวไหน มารวมมากองกันอยู่ช่องเดียว แล้วพอคลิกขวาดูที่ผอบ มันก็ดันเป็นตัวอื่นไม่เหมือนกะชื่อผอบที่มันบอกมา แก้ไขด่วนนะครับเลี้ยงผอบไม่ได้เลย จบ...  (ขอหมวกบัคด้วยนะ)

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
มีคนแจ้งให้ทีมงานทราบแล้วจ้า ตอนนี้ก็การแก้ไขเนอะ g#031
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?