GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทักษะหายช่วยแก้หน่อยครับ

_PERRYWiNKlE .

• Jr. Member
  • **
  • _PERRYWiNKiE *
ถ้าจีเอมคนใหนเข้ามาดูแล้วช่วยแก้ไข้ด้วยนะคับ เพราะมันทำอะไรไม่ได้เรย เข้ามาดูแล้วกรุณาแก้ไข้ไห้ผู้ไช้บริการด้วยนะคับ

coalapanda

• Administrator
  • Full Member
เย้ย ทักษะอะไรบ้างครับที่หายไป แล้วก่อนหน้าที่บอกว่าเซิฟตัดนี่ทำอะไรอยู่ครับ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
ขอตอบแทนเจ้าของละกันเพราะผมอยู่ในเหตุการละรู้เรื่องทั้งหมด

คือทักษะทุกอย่างหายเลยครับ ทักษะคราส3ก็หาย การงานก็หายครับ

ตอนเซิฟตัดกำลังเวลอยู่ที่โขนครับ

_PERRYWiNKlE .

• Jr. Member
  • **
  • _PERRYWiNKiE *
เย้ย ทักษะอะไรบ้างครับที่หายไป แล้วก่อนหน้าที่บอกว่าเซิฟตัดนี่ทำอะไรอยู่ครับ
หายไปหมดทุกอย่างคับ แล้วc3 ที่ทำไว้ระดับ10 ก็หายหมด พี่โอ๊ต แก้ด่วนเรย ตีบอสรานีไม่ไหว

coalapanda

• Administrator
  • Full Member