GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หลุมลึกลับ

OrChidS

• Full Member
นรกไม่ได้เปิดให้มีการใช้หลุมลึกลับหรือครับ

RESET

• Asura Tester
  • **
น่าจะยกเลิกการได้รับไอเท่มตอนเป็นคาเดทเลเวล15แล้ว เพราะระบบที่คาเดทเลเวลอัพแต่ละระดับจะได้รับไอเท่มไว้ใช้งานอยู่แล้ว จนถึงระดับ21  g#034

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
รู้สึกว่าต้องเลเวล 21 และเป็นคลาส 1 ขึ้นไปอ่ะนะ

ป.ล.ผมทดสอบให้ไม่ได้ เพราะผมล้วงไปหมดแล้วทุกไอดี g#015
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

รู้สึกว่าต้องเลเวล 21 และเป็นคลาส 1 ขึ้นไปอ่ะนะ

ป.ล.ผมทดสอบให้ไม่ได้ เพราะผมล้วงไปหมดแล้วทุกไอดี g#015

ผมคลาส2 ผมยังล้วงไม่ได้เลย(ยังไม่เคยล้วงด้วย)

pzaza0007

• Newbie
  • *
อยากมราบว่าหลุมลึกลับทำไมตอนทดสอบคราวที่แล้วล้วงได้พอรีมาคราวนี้ผมล้วงไม่ได้อ่า

• **
อยากมราบว่าหลุมลึกลับทำไมตอนทดสอบคราวที่แล้วล้วงได้พอรีมาคราวนี้ผมล้วงไม่ได้อ่า

ไม่ทราบเหมือนกัน ระบบรีเซิฟเวอร์ล้างแค่ข้อมูลตัวละครกับของในคลังมั้ง
ไม่ได้ล้างระบบอื่นที่จำกัดเฉพาะไอดี อย่างการล้วงหลุมที่จำกัดไอดีละครั้ง

ผมล้วงไม่ได้มานานแระ กี่รีๆ ก็ล้วงไม่เคยได้ ตั้งแต่เอาไอดีล้วงไปเมื่อหลายปีก่อนโน่น g#015

ป.ล. จะตั้งกระทู้แจกโปรอะไรนักหนาคับ รกมาก
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

ทีที้

• **
ไอดีนี้พี่ทีเพิ่งเคยเอามาเล่นนรกป่ะพี่ g#025
ถ้าเพิ่งเอามา แสดงว่ามันก็เป็นข้อมูลใหม่ของเซิฟเวอร์ เลยยังล้วงได้
แต่ถ้าไอดีไหนเคยเอามาเล่นแล้วล้วงไปแล้ว
เซิฟเวอร์น่าจะจำค่าเอาไว้ว่าล้วงไปแล้วอ่ะนะ มันเลยล้วงซ้ำไม่ได้
(เหมือนของผมเนี่ย) g#015