GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

pzaza0008

• Jr. Member
  • **
อยู่ที่อื่นแต่พอเซิฟหลุดเข้าใหม่อยู่จุดเซฟงะ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ที่อื่นที่ว่านี่ ที่ไหนคับ g#025
ว่าแต่เซิฟโรลรึป่าว
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
น่าจะเซิฟโรลแหละ ถ้าหลุดของเซิฟนรกส่วนใหญ่จะเป็นการโรล เป็นกันทั้งเซิฟด้วย g#033 g#033
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

RESET

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
จำได้มั๊ยล่ะว่าก่อนเซิฟตัดอยู่แมพไหน ไปแมพไหน ถ้าเข้าเกมส์มาแล้วย้ายจากแมพที่อยู่ปัจุจบัน  g#040
 มีแต่โรลแบ๊กกลับไปก่อนเซิฟตัดไงครับ เป็นทุกคน  g#015

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

ที่อื่นที่ว่านี่ ที่ไหนคับ g#025

ไม่โรล(โล)  ก็ ขีด  ละมั้งลุง  555

ปล.เซิร์ฟหลักเจอจนชินแระ   g#002
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

psynis

• Newbie
  • *

ไม่โรล(โล)  ก็ ขีด  ละมั้งลุง  555

ปล.เซิร์ฟหลักเจอจนชินแระ   g#002

เนเน่ชื่อเหมือนชื่อของผมเลยนะครับ- -

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

เนเน่ชื่อเหมือนชื่อของผมเลยนะครับ- -

ที่ชื่อร้านเนเน่ นะหรอค่ะ(เคยเห็นอยู่ช่วงนึงมั้งนะที่เซิร์ฟสวรรค์)   #038
ส่วนตัวใช้ตัวละครชื่อ Ramia จ้า

ปล.เนเน่ เป็นชื่อที่พี่ชายที่เป็นฝาแฝดกันตั้งให้ค่ะ(เอามาจากการ์ตูนชินจัง)  ส่วนจริงๆ ชื่อ เน ค่ะ
ว่าแต่เป็นผู้ชายหรอค่ะ  ไมตั้งชื่อเหมือนผู้หญิงจัง  g#004
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

โจเองครับ

• Newbie
  • *
  • @ มาดิ ที่ Jonas789789@hotmail.com
เค้าก็เคยเป็น ตัวพาลา อ่ะเซิฟนรก