GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สอบถาม พี่ที่รู้ เหรอจีเอ็มหน่อยครับ ขอบคุณล่วงหน้าที่มาตอบนะครับ

---Freedom---

• Newbie
  • *
Defense
            Hit Rating
            Crit Resistance
            Absorption
------------------------------------------------------
  ุูู^^^^^^^^^^^^^^ 4ชื่อด้านบนมานย่อมาจากอะไรบ้างครับ ผมเอามาจากชื่อที่อัพลง TP นะครับ  ขอบคุณที่ช่วยตอบนะครับ ผมไม่เคยเล่นเกมสืแบบนี้ เลย ไม่ค่อยจะรู้

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ข้อมูลแต่ละชนิดมีดังนี้ครับ

Defense              พลังป้องกันกายภาพ
Hit Rating            ความแม่นยำในการโจมตี
Crit Resistance   ลดโอกาสการถูกโจมตีแล้วติดคริติคอล
Absorption          ดูดซับความเสียหาย

ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า