GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

▬● C h e S s ●▬ เหล่าขุนผลหมากรุกภายใต้พื้นธงที่เปื้อนเลือด ◕‿◕วุ้นสวรรค์◕‿◕

╭∩╮ʕ●ᴥ●ʔ╭∩╮

• เศกเล่นบอร์ดน้ะเเจ้ะ =D
  • Jr. Member
  • **
  • ลง Taunt เเล้วค่อยยิง
ดีคับกิลเก่า ผมชื่อเศกเอง จำผมได้มั้ย ตอนนั้นเป่นเเค่คนกากๆที่เดินๆไปๆมาๆอยุ่ในกิล ตอนนี้ผมมาเร่นเซิฟใต้เเล้ว ใครจำผมได้มั้งง้าาา  woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry

...Pang_Care...

• Newbie
  • *
ดีคับกิลเก่า ผมชื่อเศกเอง จำผมได้มั้ย ตอนนั้นเป่นเเค่คนกากๆที่เดินๆไปๆมาๆอยุ่ในกิล ตอนนี้ผมมาเร่นเซิฟใต้เเล้ว ใครจำผมได้มั้งง้าาา  woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry

woon_5555 woon_5555 woon_5555ขอโทษที่จำไม่ได้ค่ะ แต่นี่ก็เพิ่งเข้ามาบอร์ดกิลครั้งแรกในรอบปี  555 ตอนนี้กิลเปลี่ยนชื่อแล้วนะคะ แต่คนเดิมก็ยังอยู่ จะยืนยงจนเกมส์เจ๊ง555 woon_bye woon_bye woon_bye

♥ ♥ ♥ ♥ I'll be with you forever ♥ ♥ ♥ ♥