GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : รายการอัพเดตประจำวันที่ 17 กรกฎาคม 2556

samunpai1

• Full Member
กิจกรรมประจำทางศานาไปไหนทำไมไม่เอาลงละครับ ทำไมเอาลงแต่ของขายเพื่อหาตังเข้าตัวครับ (คิดในทางดีคงอาจจะลืมมั้ง) g#017 g#017

ลงพุธหน้าครับ จะเป็นอย่างไรรอติดตามนะครับ
ไม่ต้องติดตามหรอก เหมือนกับทุกปีที่ผ่านมาอะแหละ ซ้ำซาก ไม่มีอะไรใหม่ๆ  g#018 g#018 g#018

coalapanda

• Administrator
  • Full Member
กิจกรรมประจำทางศานาไปไหนทำไมไม่เอาลงละครับ ทำไมเอาลงแต่ของขายเพื่อหาตังเข้าตัวครับ (คิดในทางดีคงอาจจะลืมมั้ง) g#017 g#017

ลงพุธหน้าครับ จะเป็นอย่างไรรอติดตามนะครับ
ไม่ต้องติดตามหรอก เหมือนกับทุกปีที่ผ่านมาอะแหละ ซ้ำซาก ไม่มีอะไรใหม่ๆ  g#018 g#018 g#018

รอดูก่อนซะหน่อยดีกว่าม๊างงงงงงงงงง  g#024

Asahi

• Jr. Member
  • **
  • White Hole
แฟชั่น อวตารเป็นเงินโซล แล้ว ก็เอาห่อของมาไห้ด้วยซิว่ะ คิดบ้างซิสมองอะ   woon_angry woon_angry woon_angry

ตอบด้วยนะอย่าเงียบ อยากรู้เหตุผล โตและมีการมีงานทำละ ขอเหตุผลแค่นี้ไม่เคยตอบ ถุยว่ะ

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
ก็เหมือนเดิมไม่เคยบอกซะทีทำไมอวตารห่อของไม่ได้ อยากรู้เหตุผล  g#046 g#046 g#046 g#046