GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คุณคิดอย่างไรกับของที่ได้จากพลทหารรักแม่

-OatbasterZ-

• Jr. Member
  • **
เนื่องจากทางทีมงานไม่ได้เขียนเอาไว้ในประกาศว่าเป็นของ (จากกิจกรรม)
ซึ่งผมคิดว่าน่าห่อเอาไปขายได้ ตั้งแต่ VIP 7 วันของกระทู้นี้แล้วครับ คลิ๊ก

ผมก็คิดว่า *200 *300 นี่มันต้องห่อกล่องขายได้แน่ ๆ VIP ผมก็ไม่ได้ว่าอะไร กดใช้เองก็ได้ แต่...

กำ

*300 ในวันพรุ่งนี้ก็คงจะเป็นด้วยสินะ  g#002
ก็ไม่ได้ร้อนเงินอะไรนะครับ แต่ทำไมทีมงานไม่ประกาศเลยล่ะ กลัวไม่มีคนจะเล่นกิจเหรอ
มันมีแน่ครับ คนที่จะเวลเขาก็หันมาเล่น เพราะตอนเวลเสือ - ลับแล มอนสเตอร์ดรอปดอกมะลิทั้งนั้น
ก็เก็บไปแลกได้ตลอดอยู่แล้ว

กิจนี้ผมว่ามีประโยชน์กับผู้บ้าเวลนั่นแหละ  woon_yes
ใครรวยก็ไปเล่นกิจของสาวน้อยขายดอกไม้  g#031

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• Full Member
  • จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม
อยากให้เดลได้อ่ะ จะได้ไปเวลตัวอื่น ดันเอาตัวที่ตันเเล้วมาทำ

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!