GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

<สอบถาม>ความแตกต่างอัตราดรอป

Chon_Jindachot

• PK
  • Jr. Member
  • **
มี ผมกับพี่ เล่น เทรเหมือนกัน ใส่ของตามนี้ครับ หมวกเทพ สองหัว เซทจุ แรร์เทร75 (ของพวกนี้ยศต่างกันนิดหน่อย) กับ กากซาจักขุม (จักเหมือนกัน).........จุ6เหมือนกัน แต่ทำไมอัตราดรอปต่างกันครับ luk 99 เหมือนกัน ของผม 488 ของพี่508 เวลา 777 ของผม 838 ของพี่ 858 ปล.ค่าชื่อเสียงกับค่ากรรมมีผลไหมครับ ค่าชื่อเสียงผม 0 พี่ 155 ค่ากรรมผม 3000กว่า ค่ากรรมพี่ 0 ชี้แจงทีครับ

หญิง

• Full Member

อสูรเทวะ

• **
ไม่จุ จุ1 2 3 ... 6

มันมีผลกับอัตราดรอป ด้วยไหมครับ อันนี้ อยากรู้จริงๆ ว่ามันต่างกันหรอครับ  woon_huh

Chon_Jindachot

• PK
  • **
ไม่จุ จุ1 2 3 ... 6

มันมีผลกับอัตราดรอป ด้วยไหมครับ อันนี้ อยากรู้จริงๆ ว่ามันต่างกันหรอครับ  woon_huh
การจุติมีผลครับ

อสูรเทวะ

• **

o..MyTalLG..o LK'

• **
  • *~ D T G ~*
วีไอพี เพิ่มอัตราดรอป 20 ....

♥ เฟสกลุ่มอสุราวันวาน จ้า เข้ามาพูดคุย หาปาร์ตี้ แนะนำเควสกันได้ที่นี่น๊า ♥
https://web.facebook.com/groups/665615490207833/

ping_21

• **
  • อร่อยนะจะบอกให้
ผอบ  ช ช ขน  มีผล อัตรา ดรอป ด้วยนะ 
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------