GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใครมีเกมส์ใหม่น่าสนใจ แนะนำหน่อยคับ

The.

• The
  • Full Member
ตอบคำถามหมดแล้วนะ ไอขี้เรื้อน จะถามไรอีกก็ถามมาน่ะ g#040 g#040

The.

• The
oposra

แม่งพูดคนเดียว 55555555555
พ่อแม่เค้าไม่คุยด้วยมั้ง ถามผมอยู่ได้น่ารำคาณ g#022 g#022

-_YC_-

• Jr. Member
  • **
oposra

แม่งพูดคนเดียว 55555555555
พ่อแม่เค้าไม่คุยด้วยมั้ง ถามผมอยู่ได้น่ารำคาณ g#022 g#022
พ่อแม่เค้า ไม่ได้สอน/ได้คุย กับเขามั่ง

***อนาถ***
คนกินคน ?? ไรหว่า

oposra

ช่วยพูดช่วยตอบคำถามไปเรื่อยๆจนกว่าผมจะพอนะคุณ Pattanawat

oposra

งั้นแม่คุณก็ไม่ใช้ไฮโซสินะคุณ Pattanawat และกรุณาตอบให้ตรงคำถามที่ผมถามด้วยนะคุณ

oposra

ผมเป็นพวกฟุ่มเฟือยปนประหยัดนะแต่ก็ผมก็ไม่เคยมีหนี้หรอกมีเคยมีแต่คนมายืมเงินนะ

oposra

คุณ Pattanawat เคยใส่บาตรด้วยของอย่างอื่นนอกจากข้าวเปล่า เช่น ทองหยิบ บางรึเปล่าละ

oposra

นายน่าจะลองใส่บาตรด้วยของอย่างอื่นนอกจากข้าวเปล่านะ

oposra

The.

• The
ช่วยพูดช่วยตอบคำถามไปเรื่อยๆจนกว่าผมจะพอนะคุณ Pattanawat
ไม่ค่อยอยากคุยกับหมาเ่ท่าไรนะ g#014 g#014

The.

• The
จริงหรือที่คุณตอบคำถาม ผมหมดแล้วคุณ Pattanawat
ไม่รู้ไม่ชอบคุยกับหมา g#017 g#017

The.

• The
นายน่าจะลองใส่บาตรด้วยของอย่างอื่นนอกจากข้าวเปล่านะ
บ้านมึงใส่อะไรหล่ะ ท่าจะโง่ขนาดว่าไม่รุ้จะใส่อะไรอะ g#015 g#015

The.

• The
คุณ Pattanawat เคยใส่บาตรด้วยของอย่างอื่นนอกจากข้าวเปล่า เช่น ทองหยิบ บางรึเปล่าละ
ใส่ทองหยอดว่ะ   g#019 g#019