GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ถึงยูสเซอร์ "พลังโจมตีสุดแรงเกิด" ใครอนุญาติให้คุณเอารูปตัวละครผมไปทำลายเซนต์ส่วนตัวไม่ทราบ?

LLอUหื่u.

• Full Member
เค้า  บอกว่า เจอแล้ว แต่ไม่มา เพราะ กลัวโดนด่าครับ

เด็กก็เงี่้ยแหละครับ

ชอบหนีความผิด  woon_angry woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

PETDO   FAIL   DRAMA   

Furious

• Jr. Member
  • **
เค้า  บอกว่า เจอแล้ว แต่ไม่มา เพราะ กลัวโดนด่าครับ

ชอบหนีความผิด  woon_angry woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

ลายเซ็นใหม่ยังกล้าใช้คำว่าลูกผู้ชาย

ลูกหมาน่ะสิ   woon_5555 woon_5555 woon_5555

พูดเองเออเองนะ ผม PM ไปหา เสร็จ เรียบร้อยแล้ว  g#023

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ไม่ยักกะรู้แฮะ ก็ไม่รู้นี่นาว่า pm ไปตอนไหน
เพราะจำได้ว่าบอกว่าไม่เห็นกระทู้ ไม่รู้กระทู้ไหน แล้วรู้ได้ไงล่ะเนี่ย
 woon_5555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

AirGear

• Newbie
  • *
  • ~ลูกเตะ พิฆาต มาร~
ไม่ยักกะรู้แฮะ ก็ไม่รู้นี่นาว่า pm ไปตอนไหน
เพราะจำได้ว่าบอกว่าไม่เห็นกระทู้ ไม่รู้กระทู้ไหน แล้วรู้ได้ไงล่ะเนี่ย
 woon_5555

มันแถ อีกแล้วครับท่าน woon_5555 woon_5555

nightjusmin

น้องเขา PM มาขอโทษแล้วจริงๆอะแหละครับ ผมก็พึ่งสังเกตุตอนน้องเขาบอกนี่แหละ  g#017 g#017 g#017

ปล.ผมแทบไม่ได้ขุดกระทู้นี้เลยนะเนี่ย เพราะเห็นว่าจีปูเป้จัดการเอาออกให้แล้ว แต่รู้สึกว่าคนอื่นจะชอบขุดกันจัง คนดังก็เงี้ย ต้องเข้าใจหน่อยนะครับ  #038 #038 #038

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ว่าแล้วไง เพิ่ง pm ไปเมื่อวันที่ 1 ธ.ค.นี้เอง หลังโดนไล่บี้อ่ะนะ
แต่เรื่องมันเกิดตั้งแต่เมื่อไหร่ ทำไมถึงทำนิ่งเงียบ ทำเฉยปล่อยมาได้เป็นอาทิตย์
อย่าหาว่ารังแกเด็กเหอะครับ ไม่ได้กะจะไล่บี้ให้ตาย แต่รับไม่ค่อยได้อ่ะ

กระทู้นี้ตั้งวันที่ 22 พ.ย. แล้วก็โดนจีเป้แบนลายเซ็นไปในวันนั้นเลย
แต่ก็ยังเห็นมาตอบกระทู้ โพสต์นั่นโพสต์นี่อยู่ตลอด โดยไม่ได้เข้ามากระทู้นี้เลย
โอเคครับว่าอาจจะไม่เห็นในตอนแรก แต่คนเราไม่เอะใจซักหน่อยเหรอครับ
ลายเซ็นหายเนี่ย ไม่สงสัยอะไรบ้างเหรอ ว่าทำไมถึงหาย ทำไมถึงแก้ไขไม่ได้
กระทู้ที่อยู่ล่างกระทู้นี้ก็ยังไปขุดมาตอบได้ แล้วบอกว่าไม่เห็นเนี่ยนะ
พยายามทำใจเชื่อก็ได้ครับ แต่คนเราไปตอบกระทู้ไหนแล้วโดนแขวะเรื่องนี้ตลอดอ่ะ
ไม่ได้ฉุกคิดขึ้นมารึไง "เห้ย ตูไปทำอะไรให้ใครหมั่นไส้เรื่องอะไรอีกฟะ แขวะกันจัง"
ไปด่ามึงๆ กูๆ อยู่กับน้องเอได้ตั้งนาน มีคนไปแขวะว่ากระทู้พาดพิงถึงตัวไม่เข้าไปตอบเลยนะ
ก็ยังทำมึน ตอบกระทู้โน่นนี่สารพัด โดยไม่ได้สนใจจะถามหรือบ่นอะไรเหมือนที่ผ่านมา
ขุดกระทู้นี้กันทุกวัน ก็ยังดันตาถั่วมองไม่เห็นอีกเนอะ อย่างว่าแหละคนเรามักไม่ค่อยเห็นขี้ตัวเอง
(ก็ยอมรับนะว่าที่แขวะไปมันไม่ดี แต่ก็อดไม่อยู่ ขออภัยหากใครไม่ถูกใจ)

ดูกระทู้นี้เถอะครับ ทั้งรูปทั้งลิงค์มีชัดขนาดนั้น ยังกดเข้าไปดูไม่เป็นอีก
http://forum.gameindy.com/index.php?topic=7507.315

ตอนทำนั่นไม่คิด ทำซะเปิดเผย พอโดนจับได้ ขออภัยในทางลับ สุดยอดดดด
ก็ยังดีนะครับ ที่ยังอุตส่าห์ pm ไปขอโทษกับเจ้าตัวน่ะ
แม้ว่าต้องรอให้มีคนไล่บี้จนตัวเองแถไม่รอดแล้วนั่นแหละถึงจะกล้ายอมรับ
แต่ก็ยังดีกว่าที่ผมเคยเจอมาเยอะ แบบที่เอาแต่ด่า แต่ไม่กล้ายอมรับความผิดตัวเอง

จริงๆ ไม่มีใครอยากยุ่งอะไรมากหรอกครับ แต่ก็ขอยอมรับตรงๆ ว่าหมั่นไส้
ผมก็ไม่ได้มีดีอะไรหรอกนะ แต่อย่างว่าแหละ อารมณ์คนเราห้ามกันไม่ได้
เห็นอยู่เป็นประจำนะ ที่ชอบเข้าไปตอบกระทู้ให้คำแนะนำคนอื่น
มันก็ดีนะ ไม่ใช่ว่าไม่ดี แต่กระทู้ที่ตัวเองทำขี้เอาไว้ไม่ค่อยเห็นไปตอบ
ประมาณว่านิ่งๆ เอาไว้ ไม่เคลื่อนไหวเดี๋ยวเรื่องก็หายไปเอง
แต่พอมีคนว่าอะไรให้หน่อย ก็น้อยอกน้อยใจ ใครๆ ก็ไม่รัก
ทำดีไม่ได้ดีมั่ง หาคำคมมาใส่ลายเซ็นเพื่อตัดพ้อ ขอยอมรับความจริงอย่างลูกผู้ชาย
แต่กี่ครั้งแล้วที่เรื่องเดิมๆ ก็ยังมีให้เห็น ไม่ได้ปรับสภาพให้ดีขึ้นเหมือนที่พร่ำพรรณา

จริงๆ พวกผมก็ไม่ได้มีหน้าที่ หรือมีสิทธิ์อะไรไปตัดสินใคร
ว่าควรทำอย่างนี้ อย่าทำแบบนั้นหรืออะไรหรอกนะครับ
แต่ก็ยังมีสิทธิ์แสดงความเห็นในฐานะคนที่อยู่ในสังคมนี้ด้วยกันใช่ป้ะล่ะ
ก็แค่นั้นแหละครับที่อยากจะสื่อ g#022
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

LLอUหื่u.

อุ๊ยตายน้องครับ ผมพึ่งรู้น้ะเนี่ย คนเรา  เห็นเค้าเทพดี เลยเอามาอัพเล่นๆ  ลงเล่นๆ

แต่พอน้องโดนเป็นไงครับ  โดนด่า โดนประณาม ทำไมก่อนน้องเล่น ทำไมน้องไม่คิดถึงตัวน้องก่อนหละครับ ??

รู้ครับว่าเห็นพี่เค้าเทพดี  อยากได้ ฝันถึง  น้องก็ควรเอาให้ได้จริงๆสิครับ ไม่ใช่ไปขโมยรูปมาอย่างงี้

woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

แล้วก็ลายเซ็นใหม่ ที่เขียนห่าอะไรของคุณ  เอาออกเหอะ

ถ้าลูกผู้ชายจริง เค้าคงมายอมรับผิดตั้งแต่แรก ไม่ให้พวกผมเอาไปบอกถึงที่หรอกครับ  woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

PETDO   FAIL   DRAMA