GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

~*•VบวuกาSกS:โป่€IsuIจOร์•*~ !•~คSoบครัวสุดเอ๋O •*•IIต่IIสuจาอUอุ่u!!~~ :: Season III

❀JoiiLee'z❀

• Full Member
  • ..DevilPriestZ..
#038 #038 #038 #038 #038 #038 #038 #038
" ฉันรักการอยู่ร่วมกับความมืดและสีดำก็จริง แต่หาได้นิยม "ความชั่วช้าสกปรก" ที่ย้อมใจมนุษย์ให้เป็นสีดำไม่ "

okmokiiz

• Jr. Member
  • **
  • วนศาสตร์ 77
    • okmokiiz ><
ไม่สนๆๆ  ไม่ยุ่งๆๆ

><    คิดถึงจังงงง
okmokiiz,,* กระโป่ยเรนเจอร์  มิตรภาพที่แน่นแฟ้น

❀JoiiLee'z❀

เด๋วคบเดวเลิก   เล่นมา 4 - 5 ปีผัวจะเปน 10 นะเห้ย - -

#038 #038

อิจฉาเหรอ  #038

พี่เอกตอกมาทีไร ไปไม่เป็นทุกทีเลยว่ะ  g#035
" ฉันรักการอยู่ร่วมกับความมืดและสีดำก็จริง แต่หาได้นิยม "ความชั่วช้าสกปรก" ที่ย้อมใจมนุษย์ให้เป็นสีดำไม่ "

❀JoiiLee'z❀

woon_no

จิงๆอยากจะพูดในกิลไปละ เเต่ไม่รุ้ต้นสายปลายเหตุ + ไม่สนิท กับ มุก กับแอนถึงขั้น ตบหัวเล่นได้
เเต่อยากจะบอกว่า
 ทั้งคู่อะไมมีใครผิดหรอก ในมุมมองผมนะ เพราะผมดูๆแล้วก็เเรงพอๆกันทั้งคู่ ปัญหาคือผมเองก็พึ่งรู้ ว่า ตา กับ แม่ ของแอนนี่เสีย  ไม่รุ้เรื่องเลยจริงๆ
เป็นผม ถ้ารู้ข่าวผมก็ ขำไม่ออกเหมือนกัน แต่จากที่ฟังกุ้งแห้งพูดมาพอรุ้ลางๆไม่อยาก พล่ามไรมาก
แล้วผมก็ไม่รุ้จุดประสงค์ ของ ทั้ง มุก กับ เเอน ว่าต้องการอะไร

แค่อยากจะบอกว่า  ถ้าเราถอย คนละก้าว  บางสิ่งบางอย่างอาจจะดีกว่านี้ก็ได้ 
มีอยู่คำนึงที่ไม่เห็นใครพิมมาเพราะว่า ตัวเองไม่ได้ผิด
  คำว่า ขอโทด  อะ มีอะไรทีมากกว่าคำว่าขอโทดนะ ละผมก็ไม่ได้บอกให้ใครไปขอโทดใคร  อยากให้ขอโทดกันทั้งคู่อะละ
บางทีคำว่าขอโทด ไม่จำเป็นว่าเราต้องทำผิดเสมอไป เเต่เราขอโทดเพื่อ แสดงความจริงใจก็มีนะ     ไม่ใช่จะเเรงแซงทางโค้งกันอย่างเดียว

ละก็  เรือง ของ  ตา กับ แม่ ของเเอนเสีย พี่ขอเเสดงความเสียใจ ไว้ที่นี้ด้วย พึ่งรู้ตะกี้นี่ละ

มีไรให้ช่วยก็บอกได้นะ ทุกคนอะละ  ละถ้าเป็นไปได้ก็ เกี่ยวก้อยกันซะนะ คนเราผิดพลาดได้ทุกคนละ อยู่ที่เราจะมองยังไง