GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

*~สมาคมวุ้นเทพสวรรค์~*

โพลล์

กิจกรรมตัดไม้ส่งสมาคม อาทิตย์ 28 ส.ค. 2554 เวลา 19.00 น.

รางวัลที่ 1 เสื้อคลุมเลือดขนนก 1 ตัว
63 (32.8%)
รางวัลที่ 2 หนูจะเป็นเด็กเส้นขั้นเทพ 1 กล่อง
80 (41.7%)
รางวัลที่ 3 ผอบช่วยเชียร์+โชคดี+ธาตุจู่โจม
20 (10.4%)
รางวัลที่ 4 ผอบฟื้นสภาพ+ขนของ+พัฒนาความเร็ว
2 (1%)
รางวัลที่ 5 ดาบพิฆาตเขี้ยวทมิฬ 1 เล่ม
2 (1%)
รางวัลที่ 6 ผ้าคลุมนักรบวิญญาณ 1 ตัว
2 (1%)
รางวัลที่ 7 รองเท้าผ้าโบราณ 1 คู่
0 (0%)
รางวัลที่ 8 กล่องปริศนา 2กล่อง+หมวกปาร์ตี้ 1ใบ
7 (3.6%)
รางวัลที่ 9 ..ปลอบใจ..ยาเปลี่ยนทรงผม 3 กล่อง..
4 (2.1%)
..นับจำนวนไม้จากที่เพิ่มขึ้นในหน้าข้อมูลสมาคม..
12 (6.3%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 192

thonson

• Full Member
13 ส.ค. เจอกันนะจ๊ะพี่ๆ ดราก้อนเนสอัพเดทแพทใหม่ แอสซาซิน ใครจะลองเล่นก็มาเน้อ woon_sunny

Petty_G

• สถานะ : หุหุ
  • Jr. Member
  • **
  • - -
13 ส.ค. เจอกันนะจ๊ะพี่ๆ ดราก้อนเนสอัพเดทแพทใหม่ แอสซาซิน ใครจะลองเล่นก็มาเน้อ woon_sunny

มาและน๊า มิสเนส  มีไกด์มาแนะนำด้วยนะคะ หนุ่มหล่อ เสียงหล่อ   woon_love woon_love woon_love

THE-COOL

g#017 ลิงค์ แลคเถื่อนจุติฟรี50รอบ
คาบาล เว็บเถื่อนมันโคด
http://santi.simdif.com/  g#017

thonson

มีใครยังเล่นอยู่มั่่งเอ่ย ถ้าเลิกกันแล้ว ขายกิลไปเลยก็ได้นะครับพี่ๆ
ทรัพย์ในกิลเหลือเยอะ 500-1000 ก็น่าจะขายได้ woon_sunny

thonson

อวสารไปอีกกิล woon_555 woon_555 woon_555

ผมลองไปเล่นเกมส์นี้ที่ร้านเพื่อนผมมา ผมอายคนอื่นเค้าครับ เวลาตีกันแค่กดคลิก แล้วก็ปั๊มยา เพื่อนผมมันเห็นมันหัวเราะกันใหญ่ ก็ไม่เถียงครับ มันตลกจริงๆ
พอไปลองเกมส์อื่น ภาพก็สวยกว่า กดหลบก็ได้ เวลาตีกันไม่ต้องมานั่งปั๊มยา ฝีมือล้วนๆ รวยแค่ไหนหลบไม่เป็นก็สู้เค้าไม่ได้
ที่สัมคัญคนเล่นเยอะกว่ากันเยอะมากกกก ดรอฟของดีๆมา ก็ขายได้ง่ายๆ ขายนอก4-5พัน แปปๆก็ได้ละ

ถ้าไม่เชื่อ ก็ลองไปนั่งเล่นเกมส์นี้ที่ร้านดูสิครับ  woon_sunny

ใครรวย?

• Jr. Member
  • **
อวสารไปอีกกิล woon_555 woon_555 woon_555

ผมลองไปเล่นเกมส์นี้ที่ร้านเพื่อนผมมา ผมอายคนอื่นเค้าครับ เวลาตีกันแค่กดคลิก แล้วก็ปั๊มยา เพื่อนผมมันเห็นมันหัวเราะกันใหญ่ ก็ไม่เถียงครับ มันตลกจริงๆ
พอไปลองเกมส์อื่น ภาพก็สวยกว่า กดหลบก็ได้ เวลาตีกันไม่ต้องมานั่งปั๊มยา ฝีมือล้วนๆ รวยแค่ไหนหลบไม่เป็นก็สู้เค้าไม่ได้
ที่สัมคัญคนเล่นเยอะกว่ากันเยอะมากกกก ดรอฟของดีๆมา ก็ขายได้ง่ายๆ ขายนอก4-5พัน แปปๆก็ได้ละ

ถ้าไม่เชื่อ ก็ลองไปนั่งเล่นเกมส์นี้ที่ร้านดูสิครับ  woon_sunny

ออนไปเจอแต่ตัวเองที่ออนเซตจุไว้ 10ตัวขึ้นชื่อเขียว ซึ่ง 10ตัวนี้คือตัวของเพื่อนที่เล่นมาด้วยกันทั้งหมด เวลาเจอมันมันก็ถามว่ายังเล่นอยู่อีกหรอ   g#027 g#027 g#002 g#002

ณ กาลครั้งหนึ่ง

• Newbie
  • *

ออนไปเจอแต่ตัวเองที่ออนเซตจุไว้ 10ตัวขึ้นชื่อเขียว ซึ่ง 10ตัวนี้คือตัวของเพื่อนที่เล่นมาด้วยกันทั้งหมด เวลาเจอมันมันก็ถามว่ายังเล่นอยู่อีกหรอ   g#027 g#027 g#002 g#002

ฮ่าๆๆๆ เหมือนกันเลยงับนึกถึงสมัยมะก่อนเล่นกะเพื่อนที่โรงเรียนด้วยกัน ตอนนี้เหลือแต่ผมละที่ยังเล่นอยู่ ช่วงวันหยุดยาวไปเจอกันมันก็ถามว่ายังเล่นอยู่หรอฮ่าๆๆ
ถ้าคนยังน้อยๆงี้ มะมีไรเปลี่ยน ก็ไม่ค่อยหนุกละแฮ่ๆ