GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ถามหาไกต์การเริ่มต้นหรือแนวทางการเริ่มต้นหลังจากไม่ได้เล่นมานานครับ

joloveun

• Newbie
  • *
อยากถามหาไกต์ในการเริ่มต้นพอจะมีบ้างไหมครับ

หลังจากไม่ได้เล่นเกมนี้มาประมาณ 8-9 ปี อยู่ๆก็เกิดอยากกลับมาเล่นน่ะครับ

ถ้ามีไกต์การเก็บเลเวล การหาของอะไรทำนองนี้หรือมีอะไรแนะนำก็ขอบคุณมากครับ

อยากลองเล่นวอลอคดูน่ะครับ พอไม่ได้เล่นนานมากทุกอย่างมันก็เปลี่ยนไป ถ้ามีอะไรแนะนำก็บอกได้หรือถ้ามีคนแนะนำอยู่แล้วแปะเป็นลิ้งไว้ก็ได้ ขอบคุณมากครับผม woon_yes

joloveun

• Newbie
  • *
ยังไงก็ขอบคุณมากเลยนะครับ ถ้าคนอื่นมีอะไรแนะนำก็บอกกันได้นะ

ผมจำไอดีที่เล่นหลักไม่ได้แล้ว จำได้แต่ไอดีรอง แม้แต่user name ก็จำไม่ได้ละ55555 woon_hurt

San

• Newbie
  • *
ถ้ามีไกต์ skill tree หรือแนะนำของวอลอคก็บอกได้นะครับ Thank you
แนะนำลงสกิลสายเวทมืด เช่น เขี้ยวรัตติกาล วงแหวนรัตติกาล สายฝนแห่งความมืด แล้วเน้นลากๆเอาจะทำให้เวลไวครับ  g#031

joloveun

• Newbie
  • *
ขอบคุณมากครับ

แล้วstatอัพไปทางไหนครับ woon_cry

ปล.ถ้ามีอะไรแนะนำเพิ่มเติมก็บอกกันได้เลยครับ woon_sunny