GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เกินไปครับหยุดเวลาเทร

THE-COOL

• Full Member
เคยอ่านการ์ตูนหน้ากากทมินไหมคับ? อีกชื่อนึง JOJO ล่าข้ามศรรตวรรษ
การ์ตูนเรื่องนี้ต่อสู้กันโดยใช้สแตนในการต่อสู้
ภาคแรกพระเอกชื่อ โจทาโร่
ชื่อสแตน สตาร์แพลตตินั่ม ความสามารถคือ โจมตีรุนแรง รวดเร็ว และ หยุดเวลาได้
ตอนนี้เทรก็หยุดเวลาได้ เพราะเทรเป็นพระเอก ในอสุราออนไลน์
เพราะเอกต้องครบเครื่องแบบนี้แหละ .....
คลาส 3 ตามลำดับที่พบเห็นบ่อยที่สุด
1.หยุดเวลา 2. คลั่ง 3.แรงโน้มถ่วง 4............และสุดท้าย... (ล็อคเป้า #038)

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• Asura Tester
  • **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด
ถ้าเสียงตอบรับเยอะ ทีมงานจะจัีดให้มี สกิลบรรจุหมุดไม้ ครับ  woon_yes

ทีมงาน (แทน)

ปล. เค้าล้อเล่นนะ g#003

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• SCG
ตอนวอร์แทบไม่ได้กระดิกเลย
ไปตีเอาทรัพย์ ตีได้สองสามชุดเจอหยุดอีกแระ  g#015
ท่านพี่ๆเทรแต่ละท่านก็หยุด 10  ทั้งนั้น  ปล่อยนกปล่อยปลาตีเอาทรัพย์มั่งเหอะครับ(ล้อเล่น 555)  g#004

ปล.แต่ก็คงเป็นตูที่ผิดเองที่เสือกไปเล่นเบลด  g#002

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
  ตรงตามคอนเซปเทรครับ เทรสายหาเงินครับ  เทรจุ 6 + แรร์เทร + หน้าไม้ 99 + ของในตัว + ความสามารถเทพๆ  จะทำให้ได้หลักหมื่นบาทเลยทีเดียว ตรงตามคอนเซป เล่นเทรไว้หาเงินครับ 555+  ถ้ามีกำไลพื้นฐานด้วยก็บวกไปอีกสัก 5 - 6 พันบาทครับ  เล่นเทรแล้วรวยครับ เทรจึงต้องเก่งเข้าไว้ เพราะตอนนี้เบอราคาตก  ต่อไปเค้าอาจจะปรับเบลดหรืออาชีพอื่นขึ้นมากินเทร และทำเทรให้ร่วงลงไป  ผลัดกันหาเงินครับ  ต่อไปเบลดอาจจะมีสกิวมุดดินก็ได้ เอาไว้หลบเวลาพาลาโดด 555+

v_xxx101_v

• Jr. Member
  • **
ไม่ได้ยินเสียง ทีมงาน เลย  เขิล กันอยู่หรือเปล่า ไม่โผล่เลย woon_huh

ĈŸß€®ĿËă◕‿ •

• **
  • Vip Member
พรางตัวเนียนกว่านักฆ่าอีก หุหุ  เทียนไขยังจับไม่ได้

woon_sunny woon_sunny

g#020 g#020 เคยเล่นเทเรหรือเปล่าเนี่ย อันไหนไม่จริงขอแย้งนะครับ เหนื่อยใจ #038 #038

muanglnw

• **
พรางตัวเนียนกว่านักฆ่าอีก หุหุ  เทียนไขยังจับไม่ได้

woon_sunny woon_sunny

g#020 g#020 เคยเล่นเทเรหรือเปล่าเนี่ย อันไหนไม่จริงขอแย้งนะครับ เหนื่อยใจ #038 #038
เทียนไขจับไม่ได้จริงๆครับ มองไม่เห็นแต่สลายได้นะ

•Insomnia' •

• un' :)
แค่ปรับกลับมาเหมือนเดิมก็โอเค
ไม่ต้องคิดแก้ไขจุดอื่นที่มันต้องปวดหัวนะจ๊ะนายจ๋า

บ้ากาม

• **
แบ่งๆกันเทพมั่งสิจ๊ะเออๆๆๆๆๆๆ เขาก้อบอกทักษะนี้มีผลกับระดับของหยุด กว่าจะฝึกได้หยุด10นี่ ก็ยากเอาการนะ ไม่ใช่วันสองวัน จะให้แต่พวกคุณเทพมันก็เกินไป มันมีแพ้ทางกันอยู่ (อันนี้คิดเอาเองละกัน)

•Insomnia' •

• un' :)
แบ่งๆกันเทพมั่งสิจ๊ะเออๆๆๆๆๆๆ เขาก้อบอกทักษะนี้มีผลกับระดับของหยุด กว่าจะฝึกได้หยุด10นี่ ก็ยากเอาการนะ ไม่ใช่วันสองวัน จะให้แต่พวกคุณเทพมันก็เกินไป มันมีแพ้ทางกันอยู่ (อันนี้คิดเอาเองละกัน)
'แบ่งๆกันเทพมั่งสิจ๊ะเออๆๆๆๆ'
ถ้าคุณเล่นเทร คำพูดนี้ต้องบอกคุณมากกว่ามั้ง
ซีสามอื่นๆก็ฝึกยากเหมือนกันหมดนั่นแหละค่ะ อย่าพูดเลยเรื่องสกิลฝึกยากเอาการ
จะให้แต่พวกคุณเทพ? ปกติเทรไม่ปรับก็เทพมากอยู่พอสมควร

แล้วมันแพ้ทางอะไรหรอคะ? ให้คิดเอาเองด้วย
พอดีไม่มีปัญญามาพอที่จะคิดได้อ่ะจ้ะ

‘ สัตว์ร้ายในราตรีสีขาว

• **
  • อ่านจันทรา
'แบ่งๆกันเทพมั่งสิจ๊ะเออๆๆๆๆ'
ถ้าคุณเล่นเทร คำพูดนี้ต้องบอกคุณมากกว่ามั้ง
ซีสามอื่นๆก็ฝึกยากเหมือนกันหมดนั่นแหละค่ะ อย่าพูดเลยเรื่องสกิลฝึกยากเอาการ
จะให้แต่พวกคุณเทพ? ปกติเทรไม่ปรับก็เทพมากอยู่พอสมควร

แล้วมันแพ้ทางอะไรหรอคะ? ให้คิดเอาเองด้วย
พอดีไม่มีปัญญามาพอที่จะคิดได้อ่ะจ้ะ

โหย ทิรัก ใจร่มๆ ไว้ อย่าเครียดๆ เด่วหน้าแก่เร็วนะ ไม่เอาๆ นะ คนดี g#022 g#022

Rest In Peace

หยุดเวลาแพ้ทางอะไร ไม่รู้ครับช่วยบอกหน่อย  woon_huh woon_huh

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• Asura Tester
  • **
ถ้าเป็นของเก่านั้นการแพ้ทางทำได้ไม่ยากครับ แต่ของใหม่ เทรฟื้นมาอมตะนานพอควร
สกิลเก่าที่พอจะทำให้เทรที่ฟื้นมาตายได้ มันก็จะหมดระยะเวลาไปซะก่อนครับ เทพได้แต่ขอไม่เว่อครับ
แค่หน้าไม้ก็เทพมากพอแล้วครับ จริงๆ หน้าไม้ไม่น่าจะเอามาเป้นอาวุธเทรด้วยซ้ำ น่าให้ชาร์ปไป