GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ว๊า ! แย่จัง โดนจีอาสาส่งเข้าคุก T T

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
สะกดคำว่า มารมาท เป็นไหมค่ะ ต้องให้พูดอีกกี่รอบถึงจะหยุดสร้างปัญหา

มารยาท

มารยาท

มารยาทเค้าคงไม่มี คงมีแต่มารยา
เป็นพี่น้องกับ เรยา อิอิอิ

ĈŸß€®ĿËă◕‿ •

• Jr. Member
  • **
  • Vip Member
 จีเอ็มอาสาท่านนี้ ถ้ามีสปริตจริงต้องรับผิดชอบนะครับ เรื่องแบบนี้เคยเกิดมาแล้วหลายๆ ครั้ง ซึ่งจีอาสาไม่มีสิทธิกระทำแบบนี้

มันสมควรเหรอ ใช้อำนาจเกินขอตเขตไปแล้ว

แสดงความรับผิดชอบคงไม่ต้องบอกนะครับ ว่าต้องทำอย่างไร

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
ถึงจะก่อกวนแต่ก้อไม่ได้ผิดกฏเกมครับ ไม่มีสิทธิไปลงโทษ

g#031 g#031

TAMA

• Sr. Member
ในส่วนนี้ เพื่อนสามารถมาร้องเรียนความประพฤติของจีเอ็มอาสาได้ที่นี่ครับ
บอร์ดกิจกรรมอสุรา

ทางทีมงานจะพิจารณาอีกครั้งครับ