GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คิดอย่างไรกับผู้ชายคนนี้

byakuya

• Full Member
แบบนี้เจอเยอะอ่ะ นักเลงคีย์บอร์ด ใส่ใจไปเราเครียดป่าวๆ  g#001 g#001

ท่านเพา

โทรมาด่า ผมสิ อยๅกโดน มๅหๅถึงบ้ๅนเลยก็ดีนะ  g#037
อยากไปจัง --"

ไร้สาระ g#040 g#040 g#040
ถ้าคุณเป็นผู้หญิง รับรองว่าคงไม่พิมพ์มาแบบนี้ g#003
เอ้าเธอเป้นตุ๊ดไม่ใช่หรอ อัฐ  woon_5555 woon_5555 woon_5555
ไม่ได้บอกนิ่คะคุณว่าเราเป็นผู้หญิง
อ่านโจทย์ละตีความให้ดีๆสิ
ถึงเราจะเป็นเพศไหน เราก็เคารพทุกเพศอยู่แล้ว
ไม่ใช่คนไร้จรรยาบรร #038

ท่านเพา

มีมาเพิ่มเติมค่ะ g#004

แพ้ที่ใต้แล้วไม่ยอมรับสักที แถมด่าผู้หญิงแรงกว่าเดิม

HarryPotter7

• Jr. Member
  • **

หมวยเล็ก ' ♥

• hungryeverytime :3
  • มึน `
สงสัยจะเก็บกด ไม่เห็นจะเกี่ยวกับเพศตรงไหนเลย เอามาเกี่ยวซะได้  woon_555
สวัสดีนะ

คนในความลับ

• Newbie
  • *
มีรูปไรไห้ดูแล้วคิดเอาน๊า เค้าท้าผู้หญิงผมทนมะได้

HarryPotter7

• **
มีรูปไรไห้ดูแล้วคิดเอาน๊า เค้าท้าผู้หญิงผมทนมะได้

sbac ที่ว่านี่คงเป็น Abac - - เหอะๆ เกรียนติ่งเลย ให้ตายเถิด

_KesuHime_

• **
  • โก๊ะวันล่ะนิด จิตแจ่มใส

Furious

• **

sbac ที่ว่านี่คงเป็น Abac - - เหอะๆ เกรียนติ่งเลย ให้ตายเถิด

ผมรู้จักแต่ SBAC อ่ะ โรงเรียนพานิชย์ Abac ไม่รุ้จัก - -

ท่านเพา

~_เกรียนมาสเตอร์_~

• พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ
มันไม่ใช่ผู้ชาย มันเป็นตู๊ดดดดดดดดดดดดดด  woon_bye woon_bye woon_bye

พี่เบนซ์รู้สึกจะเป็นคู่แข่งกะพี่ทามปะ ? เอหรืออยู่กิลด์เดียวกันกับ 1 หรือ 2 รีก่อนนี้แหละ ที่ผมเล่นอยู่

เอ ยังไงวะ ผมก็นึกว่าพี่ จขกท. อยู่ ฝั่งเดียวกับพี่เบนซ์ซะอีก