GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คิดอย่างไรกับผู้ชายคนนี้

ท่านเพา

• Full Member
ถ้าคุณ Benz(นรก) หรือ Heey(ใต้)
เค้ามาจีบคุณ แล้วคุณรู้ว่าเค้าคิดแบบนี้
คุณจะทำอย่างไร =O='
ปล.เค้าว่าผู้หญิงที่หน้าตาไม่สวยด้วยนะ #038

r3fd4rffff

• Jr. Member
  • **

Be cool , stay calm :)

• FASH ♥.
    • http://board.postjung.com/618382.html

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม

,, ,, ,, อ๊อก กก ~ !!

• **
โทรมาด่า ผมสิ อยๅกโดน มๅหๅถึงบ้ๅนเลยก็ดีนะ  g#037

ท่านเพา

โทรมาด่า ผมสิ อยๅกโดน มๅหๅถึงบ้ๅนเลยก็ดีนะ  g#037
อยากไปจัง --"

ไร้สาระ g#040 g#040 g#040
ถ้าคุณเป็นผู้หญิง รับรองว่าคงไม่พิมพ์มาแบบนี้ g#003

r3fd4rffff

• **
อยากไปจัง --"

ไร้สาระ g#040 g#040 g#040
ถ้าคุณเป็นผู้หญิง รับรองว่าคงไม่พิมพ์มาแบบนี้ g#003
เอ้าเธอเป้นตุ๊ดไม่ใช่หรอ อัฐ  woon_5555 woon_5555 woon_5555

saploy

• Newbie
  • *
  • เสือกไรกะกูอะกูทำไรก็เรื่องของกูเมิงไม่ต้องเสือก ชัดมะ !
    คือ มันแรงเกินไปมั้ง ถึงไม่สวยแต่ก็จิตใจดีกว่าคนที่ด่าอีก ถ้า่เราไม่ไปทำไรให้เค้านะ
แล้วคุน Benz ไปด่าเค้าแบบนั้นมันก็ผิดนา เพราะเค้าเปนผู้หญิงเค้าอาจจะเสียศูนย์ไปเลยก็ได้
เพราะผู้หญิงบางคนยึดติดกับความสวยมากเกินไปพอถูกมองว่าไม่สวยอาจจาเครียดแล้วคิดหนัง ก้เป็นได้แต่ที่ดีกว่านั้นคือว่าเค้าทางอ้อมพอ 
แต่ที่รุๆเจ๊ไม่ยึดติดควสามสวยซักนิด โฮะๆๆๆๆ woon_555

Name::พลอย
In Game::Smiletine
Level::จุติ 1 เวล 42
Meet me at::เทาร์เทินไชร์ เรดคลิฟ
GuilD::ไม่มีอะ ขี้เกรีดเข้า
อาชีพ:: คาเดทน้อยๆ
สถานะ::โสด
คบกับ::.....?
เกมส์::อสุรา วีดู ปังย่า

สาวกต่อมลูกหมาก

• **
อย่าไปสนใจผู้ชายถ่อยแบบนี้เลยครับ

มันด่าผู้หญิงที่เป็นเพศเดียวกับแม่มันได้ มันก็ด่าแม่มันได้เหมือนกันครับ

อย่าไปให้ราคามันเลยครับ ยิ่งคุณให้ราคา มันยิ่งทำให้คุณแปดเปื้อนไปเปล่าๆ

เป็นกำลังใจให้ครับ

What The Fuck olo

• **