GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ยกพลลงจากเขา GAMEINDY ยกทีม GM ลงทะเล ณ จ. ชลบุรี (อ่างศิลา) !!

---------IcezeicE

• Full Member
เออ  จีทีมงานทั้งหลาย ผมมีข้อเสนอ นิดหน่อย   ไหนๆก็ ย้ายที่ทำงาน  และ   ช่วย จัด  มิตติ้งไปสะเลย ดีมะ     

เหมาร้านเน็ด ดีๆสักวันจัดกิจกรรม โล้ด (คงไม่ แพงมาก เอาร้านที่มี10-15เครื่องพอ) เพิ่มโปร  ลด(บัตรเติมเงิน) แลก(แต้มที่ซื้อในวันงาน) แจก(คนไปร่วมงาน) แถม(คนที่ฝาก ไอดี อิอิ)  อาจมีประมูนไอเท็มดีๆสักชิ้น  ก็ไม่เลวนะ ตามด้วย  ร้านอาหาร(ฟาสฟู๊ด) ไหนสักร้าน 

ปล. เอาช่วงเวลาตอนต้นเดือนก็ดีนะ   ไกล้ปีใหม่แล้วด้วย หรือ จะเอาเป็น ครบรอบ 10 ปี(หุหุ)  ก็แล้วแต่เลย

ปล.2 มา อยู่ ชล นี้  เพราะท่านอุ้ย(เห็นจีบางคนให้เรียกแบบนี้) เสนอ ชิมิ

ถ้าเพื่อนๆ อยากให้จัดมิสติ่ง ลองหาคนมาให้ดูหน่อยสิครับ  woon_555  ยิ่งเยอะ จะได้ ประชุมหาของแจก งามๆ  woon_555
เอาเยอะๆ นะครับ สัก แสนคน  woon_shock

จัดเลย  เดวขนเพื่อนไป กิน ของฟรี  woon_shock woon_shock woon_shock

เพื่อนมี มี2-3ล้าน คนเอง woon_555

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • Jr. Member
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

Poryai-Jaff

• Telecommunication engineer

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

Poryai-Jaff

• Telecommunication engineer

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
แอร์ไม่มี เปิดพัดลัม 5555+

ระวังโดนสึนามิน่ะ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

# Зρ_ησω

• ยิ้ม..หน่อยสิมึง :]

อยากเห็นรูปห้องนอนอ่ะจี อยากรู้ว่ามันจะหะรูหะรา ขนาดไหน  woon_555

# Зρ_ησω 

Patrokoz

• **
  • วันที่ไม่เคยลืม 14/4/54 - 8/1/55

แมกซิม

• คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ

ผู้หญิงท่านนี่ใครหว่า

มีแฟนยัง  เอ๋ยไม่ใช้ woon_555
อยากปล้ำคนใส่แว่น

ท่านแมก ขนตูดเตรียมลก woon_shock

woon_no ไม่ดีมั้งครับ woon_no

อยากเห็นรูปห้องนอนอ่ะจี อยากรู้ว่ามันจะหะรูหะรา ขนาดไหน  woon_555

ไม่มีที่นอนครับ นอนน่าคอมเลยครับ ตื่นมาก็ทำงานเลยครับ  g#004
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

แมกซิม

• คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ