GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ยกพลลงจากเขา GAMEINDY ยกทีม GM ลงทะเล ณ จ. ชลบุรี (อ่างศิลา) !!

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
โดนงานไป นั่งม่อสาว
ที่บางแสน ตอนตี 3 รึปล่าว  woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

หน้าคุ้นๆ

มะวานไปเท่วบางแสนมา  woon_555 woon_555 woon_555

รู้ได้ไงครับเนี่ย
ป.ล. นอนตั้งแต่ 4 ทุ่มละครับ
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

M.and.M

• Jr. Member
  • **
  • คิดถึงคนนี้เสมอ รักจัง คุณกร ^3^

เออ  จีทีมงานทั้งหลาย ผมมีข้อเสนอ นิดหน่อย   ไหนๆก็ ย้ายที่ทำงาน  และ   ช่วย จัด  มิตติ้งไปสะเลย ดีมะ     

เหมาร้านเน็ด ดีๆสักวันจัดกิจกรรม โล้ด (คงไม่ แพงมาก เอาร้านที่มี10-15เครื่องพอ) เพิ่มโปร  ลด(บัตรเติมเงิน) แลก(แต้มที่ซื้อในวันงาน) แจก(คนไปร่วมงาน) แถม(คนที่ฝาก ไอดี อิอิ)  อาจมีประมูนไอเท็มดีๆสักชิ้น  ก็ไม่เลวนะ ตามด้วย  ร้านอาหาร(ฟาสฟู๊ด) ไหนสักร้าน 

ปล. เอาช่วงเวลาตอนต้นเดือนก็ดีนะ   ไกล้ปีใหม่แล้วด้วย หรือ จะเอาเป็น ครบรอบ 10 ปี(หุหุ)  ก็แล้วแต่เลย

ปล.2 มา อยู่ ชล นี้  เพราะท่านอุ้ย(เห็นจีบางคนให้เรียกแบบนี้) เสนอ ชิมิ

ถ้าเพื่อนๆ อยากให้จัดมิสติ่ง ลองหาคนมาให้ดูหน่อยสิครับ  woon_555  ยิ่งเยอะ จะได้ ประชุมหาของแจก งามๆ  woon_555
เอาเยอะๆ นะครับ สัก แสนคน  woon_shock

อาจารย์ ยุ่น

• **
จีย.ยุ่น กับนิกกี้ ดูทะเล   มันเหมือนกับอยากจะกระโดดลงไปเลยวุ้ย

อยกาจะบอกว่า  สถานที่ทำงานใหม่อะ มัน  ไปขอยืมสถานที่เค้าใช้ใช่ป่าว  woon_5555 woon_5555 woon_5555

ไม่มีบริษัทเป้นหลักเป็นแหล่ง กรูละสงสาร ทีมงานเ้กมส์อินดี้  ทีเ่ห้นภาพก่อนสุดท้ายหวะ  อนาถ

ผมยังไม่ได้ตามไปครับ เป็นผู้ประสบภัยอยู่ที่บ้าน  woon_555

ที่ต้องย้ายจากรีสอร์ทที่กาญฯ มาที่อ่างศิลาเนี่ย เป็นเพราะว่าตอนนั้นเส้นทางพระราม 2 มันจะท่วมครับ (ปัจจุบันท่วมแล้ว)
นั่นหมายความว่า พนักงานที่เหลือจะไม่สามารถตามไปสมทบได้ หรือทีมงานที่อยู่ที่กาญฯ จะไม่สามารถกลับมาได้
จึงต้องย้ายไปที่อ่างศิลา ซึ่งไปมาสะดวกกว่ากันเยอะครับ

จึงเอวังด้วยประการฉะนี้  woon_sunny

LLอUหื่u.

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

_-§↑ⓁverBron-Achilles-_

• **
  • "ปากดี" แต่ไม่เคย "ดีแต่ปาก"
น่าจะมีการจัดกิจกรรมหรือขายของนอกสถานที่มั่งนะ พอดีเราอยู่จ.ชลบุรี พอดีน่ะ  5555
10 ขวบครับ อยู่ป.6

__SilverBron

• **
  • อ.2 [อนุบาล2] กำลังจะขึ้น 3 แล้ว ><
น่าจะมีการจัดกิจกรรมหรือขายของนอกสถานที่มั่งนะ พอดีเราอยู่จ.ชลบุรี พอดีน่ะ  5555
woon_5555 นั้นดิ อยุ๋ชลบุรีพอดี

นึกว่าจะเป็นกิจกรรมอะไร บอกทำไมก็ไม่รู้ย้ายที่ทำงาน -*-
10. ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 (ทีมงานจะพิจารณาภาพที่โพสประกอบอีกครั้ง เป็นเชิงข้อมูลของอสุราหรือเปล่า ก่อนที่จะแก้ไข)
กุญแจเงินดอกละ 50,000 บิลล่า กุญทอง 1 ดอก = 250,000 บิลล่า ราคาโครตจะเหมาะสม
ปีที่แล้วมีขาย ปีนี้ทำไมถึงไม่มี ?
บิลล่าทั้งเซิร์ฟจะเอาเปรียบกันได้ัยังไง?
คำตอบคือ : เง

_KesuHime_

• **
  • โก๊ะวันล่ะนิด จิตแจ่มใส
จีย.ยุ่น กับนิกกี้ ดูทะเล   มันเหมือนกับอยากจะกระโดดลงไปเลยวุ้ย

อยกาจะบอกว่า  สถานที่ทำงานใหม่อะ มัน  ไปขอยืมสถานที่เค้าใช้ใช่ป่าว  woon_5555 woon_5555 woon_5555

ไม่มีบริษัทเป้นหลักเป็นแหล่ง กรูละสงสาร ทีมงานเ้กมส์อินดี้  ทีเ่ห้นภาพก่อนสุดท้ายหวะ  อนาถ

ในภาพทะเล เป็นจีเอ็มเปเป้ (เสื้อลาย)

คุณแอบหื่นก็พูดสะ ใครจะมาให้อยู่กันฟรีๆ ครับตึก 2 คูหา 4 ชั้น ใหญ่โตขนาดนี้ (ค่าเช่าแพงอยู่ หุหุ) เป็นออฟฟิตชั่วคราวครับ เนื่องจากน้องน้ำมาเยือนบริษัท ที่อยู่ กทม. ครับผม T.T

เปเป้นี่เองที่ใช้พีซี woon_555 woon_555

แมกซิม

• คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
ทีมงานที่ใส่แว่นหล่ออ่ะน่ากิน  g#021

อยากรู้มั้ยว่าเค้าคือใคร #038 g#040
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

แมกซิม