GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ยกพลลงจากเขา GAMEINDY ยกทีม GM ลงทะเล ณ จ. ชลบุรี (อ่างศิลา) !!

CacAloz

• Full Member
น้ำท่วมก็บ่หยั่น GAMEINDY ยกทีม GM พร้อมเซอร์วิสอย่างต่อเนื่อง หลังจากได้แว๊ปๆชั่วคราว ณ จ. กาญจนบุรี และได้ยกพลลงจากเขา ย้ายที่ทำการเฉพาะกิจลงทะเล ณ จ. ชลบุรี (อ่างศิลา) เพื่อให้สามารถบริการลูกค้าได้อย่างเต็มที่กว่าเดิม ซึ่งจะอยู่ประจำการที่ จ. ชลบุรี (อ่างศิลา) จนน้องน้ำจะผ่านพ้นไป T.T วันนี้ผมมีภาพบรรยากาศการเดินทางของทีม GM สู่จุดหมายปลายทาง จ. ชลบุรี (อ่างศิลา) !!

โอ๊ย...โอ๊ย...เหนื่อย T.T ถึงจะเหนื่อยแค่ไหนทีมงาน GAMEINDY ทุกคนก็ร้องสู้โว้ย !! หลังจากบินไปประจำการ ณ จ. กาญจนบุรีชั่วคราว และได้ดำเนินการติดต่อออฟฟิตเฉพาะกิจได้เรียบร้อย ณ จ. ชลบุรี (อ่างศิลา) ทีมงาน GAMEINDY ก็ยกทีม GM พร้อมเซอร์วิสอย่างต่อเนื่องเข้าสู่ ท้องทะเล จ. ชลบุรี(อ่างศิลา) ทันที !! ผมมีภาพบรรยากาศในการเดินทาง มาฝากเพื่อนๆ ด้วยครับ

รอแล้ว…รออีก…รถเมื่อไหร่จะมา ? -*-

อ๊ากก…มันมืดแล้วนะเห้ย…ก็ยังรอต่อไป !!

แว๊น..แว๊น..ไปเก็บภาพสวยๆ ของ จ. ชลบุรี(อ่างศิลา)!!

ห้องแห่งกาลเวลา..ฝึกวิชาขั้นสุดยอด..+.+

ทีมงานทุกคน…ขยันโคตรๆ…ตอนถ่ายรูปน่ะ อ๊ากกกก!! ^^

แรงจริง…เจ็บจริง…ไม่ใช้สลิง…ไม่ใช้ตัวแสดงแทน…!!

ความเหนื่อยยากทุกอย่าง…หักลบกับน้องหอยนางรม…ออกมาลงตัว : )

ขอบอกว่าวิ่งสู้ฟัด !! ทีมงานทุกคนที่ประจำการอยู่ที่ห้องแห่งกาลเวลา(ออฟฟิต)นี่ก็จะให้บริการเพื่อนๆ ชาวอสุราเหมือนเดิมตามปกติครับ แต่ก็อาจจะมีอะไรเปลี่ยนแปลงบ้างเฉพาะกิจ ผู้เล่นสามารถอัพเดทความเคลื่อนไหวต่างๆ ได้จากประกาศของทีมงานทางหน้าเว็ปบอร์ดอสุรา และหน้าเฟสบุ๊คแฟนเพจอสุราครับ ^^ ”สู้ สู้ ครับพี่น้องชาวไทย เดี๋ยวมันก็ผ่านไป”

ประกาศ : เปลี่ยนแปลงวิธีการส่งเอกสารสำเนาบัตรประชาชน (แจ้งปัญหา)

By จีเอ็มเปเป้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 13, 2011, 14:12:20 โดย จีเอ็มเปเป้ »

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

•Eternal wanderer•

• เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~
โอ้ แอ๊บท่ากันไหญ  g#031 ท่านี้ ฮิตมาก ว๊ากกกๆ

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

sarawutthongdang

• Newbie
  • *
เหมือนกับตั้งวงเล่นดอทเอเลยแฮะ พี่ ครับ  ดอทเอป่าวครับ  woon_555 woon_555 woon_555
//หยาบนิสนึงเพื่อให้ได้ฟีล
 woon_555 woon_555 woon_555

ทางทีมงานได้แก้ไขคำให้แล้วครับเนื่องจากไม่เหมาะสม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 13, 2011, 15:03:01 โดย จีเอ็มเปเป้ »

nightjusmin

เหมือนกับตั้งวงเล่นดอทเอเลยแฮะ พี่ ครับ  ดอทเอป่าวครับ  woon_555 woon_555 woon_555
//หยาบนิสนึงเพื่อให้ได้ฟีล
 woon_555 woon_555 woon_555

ทางทีมงานได้แก้ไขคำให้แล้วครับเนื่องจากไม่เหมาะสม
หูย พอดีทีมงานแก้ฟังดูผู้ดีเกิ๊นนน ไม่ได้ฟีลเลย ขอเปลี่ยนเป็น "นายๆ ดอทเอป่าว เสื่่อออออออออออ"  #038 #038 #038

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา

• จ๊ะจ๋าเจ้าขา
ป๊าด ทีมงานหรือศาลเจ้า ย้ายที่สถิตหนีน้ำท่วมบ่อยไปไหน

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ

หรอยยย '

• อยากรู้หรอ ??
ป๊าด ทีมงานหรือศาลเจ้า ย้ายที่สถิตหนีน้ำท่วมบ่อยไปไหน
ไม่หรอกครับ ไม่มีเงินจ่ายค่าเช่า เลยต้องย้า่ยที่  g#037  g#037

LLอUหื่u.

จีย.ยุ่น กับนิกกี้ ดูทะเล   มันเหมือนกับอยากจะกระโดดลงไปเลยวุ้ย

อยกาจะบอกว่า  สถานที่ทำงานใหม่อะ มัน  ไปขอยืมสถานที่เค้าใช้ใช่ป่าว  woon_5555 woon_5555 woon_5555

ไม่มีบริษัทเป้นหลักเป็นแหล่ง กรูละสงสาร ทีมงานเ้กมส์อินดี้  ทีเ่ห้นภาพก่อนสุดท้ายหวะ  อนาถ

PETDO   FAIL   DRAMA   

CacAloz

จีย.ยุ่น กับนิกกี้ ดูทะเล   มันเหมือนกับอยากจะกระโดดลงไปเลยวุ้ย

อยกาจะบอกว่า  สถานที่ทำงานใหม่อะ มัน  ไปขอยืมสถานที่เค้าใช้ใช่ป่าว  woon_5555 woon_5555 woon_5555

ไม่มีบริษัทเป้นหลักเป็นแหล่ง กรูละสงสาร ทีมงานเ้กมส์อินดี้  ทีเ่ห้นภาพก่อนสุดท้ายหวะ  อนาถ

ในภาพทะเล เป็นจีเอ็มเปเป้ (เสื้อลาย)

คุณแอบหื่นก็พูดสะ ใครจะมาให้อยู่กันฟรีๆ ครับตึก 2 คูหา 4 ชั้น ใหญ่โตขนาดนี้ (ค่าเช่าแพงอยู่ หุหุ) เป็นออฟฟิตชั่วคราวครับ เนื่องจากน้องน้ำมาเยือนบริษัท ที่อยู่ กทม. ครับผม T.T
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 13, 2011, 17:13:04 โดย จีเอ็มทามะ »