GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มาขอบคุณทีมงานกับ กิจกรรมเตรียมสอบกับเบลลี่ !! ดีกว่า

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• Full Member
  • จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม
ว่าแล้ว ทำไงกระทู้เงียบๆ ,,,,  ไปไม่ถึง 10 หน้า

คนมาอยู่ที่นี่กันหมด   #038 #038

เก็บตกภาพน่ารักๆจากกิจกรรมเตรียมสอบกับเบลลี่จ้า

หรือจะเป็นสิ่งมหัศจรรย์ของอสุราภายในช่วงระยะเวลาหนึ่งเลยก็ว่าได้

เวลาไปเที่ยวเราก็จะถ่ายรูปเก็บไว้เป็นที่ระลึก

เจออะไรน่ารักๆ ขอไปแอ๊บ(ร่วม)ขบวนกะเขาด้วย  #038 #038

ภาพนี้ขอตั้งชื่อให้ว่า แก๊งค์หมูน้อย  #038
 แต่แฟนเราเรียกหมีน้อย เราจะให้เป็นหมูน้อยอ่ะน่ารักกว่า อิอิ

ด้านบนของแก๊งค์หมูน้อยมีคาเดทน้อยๆนั่งกันอย่างเป็นระเบียบ  #038

สวยงามเชียว แอ๊บไปเข้ากล้องด้วย

มุมนี้ก็มี

มุมนี้ก็มี ถึงจะน้อย แต่ภาพออกมาสวยจ้า

อันนี้เหมือนจะยกพวกตีกัน มีแบ่งกลุ่ม

อันสุดท้ายดูเหมือน งงดีนะเออ  g#031
 เสียดายไมได้เอาภาพตอนคนลากไกเซอร์มา  แต่ถ่ายไว้อยู่ อิอิ

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
 สวย น่ารักดีครับ 

ผมก็มีเซฟไว้เหมือนกัน ที่หน้าเบลลี่ มิดเลย  ตั้งห้องสนทนาว่า ดูฉายา เราก็เลยดูฉายาเค้า อ่อ ขายแอสจุ 6 นั่นเอง  woon_555  แต่ผมคงไม่เอาลงแจ้งหรอก แต่ถ้ามาบัง  NPC อีกก็ไม่แน่ ภาพยังไม่เกิน 3 วัน

อยากขายเราไม่ว่า ไม่เคยอยากยุ่ง แต่จงใจไปตั้งบังเบลลี่มิดเลย เพื่อจะให้คนกดพลาดไปอ่าน

1. มาหากินบนสัมปทานเค้า ลิขสิทธิ์เค้า ควรมีมารยาทด้วย ถึงรู้ว่าผิดแต่มันก็ห้ามไม่ได้ แต่ควรมีมารยาทสักนิด
 2. ไม่ควรสร้างความเดือดร้อนหรือความรำคาญให้ผู้อื่น  อยากจะขาย จะซื้อ ที่อื่นดีกว่านี้มีถมเถ

( แอบเนียนมาปั๊มต่อ รอบดึง คิกๆๆๆ)

~o_Yo-Shi-Ma-Ru_o~

• Jr. Member
  • **
  • คนจะโดนทิ้ง...เธอรู้บ้างไหม
 g#031 g#031 g#031 g#031
เรื่อง *200 *300 ปรับดรอปวันพุธ300 +*200  เป็นกิจกรรมที่ดีมาก...

แต่ปัญหาก็เกิดอีก...เมื่อคนเวลขึ้นเร็วคนจะจุก็เร็ว ปัญหาที่ตามมาคือเรื่องการแย่งมินิจนมีเรื่องกัน  1.ซูลัน 2.อัศวิน 3.กัลก้า 4.รานี

1. ซูลัน ผมมีแนวคิด อยากให้เกิดแค่แมพเดียว คล้ายๆท้าวจตุกรไปเลย (แบบว่า คนหาก็หากันจนอ๊วก บางคนโชคร้าย หาไปเป็นเดือนๆ ไม่รุ้ทีมงานทราบไหม) g#023
2. อัศวิน อันนี้ อยากให้ทีมงานปรับ ให้สามารถตีอัศวินที่ออกมาจากนางพญาไอซ์ซี่ได้ไหมครับ(เป็นความต้องการส่วนตัว) g#027
3. กัลก้า อยากให้หน้าตามันเปลี่ยนอ่า คนจะได้ดูง่ายขึ้น ว่าใช่กัลก้าหรือเปล่า #038
4. รานี อันนี้มีปัญหามายาวนาน... ทำไมทีมงานไม่ขยายแมพให้เท่าแมพท้าวจตุกรไปเลย แล้วปรับให้รานีเกิดซัก3-4ตัว แบบสุ่มคล้ายๆท้าวจตุกรอ่า... (มันระดับบอสเหมือนกันไม่ใช่หรอครับ) g#001 g#001 g#001

สุดท้ายนี้ อยากขอบคุณสำหรับกิจกรรมดีดี ที่ทีมงานได้รังสรรค์มาเพื่อผู้เล่นโดยเฉพาะ g#019 g#019 g#019 g#019

chang_Fong

• Jr. Member
  • **
  • Some body who know, Some body who care ?
ทำดีจ้า
ปล .ตัวเองอะ เก่งจังนะ (ปาก)^^
ดีชั่ว อยู่ที่ ตัวทำ สูงต่ำ อยู่ที่ทำตัว

T0Nz

เดี๋ยวนี้ทีมงานทำงานเข้าตาคนเล่นขึ้นเยอะนะครับเนี่ย

กำลังรอกิจกรรมฮาโลวีน จะถูกใจคนเล่นเหมือนนี้หรือป่าว

แต่ยังไงก็ขอบคุณสำหรับกิจกรรมนี้มากครับผ้ม  g#019

ผมก็แอบเนียนไปกับเค้าด้วย  woon_555 จริงๆ ในส่วนนี้จะขอบคุณทางทีมงานก็ไม่ถูกนะครับ ต้องขอขอบคุณผู้เล่นทุกท่านที่ให้ความรัก และ การสนับสนุน มาเป็นอย่างดี เพราะมีพวกท่านอยู่จึงมีเราอยู่ในตรงนี้ได้ ขอบคุณมากๆ นะครับ  woon_love

DarkEagle

• DarkEagle
ผมก็แอบเนียนไปกับเค้าด้วย  woon_555 จริงๆ ในส่วนนี้จะขอบคุณทางทีมงานก็ไม่ถูกนะครับ ต้องขอขอบคุณผู้เล่นทุกท่านที่ให้ความรัก และ การสนับสนุน มาเป็นอย่างดี เพราะมีพวกท่านอยู่จึงมีเราอยู่ในตรงนี้ได้ ขอบคุณมากๆ นะครับ  woon_love

ปากหวาน คิกๆๆๆๆ  ( ปั๊มอีกแล้ว  woon_555)

ปากหวาน คิกๆๆๆๆ  ( ปั๊มอีกแล้ว  woon_555)

จะชิม ไหมครับ   woon_shock  ( ล้อเล่นนะฮะ  woon_sad2 )

DarkEagle

• DarkEagle

จะชิม ไหมครับ   woon_shock  ( ล้อเล่นนะฮะ  woon_sad2 )

อุ่ย อยู่ด้วย คิกๆๆๆ

ล้อเล่นไม่ได้น๊ะ ผมไม่ใช่เพื่อนเล่น  มาขอลองชิมนิดนึง  g#022 g#022 g#022

มารศาสตรา

อุ่ย อยู่ด้วย คิกๆๆๆ

ล้อเล่นไม่ได้น๊ะ ผมไม่ใช่เพื่อนเล่น  มาขอลองชิมนิดนึง  g#022 g#022 g#022

เอาจริงหรอท่าน  g#013 g#013 g#013 g#013

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม
 g#016 g#016 g#016

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!

3 reply บน

woon_angry woon_angry woon_angry  เนียนปั๊ม เดี๋ยวแจ้งทีมงานแบนเลยนิ   woon_angry woon_angry