GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มาขอบคุณทีมงานกับ กิจกรรมเตรียมสอบกับเบลลี่ !! ดีกว่า

Furious

• Jr. Member
  • **
เนื่องจาก ไม่ค่อยได้เห็นกิจกรรมดีๆงี้บ่อยเท่าไหร่ แล้วเห็นทีมงานโดนด่าบ่อยมาก จึงสร้างกระทู้นี้มาเพื่อขอบคุณ

เล่นฟรีไม่มีแอร์ไทม์ แถมเวล *200 *300 สบายใจ ทั้งที่แต่ก่อนขายโซลเอา แต่เด๋วนี้เอามาแจกฟรี ถือว่าใจกว้างมากครับ

ตั้งแต่ *200 เพิ่มดรอปแรร์ วันพุทธและ กิจกรรมดีๆงี้จัดต่อไปนะครับ

สู้ๆ g#046  g#046 g#046

ปล.กิจกรรมเตรียมสอบกับเบลลี่ !! จัดถึงเมื่อไหร่อ่ะ ถึงสอบไฟนอล เืทอม 2 เลยได้มะ woon_5555 woon_5555 woon_5555

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• Full Member
  • จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม
5 ตุลาจ้า 

g#031 g#031 g#031   ชอบมากที่่สุดเลยกิจกรรมนี้ เคาะความรู้เดิมๆออกมาใช้ด้วย ได้รางวัลดีด้วย ว่าแต่ ที่ของออกเยอะแบบนี้ เป็นของขวัญวันครบรอบ จากโปรเจควันมาเป็นอสุราเปล่าเอ่ย   g#031 g#031 ช่วงปิดเทอมอยากให้มีกิจกรรมตอบคำถามแบบนี้บ่อยๆจัง เอามาหลายๆชุด สนุกดี  g#008 g#008 

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!

Crossζy

ทีที้

ช่วงนี้  ทีมงาน  ทำงานกันเข้าตา  หลายอย่าง  ขยันขึ้นมาก     คงต้อง ขอเป็นอีก1เสียงที่ขอ ขอบคุณทีมงาน ทุกๆท่าน ครับ

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
  555+ เป็นไงละ ทำแบบนี้มีแต่คำชื่นชม ดูไม่โหดหน้าเลือดเหมือนกิจครั้งก่อนๆที่คนมาตั้งด่า ก็ขอให้รักษาตรงนี้ต่อไปครับ  แล้วหลังจากจบกิจ ท่านอยากจะเอายา *200 - *300 ออกมาขายก็เชิญตามสบาย  คงจะไม่มีใครออกมาต่อว่า เพราะท่านได้จัดกิจแจกแล้ว ของออกดีเยี่ยม ทุกคนพึงพอใจ หลังจากนี้การหารายได้ด้วยการนำมาขายก็ไม่น่าจะมีปัญหาอีกต่อไป  ให้ผู้ที่ไม่ได้หรือไม่มีเวลาได้ซื้อหา 

ยังไงผมก็ขอบคุณอีกคนด้วยครับ  ดีมากมาย  สมเป็นเกมส์ไทย  woon_sunny woon_sunny woon_sunny

( ถ้าเอามาขายอาจมีกระแสเล็กๆโวยวาย คือพวกที่เก็บของฟรีไว้ขายในราคาแพงๆ แต่ไม่ต้องสนใจ ท่านก็เอามาขายได้ คนซื้อตุนมี ไม่ได้มีขายตลอดเวลา )

point

• **
  • デスノート
จะขอบคุณด้วยการเติมเงินเอายาแชร์สัก 2 ขวด g#031 g#031 g#046
ทีมงาน 1 ความคิด ผู้เล่น 1 ความคิด เรามารวมกันได้ 2 ความคิด ^___^

biw57889

• Newbie
  • *
ขอบคุณจ้าสำหรับกิจกรรมดีๆ  แต่มันจะไม่ดีตรงที่ออนฯ1ชม. แล้วได้ฮึดสู้นี่แหละ g#002  หมวกอากู๋ออกง่ายไปแล้ว เต็มตัวจนรกแล้วเนี่ย   ขอบคุณจ้าาา woon_5555 woon_5555

7412300

• **
g#022 g#022 g#022   ขอบคุณทีมงาน  ที่มีกิจกรรมดีๆ  มานำเสนอ   

แต่ก็อย่าลืม  สโลแกน  นะคับ  ว่า

เกมส์ไทยสั่งได้ ...

kutty

• Newbie
  • *
เป็นเงาแฝงในบอร์ดมานานหลายปีเห็นกิจกรรมดีๆและกิจกรรมไม่ดีมาก็เยอะ แต่กิจกรรมนี้ดี ชมเชยเลย woon_love