GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

วิธีลูกTud sv.สวรรค์

Body

• Newbie
  • *
  • ไม่เอาดิ่น้องๆ

AUNZlX ·ᴥ·

• Newbie
  • *
จากที่ดูมาๆ ปัญญาอ่อน ชิบผาย คนตั้งกระทู้ มึ_ จะมางอแง ทำไมวะ เขาจะปั้มก็เรื่องเขา เขาไปดึงหรรมมึ_ ไว้ไม่ให้ปั้มรึไง เขาจะเรียกใครมารุม  มันก็เป็นวิถีของแบทเทิลในแบบ Death Match เอาง่ายๆ มึ_ ก็แค่ปั้มให้ได้มากกว่า แล้วไปหาเพื่อนรุมมันคืนก็จบแล้วป่ะ หรือมึงไม่มีเพื่อนให้มาช่วย เลยงอแง ไอฟัก.

ปล. gu ไม่ได้เล่น sv.สวรรค์ 

Grabranz

• Newbie
  • *
แหม แอสมีดตู้ติดบัคนี่โชว์เทพทีเดียวเชียว เห็นตอนเป็นชาปขนาดใส่แหวนอย่างกาก เบื่อจิงๆ จะสื่อไรวะ ผมเทพเพราะบัคมีดตู้?  หรือไร

ท.ทหารอดทน

• Jr. Member
  • **
คุณprint.k.p รับรองเชียวนะแอสคนนี้ว่า1-1 ชนะหมด ผมว่ากากทั้งคนรับรองกับคนโดนรับรอง  ปล. ผมเทพเซิฟโมบาย

jane777

• Newbie
  • *
  • คนไทย สายเลือดร้อนแรง!!
ไม่ต่างกันหรอก บอกเลยเคยมีเบลดกากๆตัวหนึ่งเคยได้แท่น ปั้มตอนคนนอนหมดแล้ว คนที่เฝ้าให้ก็ไอ้แอสเจ้าของกะทู้นี้แหละ ตอนนั้นชาปไม่ปรับไง เลยลงเฝ้าได้ ตอนนี้นานๆเห็นที woon_shock

BROOKLYN

• Newbie
  • *

zonal

• Newbie
  • *

คนตั้งกระทู้ดิ้นสุดๆละครับ ปัญญาอ่อน

Bio

• Newbie
  • *
เบื่อเจ้าของกระทู้ โอ้อวดตัวเองเก่งฉลาด แต่เอาเข้าจิง ตุ๊ดดีๆนี่เอง กระจอกเเล้วยังไม่เจียมตัว อิิอิ woon_5555 woon_5555

Herela

• Newbie
  • *
เขาหาพวกดีกว่าทิ้งพวกนะครับคุณ zonal  เหตุการณ์เป็นยังไงคงต้องให้ผู้ประสพเหตุมาเล่าให้ฟัง  g#037

เรื่องนี้จริง เคยเห็นเขาพาแฟนลงแบทzonalเขายังหนีออกก่อนแฟนมันเลย แฟนไม่รุ้อิโหน่อิเหน่นึกว่ายังอยู่มั้งเห็นวิ่งไปวิ่งมาโดนตีซะเกิดแทบไม่ทัน อุอุ

abcde2

• Newbie
  • *
Dear เจ้าของกระทู้

[ มึงมัน โง่มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ประจารตัวเอง

ไม่มีเพื่อนคบ พอโดนรุมแล้วมาร้อง โอ๋ๆๆๆๆๆๆๆๆ เดี๋ยวพี่ตีมือ พอเช่ ให้นะ ฮึบๆ เช็ดขี้มูกกับน้ำตาก่อน มันน่าสมเพช(สมเพชทั้งฝูงมึงเลย ฝูงหมาขี้เลื้อน ขี้แพ้ด้วย ) จบ ]  g#004 g#004 g#004 g#004 g#004 g#004

ยืนยังซอย

• Newbie
  • *
คงจะตื่นเต้นเหมือนที่บอกแหละมั้ง เอาตัวเองมาประจาน ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ นับถือๆ อยากเกาะเขาดังก็บอกนะ พี่เขาจะได้ช่วยดัน