GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

วิธีลูกTud sv.สวรรค์

ASURA LOVE

• Jr. Member
  • **

งืม

• ฮี่ฮี่
  • Full Member
  • กินปลาบ้างได้ฉลาด

ブラック_ ×

• Everything is done.
  • **

9169

• **
ดีนะที่เราไม่ค่อยลงตะลุมบอลเลย  ทำไมหรอ  เพราะกลัวฝ่ายตรงข้ามเกลียดเพราะแยกไม่ออกว่าในนั้นคือสนามทดสอบความแข็งแกร่ง ในวอก็คล้ายกันแยกแยะไม่ออก  จบวอก็ว่าร้าย  นี้ละที่ไม่ยากจะลงกิจพวกนี้  เล่นให้สนุกสร้างเพื่อนไม่ใช่สร้างศัตรู บ่นเฉย.

pipo

• Newbie
  • *
แล้วคนตั้งกระทู้ทำไมไม่ลงไปจัดคนปั้มครับ ผมงง เท่าทีผมเข้าใจมันดูเหมือนแนว อิจฉา จะบอกว่าเค้า ปั้ม ตอนดึกๆ หรือ เช้า พวกคุณที่อิจฉา ออนไม่ไหว ก็น่าจะ เรียกว่า คุณอ่อนแอกว่า ต้องแพ้ไป ครับ เค้าขยันมีเวลา มากกว่าคุณครับ ส่วนที่ กรณี บอก ว่าเค้าชอบรุม ก็พวกคุณน้อยกว่า ก็ต้องแพ้ไปครับ อยากชนะก็ต้องไปหาพวกครับ เท่าที่ดู พวกคนที่ตั้งกระทู้ คงอยากขึ้น แท่น อีกฝ่ายเค้าไม่อยากให้คุณขึ้น คุณก็ปั้มให้ได้มากว่าเค้าสิครับ พยายามหน่อยครับ เขียนกระทู้ แบบนี้เหมือน คนอ่อนแอสู้ไม่ได้ มาโวยวายครับ

BROOKLYN

• Newbie
  • *
อะไรครับ ก็แต้มเยอะกว่าปะครับนายแหกตาดูหน่อยดิว่ามันปั้ม ปยอ ปะแบทเอาไว้ตีกัน ถูกละ รึพวกมึงจะปั้มทั้งปีทั้งชาติห้ะ

pipo

• Newbie
  • *
แต้มเยอะกว่าก็จะ ออกมาบ่นทำไมครับ งง  woon_huh

gfpnzu1230

• Newbie
  • *

gfpnzu1230

• Newbie
  • *
อุ้ย มีแต่ newbieแก้ตัวให้ทั้งนั้นเลยกระทู้นี้ สงสัยไม่เคยมาตอบบอร์ด ไอพีเดียวกันอีก นอนดีกว่า คืนนี้ไม่มีพวกมาช่วยเลยต้องเอามาประจานในบอร์ดใช่ไหม 5555 เอาทุกทางจริงๆพ่อคุณ อยากเกาะเขาดังหรือไงเอาชื่อเขามาลงบอร์ดเเบบนี้ วันหลังรบกวนช่วยอัดวีดีโอจะดีมากนะ เขาออโต้กดประกันแล้วไปตีหรือป่าว ที่อ้างว่าสู้ไม่ได้ 5555

โครตฮา อวดฉลาดชิบหาย โชว์โง่ให้โลกรู้อีก มาทงมาทำเปนไอพีเดียวกัน ถ้ามึงฉลาดจิง คงน่าจะรู้ไม่ได้ไอพีเดียวกัน

## iDae ##

• Newbie
  • *
หุ้ยยย แค่แต้มแบทแหละ คุณเม้น 2ครับ แค่แต้มแบทแล้วจะปั้มเพื่อ? ถ้าตัวคุณบอกว่าแค่ก็เล่นเองสิ ปั้มทำไม อ๊ะอย่ามาพูดนะว่าในรูปไม่ใช่ตัวคุณ ถ้าไม่ใช่จะมาเดือดร้นทำไมเล่า แหม่ๆ woon_555 ทำเป็นพูดโน่นนี่ ที่แท้ก็แค่โดนรนจนออกมาเองไม่ใช่หรืออ แล้วผมขอหลักฐานหน่อยได้มะ ที่พวกคุณบอกว่า zonal ปั้มอ่ะ เอาเป็นแบบที่เค้าถ่ายพวกคุณมาอ่ะ ได้มั้ยเอ่ยย  woon_no  g#006 g#006 ถ้าได้จะเป้นพระคุณอย่างสูงเลยหล่ะ อ่ะหิๆ

อธืบายด้วยภาพละกัน
ภาพแรกไม่ได้อยากยืนแท่นตามภาพที่เห็น  แค่ขยะแขยงที่แอสขี้ปอดลงแบทแต่ละทีไม่ถึง5นาทีแล้วหนีออกก่อนเพื่อน แต่คะแนนดูเอาละกัน..เป็นพัน แซงผู้สื่ออันดับที่สองที่เฝ้าแบททั้งวันรอพวกขี้ปอดปากดีขี้ฟ้องเมียเยอะขี้อิจฉามายืนแท่นโชว์ความง่าวอวดเด่นอวดดังว่าตัวเองเก่ง

ภาพที่สอง เห็นพิมอ้อนวอนอยากให้เอาหลักฐานมาโชว์ ก็ตามที่เห็น ไม่ได้จะเอาลงอยู่แล้วแต่เห็นขอกันมาก็จัดกันไป ตนเองรู้แก่ใจ เอาดีใส่คนอื่นเอาขี้ปาชาวบ้าน เพื่อ ??? ใจไม่ถึงอย่ามาสะเออะลงแบทรวมเลย แนะนำไปดีดลูกแก้วเล่นปาหี่จะดูดีกว่าเยอะครับ เข้าใจว่าหมดกับเกมส์ไปเยอะ แต่แยกแยะหน่อยนะ ความคิดแค่คิดว่าคนอื่นอยากจะขึ้นแท่นอะ มันความคิดของนายเองหรอกหรือเปล่า อย่าเอาแต่ใจตัวเองสิ สมเภช

ปล.อันนี้แถม รายชื่อทีมงานที่บอกคนอื่นว่าไม่เคยปั้มคะแนน ดูๆกันไปฮาๆ เหมือนจะมากันครบทีม<หรือเปล่า ? >
เดือนธันวาคม BROOKLYN  ขึ้นแท่นประลองจ้าว 1-1 ซะด้วยสิ คงไม่ได้ปั้มใช่มั้ย เราเชื่อนาย แต่วันไหนมี 1-1บนหัว ซิบหาPorsche_ ด้วยละกันเขาอยากเจอ ว่าของจริงหรือว่าของเก๊ หรือว่าอยากอวดเด่นอวดดังเหมือนลูกพี่เจ้าของกระทู้ที่แค้นจนถึงขนาดเอามาลงบอร์ด  ลำบากตูอีกจะนอนก็ไม่ได้นอน นอนไม่ได้ คิดแล้วขรรรม ฮาได้อีก ไม่ทราบว่าเล่นแอสเล่นเบอสายบรรเทิงเหรอครับ ฮาได้อีก ไปละครับบบบ

## iDae ##

• Newbie
  • *
อะไรครับ ก็แต้มเยอะกว่าปะครับนายแหกตาดูหน่อยดิว่ามันปั้ม ปยอ ปะแบทเอาไว้ตีกัน ถูกละ รึพวกมึงจะปั้มทั้งปีทั้งชาติห้ะ

จะว่าคนอื่นอะ ตักน่ำใส่กะลาละชะโงกดูเงาหัวตัวเองหน่อยว่ายังมีอยู่หรือเปล่า ว่าคนอื่นอยู่ปาวๆ ว่าแต่ตามภาพข้างบน คะแนนประลอง 1-1 คุณได้แต่ใดมาครับ ว่าคนอื่นอะดูตัวเองให้ดีก่อนนะ  เอาง่ายๆ ถามหน่อยว่า คุณชนะใครมาบ้างเหรอครับ เห็นเจอทีไรก็โชว์เทพซะจนต้องร้องขอชีวิตกันเลยทีเดียว (ขำจนใจจะขาดนะ ไม่ใช้เก่ง) ตามนั้น <<

ถ้าเทพประลองของจริง มาเจอกันหน่อยมั้ยครับ ว่านั้นคนนี้่ปั้มอะ อยากเจอจริงๆ ตนเองก็รู้อยู่แก่ใจว่าอะไรเป็นอะไรนะ อย่าให้พิมเยอะ เดี๋ยวมันจะลามไปถึงไอ้ตัวตั้งกระทู้อีก 5555