GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

วิธีลูกTud sv.สวรรค์

gfpnzu1230

• Newbie
  • *
sv.สวรรค์ g#040 g#040
ขยันมากเลยปั้มอย่างเดียว woon_no

ฝีมือไม่มี ปั้ม แถมรุมอีกต่างหาก รุมยังสู้ไม่ได้เลยคริคริ woon_bye

วันนี้จัน 2.00  woon_5555

6.00 เดะรู้กัน  woon_bye

เด็กใหม่นะแจ๊ะ

• Newbie
  • *
พูดเหมือนตัวเองไม่เคยทำนะครับ zonal คุณทำคนเขาก็รู้ทั้งเซิฟเหมือนกัน คนอื่นเขาทำคุณก็ลงไปตีสิ ดีซะอีกคนกดประกันปั้มให้ตี จะเอาเรื่องของตัวเองเคยทำมาประจานทำไม แถวบ้านเขาเรียกควายยยครับ

Fanta

• Newbie
  • *
ปอดนี่มันปอดจริงๆ แอสคุณมรึงลงแบทเคยอยู่ถึงอาหารหมดบ้างมั้ยอยู่ไม่ถึง3นาทีออก
วิ่งไวกว่าหมาก็มึงนี่ละ5555+ อ่ออีกอย่างอย่าทำเหมือนตัวเองไม่ทำสิ เอาแต่ดีเข้าตัวเอง
ร้องงอแงเป็นเด็กไปได้แค่แต้มแบท woon_5555 woon_5555

เราเอง

• Newbie
  • *
บอกพ่อมึงสิ งงสิๆๆๆๆๆๆๆงงไรๆๆๆ
ปล.เอาเวลาม่อสาว ลงแบทมาบ้างนะจ้ะ พ่อโซแนลร้อยเมีย g#030 g#030

paapong0056

• Newbie
  • *
หุ้ยยย แค่แต้มแบทแหละ คุณเม้น 2ครับ แค่แต้มแบทแล้วจะปั้มเพื่อ? ถ้าตัวคุณบอกว่าแค่ก็เล่นเองสิ ปั้มทำไม อ๊ะอย่ามาพูดนะว่าในรูปไม่ใช่ตัวคุณ ถ้าไม่ใช่จะมาเดือดร้นทำไมเล่า แหม่ๆ woon_555 ทำเป็นพูดโน่นนี่ ที่แท้ก็แค่โดนรนจนออกมาเองไม่ใช่หรืออ แล้วผมขอหลักฐานหน่อยได้มะ ที่พวกคุณบอกว่า zonal ปั้มอ่ะ เอาเป็นแบบที่เค้าถ่ายพวกคุณมาอ่ะ ได้มั้ยเอ่ยย  woon_no  g#006 g#006 ถ้าได้จะเป้นพระคุณอย่างสูงเลยหล่ะ อ่ะหิๆ

mumumumu

• Newbie
  • *
แอสกระหรี่โซแน่วร้อยเมีย สงสัยอยากดัง ได้ดังจริงๆละมึงเอาตัวเองมาประจาน ชวนพวกลงแบทเสือกหนีออกคนแรก แล้วแต้มมึงจะถึงพันเหรอถ้าไม่ปั้ม ร้องงอแงอยุ่ตลาดกูก็รำคาญจะแย่อยู่ละ มางอแงในบอร์ดอีกต้องการอะไรเหรอ??  #038

mumumumu

• Newbie
  • *
หุ้ยยย แค่แต้มแบทแหละ คุณเม้น 2ครับ แค่แต้มแบทแล้วจะปั้มเพื่อ? ถ้าตัวคุณบอกว่าแค่ก็เล่นเองสิ ปั้มทำไม อ๊ะอย่ามาพูดนะว่าในรูปไม่ใช่ตัวคุณ ถ้าไม่ใช่จะมาเดือดร้นทำไมเล่า แหม่ๆ woon_555 ทำเป็นพูดโน่นนี่ ที่แท้ก็แค่โดนรนจนออกมาเองไม่ใช่หรืออ แล้วผมขอหลักฐานหน่อยได้มะ ที่พวกคุณบอกว่า zonal ปั้มอ่ะ เอาเป็นแบบที่เค้าถ่ายพวกคุณมาอ่ะ ได้มั้ยเอ่ยย  woon_no  g#006 g#006 ถ้าได้จะเป้นพระคุณอย่างสูงเลยหล่ะ อ่ะหิๆ

โดนรุมจนออกมาเอง  คืออะไร ไหนบอกรุม ยังสู้ไม่ได้ คริคริ !!! แล้วอ้างว่าโดนรุมจนออกนี่หมายความว่าอะไร ผมลงแบทมานานเจอzonal มันเคยอยุ่ถึง5นาทีไหม บางทีลงไปหรอยเขาตายมันยังกดxเลย  555

zonal

• Newbie
  • *
ดูตามรูปแหละ ที่เหลือก็แค่ข้ออ้าง หรือ ข้อแก้ตัวเฉยๆ woon_yes woon_yes

• Newbie
  • *
อุ้ย มีแต่ newbieแก้ตัวให้ทั้งนั้นเลยกระทู้นี้ สงสัยไม่เคยมาตอบบอร์ด ไอพีเดียวกันอีก นอนดีกว่า คืนนี้ไม่มีพวกมาช่วยเลยต้องเอามาประจานในบอร์ดใช่ไหม 5555 เอาทุกทางจริงๆพ่อคุณ อยากเกาะเขาดังหรือไงเอาชื่อเขามาลงบอร์ดเเบบนี้ วันหลังรบกวนช่วยอัดวีดีโอจะดีมากนะ เขาออโต้กดประกันแล้วไปตีหรือป่าว ที่อ้างว่าสู้ไม่ได้ 5555

Herela

• Newbie
  • *
ตั้งชื่อกระทู้ไม่จบนะคะ  วิธีลูกTud sv.สวรรค์ โพสโดยลูกตุ๊ด  นะคะถึงจะถูก ทีตอนตัวเองทำล่ะ หัวร้อนเหรอคะ น่าอายอะเป็นเราคงลงไปสู้ดีกว่ามาเสียเวลาตั้งกระทู้ หรือว่าสู้ไม่ได้ กล้ว  เลยเอามาลงบอร์ดเหรอคะ อายผุ้หญิง หน่อยนะ นิสัยขี้ฟ้องแบบนี้ใครสอนคะ

BROOKLYN

• Newbie
  • *
พวกคุณ เปนเห้ไรมากกันปะครับ 555555. รูปก็เห็นกันชัดๆ zonal ปั้มอีกวันไหนขอรูปหน่อยนะส่วนเรื่องออกแบทก้พวกคุณลุมเป็นโรคไรไม่รุชอบลุมอะครับตามลุมยันบอร์ดอะดูดิ555 woon_5555

ASURA LOVE

• Jr. Member
  • **

• Newbie
  • *
แบทรวมปะครับ ที่อ้างว่ารุมนี่เสพอะไรมารึเปล่าถึงได้ยกมาอ้างได้มันไม่ใช่แบท 1-1 แล้วตอนที่พวกคุณรุมคนอื่นเขายังสู้นิครับ สรุปอ้างว่าโดนรุมแล้วออก แต่ไปว่าเขาสู้ไม่ได้ มันดูจะขัดแย้งไปหน่อยนะครับ ไม่รุมนี่คืออะไรครับ ฝั่งพวกคุณปอดแหกเองไหมถามตัวเองดู ไอ้ตัวที่มาตั้งกระทู้นี่ก็ปอดเเหกจนเขาตั้งฉายาให้ว่าไอ้ปอดไม่ใช่เหรอ ผมว่าชื่อนี้ถ้าไม่ปอดจริงคงไม่ได้มาง่ายๆนะ 5555

BROOKLYN

• Newbie
  • *
อะไรเป็นเชี่ยไรมากยอมรับความจริงเหอะ

BROOKLYN

• Newbie
  • *
ความจริงคือพวกคุณ้มแะไม่มีไรจะอ้างเลยหาเรื่องอื่นมาแถช้ะ???  พวกคนแก่ใกล้ตายนี่ข้ออ้างเยอะ woon_yes