GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เกมส์ ณ ตอนนี้สมดุลแล้ว จริง หรือ ไม่ มาแลกเปลี่ยนความเห็นกันครับ

Oh Shit !!

• Newbie
  • *
เป็นอะไรอะ ทำไมต้องสั่งคนอื่นด้วยอะ หลงตัวเองไปรึเปล่าครับ ถามจริงๆนะ นี่ตรรกะที่ใช่นี่หน้าคิดหลังแล้วหรอครับ

ZoDiC คนเดิม

• Full Member
ไม่ได้ สั่งใครทั้งนั้น แค่ถามว่าทำไมไม่ทำอย่างที่พูด ละ เขาพูดเองว่าเขาจะเลิกเล่น แต่ทำไมยังมา หาสมดุลกับเกมที่ไม่สมบูรณ์

ถามหน่อย ทำไมไม่มีใครให้เหตุผลที่สมเหตุสมผลบ้างละ คำถามที่ว่า สมดุล คืออะไร กับเกมที่ไม่สมบูรณ์

darikat

• Jr. Member
  • **
ใจไม่เด็ดพอ อย่ามาแพร่มว่าจะเลิก เห็นพิมมาแบบนี้หลายคนแระ จะเลิกๆ
สุดท้านมันก็ยังอยู่ ไม่ยอมเลิก

เห่าแต่ไม่กัด พันธ์ อะไร้ ว้าาา

ปล. ไม่ได้ด่านะ คิดเอาเอง
 woon_5555 woon_5555 woon_5555

แพร่มต่อๆ

ประเด็น คือ ถามหาสมดุล พอ มาถามว่า สมดุลคืออะไร

คำตอบแรกบอกสมดุลคือ คนตีมอนแล้วเลือดไม่สมดุล และไม่เกี่ยวกับคนตีคน
คำตอบที่ 2 บอก คนตีคน ไม่สมดุล ไม่เกี่ยวกับคนตีมอน

พอเริ่มจับผิดได้ แถมาพาลว่าด่าไปเรื่อย

เหตุผล เด็กๆ แบบได้แค่นี้แหละ

ตกลงมีใครตอบยังวะ หาสมดุลกับเกมที่ไม่สมบูรณ์ อะ อย่าเพิ่งนอกประเด็น สิ

เถียงไม่สู้เรื่องสมดุล แล้วพาลไง เด็กจริงๆ พวก แถกันเป็นคณะ จริงๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 04, 2016, 13:04:51 โดย จีเอ็มตัวกลม »

Oh Shit !!

• Newbie
  • *
สมดุล ไม่สมดุลไม่รุ้นะ ที่ผมเข้ามาตอบนี่เหลืออดวะคุณ ว่าคนอื่นใช้ตรรกะเด็กมั้งละตรรกะโง่ๆมั้งละ คุณมองย้อนตัวคุณเองรึยัง คุณก็ยังใช้มันอยู่เลยครับ

Vyse..z

ผมว่ามันไม่มีทางสมดุลได้หรอก เกมนี้ทุกอย่างมันเกินไป ทั้งดาเมจ ป้องกัน เลือด คริติคอล หลบ/ไร้ลักษณ์
ผมไม่ค่อยพบเห็นนะเกมทีโจมตีคนตายได้ภายในทีเดียว แล้วเลือด กับ ป้องกันก็ไม่ใช่น้อยๆ
ฉะนั้น คนที่ถามหาความสมดุล อย่าถามหามันเลยครับ น่าจะมีเซิฟวันวานอะที่พอจะหาความสมดุลได้
ลายเซ็นต์ไม่เหมาะสม ...

สมดุล ไม่สมดุลไม่รุ้นะ ที่ผมเข้ามาตอบนี่เหลืออดวะคุณ ว่าคนอื่นใช้ตรรกะเด็กมั้งละตรรกะโง่ๆมั้งละ คุณมองย้อนตัวคุณเองรึยัง คุณก็ยังใช้มันอยู่เลยครับ

ไปตอบก่อน ดิ เรื่อง ....น้อย อะ ตกลง ผมผิดหรือเขาผิด ก่อนจะว่าผม ไปดูตัวเอง ก่อน ไหม สะเออะ ไม่ดูเวลาเม้น แล้ว..... อะ ไปตอบให้เครีย ก่อนดิ
 g#037 g#037 g#037 g#037
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 04, 2016, 13:06:08 โดย จีเอ็มตัวกลม »

Oh Shit !!

• Newbie
  • *
ผมอ่านเวลาผิดนะ อันนี้ต้องขอโทษ ลองไปเช็ดดูเหอะว่าทำไมผมถึงเข้าไปตอบแบบนั้น ด่าคนอื่นไม่อ่านตัวเองยังตอบแบบไม่อ่านเลยครับ คิดนิดนึงเถอะด่าคนอื่นได้พอมีคนมาทักนิดทักหน่อย ขึ้น....ขึ้น...ใส่เลย เข้ามาอ่านแต่ละทีผมละตลก อุส่าเอาภาพมาลงให้ดูด้วยนะว่าโล่มีเอฟเฟคแล้วซึ้งใจมากเลยครับ บางทีไม่ก็ไม่จำเป็นหรอกครับรูปที่เอามาลงหลังจากเขาอัพเดทแล้วอะมันกลับเป็นปกติแล้ววะคุณ ผมคงลืมไปว่านี่มันบอร์ดสาธารณะอยากจะพิมไรก็พิมไป อยากจะ..............ก็ได้ ไม่ต้องให้เกียรติใครหรอก ผมเคยเป็นแบบนั้นนะแต่ตอนนี้คิดได้มั้งละ หวังว่าจะรู้ตัวนะ ปากก็บอกว่าตัวเองโตแล้วเรียนจบแล้วทำงานหาเงินแล้ว แต่นิสัยกลับเหมือนเด็กที่ไม่รู้จักโตอะครับ ขี้เกียจพิมละ หวังว่าจะเข้าใจไม่เข้าใจก็เรื่องของคุณละครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 04, 2016, 13:07:15 โดย จีเอ็มตัวกลม »

ผมจะขึ้น ... ขึ้น.... มันผิดตรงไหน ครับ

นี่มันโลกออนไลน์ รู้สึกว่าจะจริงจังกับโลกออนไลน์มากไป นะ

เห็นหลายคนแระพยายามจะสร้างสัมคมของตัวเองในโลกออนไลน์ แบบนายเนี่ยแหละ

อุปโลก สีงคมขึ้นมา ไม่พูดหยาบบ้างละ ไม่ด่ากันบ้างละ ให้เกียรติกันบ้างละ

ถามจริง ออกนอกบ้านบ้างไหมเอ่ย ออกไปมองรอบๆบ้างไหม โลกแห่งความจริงกับโลกออนไลน์มันไม่เหมือนกันนะ

ถ้าคิดจะมาสร้างสังคมของตัวเองในโลกออไลน์แบบนี้  เชิญ ตามสบาย

ผมมีงานต้องทำ

และที่ผมเข้ามาด่า คนในสังคมออนไลน์ พวกนายเนี่ย มันผิดกฏหรอ ใครตั้งหรอกฏอะ หรือ อุปโลกกันขึ้นมาเอง

ขนาดระบบคอมมันยังห้ามให้พิมคำหยาบไม่ได้เลย แล้วนายจะมาห้ามคนพิมคำหยาบ มันหลงตัวเองชัดๆ

g#015 g#015 g#015 g#015
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 04, 2016, 13:07:56 โดย จีเอ็มตัวกลม »

ฝากถึงหลายคนที่ ไม่ชอบ ... นะ....บอกเลย...จะใช้ภาษาพ่อขุนราม ...ผิดตรงไหน

หรือพวก...ไม่เคยใช้ พวก...พูดกับเพื่อพวก.... คงจะมีแต่คำสุภาพ คำสวยหรูสินะ

คนอย่าง....ไม่ได้ขอข้าวพวก........แดก เพราะฉะนั้น...จะด่า ...จะไม่ให้เกียรติใครมันเรื่องของ...

คิดจะ ทำให้...เคารพมึง ฝันไปเถอะ โลกออนไลน์ มัน ไม่ใช่โลกความจริง สังคมจอมปลอม พวก....ยังลุ่มหลงโงหัวไม่ขึ้น

งานการไม่ทำหรอ มาสร้างสัมคมออนไลน์อะ

หางานทำหาเงินเลี้ยงพ่อแม่ ...ไม่ดีกว่าหรอวะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 04, 2016, 13:09:22 โดย จีเอ็มตัวกลม »

OMG_inw

• **
.....เอ้ย ลูก........... แถขั้นเทพ ..........ประจำบอร์ด ดิ้นพล่าน งอแง อ้างนู่นอ้างนี่ สมงสมองไปหมดละ ...... ......... ...กำลัง..เกิ้ลหารูป.....ทำลายเซ็นใหม่ ถ้ามันหน้า.....เหมือน....รบกวนออกตัวแล้วไปลงบันทึกลับประจำวันอีกนะ เดี๋ยวจะให้....ได้ไปทุกวันเลยไหม ชักดิ้นชักงอ ฟ้องนู่นฟ้องนี่  ....อยากทำไร...ก็ทำ เดี๋ยวเอารูป....มาให้ชาวบ้านดู .....ขวางโลก ชอบดิ้นกะเเด่วๆ ชอบกัดคนไปทั่ว เล่นเกมส์กากแต่ในบอร์ดอย่างเทพ วันไหนเสพหนักหน่อยก็มโนหาว่าคนอื่นคิดแบบนั้นจะทำแบบนี้  ตรรกะ.......ๆ  มีแต่....ไงเข้าใจว่ามันเป็นตรรกะ....ๆ ............. ..ละ........จิงๆ  .....เอ้ย แถยังกะปลาไหล
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 04, 2016, 13:12:18 โดย จีเอ็มตัวกลม »

ไอ้........ ........... แถขั้นเทพ .......ประจำบอร์ด ดิ้นพล่าน งอแง อ้างนู่นอ้างนี่ สมงสมองไปหมดละ ............ ........ ...กำลั'....เกิ้ลหารูป...ทำลายเซ็นใหม่ ถ้ามันหน้า....เหมือน  รบกวนออกตัวแล้วไปลงบันทึกลับประจำวันอีกนะ เดี๋ยวจะให้  ได้ไปทุกวันเลยไหม ชักดิ้นชักงอ ฟ้องนู่นฟ้องนี่ ลูกแหง่ อยากทำไร ก็ทำ เดี๋ยวเอารูป   มาให้ชาวบ้านดู   ขวางโลก ชอบดิ้นกะเเด่วๆ ชอบกัดคนไปทั่ว เล่นเกมส์กากแต่ในบอร์ดอย่างเทพ วันไหนเสพหนักหน่อยก็มโนหาว่าคนอื่นคิดแบบนั้นจะทำแบบนี้  ตรรกๆ  มีแต่ ..ไงเข้าใจว่ามันเป็นตรรกะ......ๆ ไ..........ละ.........จิงๆ  ......เอ้ย แถยังกะปลาไหล

ใครก้ได้แปลภาษา....ข้างบนนี้ให้กูอ่านที
 g#025 g#025 g#025 g#025 g#025
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 04, 2016, 13:14:46 โดย จีเอ็มตัวกลม »

darikat

• **
ZoDic ขอร้องครับ อย่าโชว์....ครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 04, 2016, 13:15:04 โดย จีเอ็มตัวกลม »

OMG_inw

• **
ไอ้เหี้ยเอ้ย ลูกอีแม่เย็ดปลาไหล แถขั้นเทพ ไอ้ตัวเหี้ยประจำบอร์ด ดิ้นพล่าน งอแง อ้างนู่นอ้างนี่ สมงสมองไปหมดละ หัวก็เบี้ยว สันดานเหี้ย กูกำลังกูเกิ้ลหารูปเหี้ยทำลายเซ็นใหม่ ถ้ามันหน้าเหี้ยเหมือนมึงรบกวนออกตัวแล้วไปลงบันทึกลับประจำวันอีกนะ เดี๋ยวจะให้มึงได้ไปทุกวันเลยไหม ชักดิ้นชักงอ ฟ้องนู่นฟ้องนี่ ลูกแหง่ กูอยากทำไรกูก็ทำ เดี๋ยวเอารูปเหี้ยมาให้ชาวบ้านดู เหี้ยขวางโลก ชอบดิ้นกะเเด่วๆ ชอบกัดคนไปทั่ว เล่นเกมส์กากแต่ในบอร์ดอย่างเทพ วันไหนเสพหนักหน่อยก็มโนหาว่าคนอื่นคิดแบบนั้นจะทำแบบนี้  ตรรกะควายๆ  มีแต่ควายไงเข้าใจว่ามันเป็นตรรกะควายๆ ไอ่ลูกแม่เย็ดหม๋า กูละสมเพชมึงจิงๆ  เหี้ยยเอ้ย แถยังกะปลาไหล

ใครก้ได้แปลภาษาควายข้างบนนี้ให้กูอ่านที
 g#025 g#025 g#025 g#025 g#025

แถ ลงข้างคูซะอย่างงั้น ..........................ตอนนี้กลับ.......อ่านไม่ออก 555555555555 .............  g#037
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 04, 2016, 13:16:02 โดย จีเอ็มตัวกลม »

darikat

• **
สรุป ZoDic นักเลงคีย์บอร์ดครับ ท้าจริงๆทำเงียบ ผมรอตั้งแต่ 5 โมง ยัน 6 โมงครึ่ง ไม่มา เดียวก็อ้างว่าไม่รู้ ไม่เห็น นัดแล้วไม่มา ก็คิดเอาครับ ..............อย่าออกตัวในเว็บครับขอร้อง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 04, 2016, 13:16:19 โดย จีเอ็มตัวกลม »