GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แหวนออร่าทำลายล้าง vs เครื่องรางโบราณ (ของประมูลไม่ใช่ว่าจะดีเสมอไปคับ)

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ดูรูปแล้วดาเมจแทบไม่ต่างกันเลยแฮะ ท่าจะไม่ใช่อย่างที่ผมเข้าใจละ g#025
สรุปว่าคิดจากพลังโจมตีเดิม แล้วเอามาบวกเพิ่มกับดาเมจที่ติดโป๊ะสินะ
เข้าใจว่าคิดจากดาเมจที่ติดโป๊ะซะอีก เข้าใจผิดมาตลอดเลยนะเนี่ย g#015
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

careвeaя •

• คนสวยไง ←
  • Full Member
  • ไม่เสือกสิครับ

ประมาณนี้นะครับ แต่ผมว่าแหวน เทพมากกก แต่ เครื่องรางมันใส่ได้แค่อาชีพเดียว น๊ะสิ

เท่าที่ผมรู้นะ แหวนออร่ามีสามแบบ
1 แหวนออร่า บวกอัตราโป๊ะ 10   ถ้า เทียบเป็นการตีบวก ของออฟ โชค ให้ได้ 10 ต้อง ตีให้ได้ยศเทพ
2 แหวนออร่า ลดการเกิดโป๊ะ   ลดการเกิดโป๊ะ ได้ 50% ไม่มี ของสิ่งใดตีบวกมันได้ กับการลดโป๊ะ
3 แหวนออร่า ทำลายล้าง ที่ บวกอัตราโป๊ะ แรง ขึ้น 50% ถ้าจะเทียบกับการตีบวก ของออฟคลั่ง ก็ต้องตีให้ได้ยศกุลี ถึงบวกได้ 50

ดีนะผมไม่ได้ซื้อแหวนออร่าทำลายล้าง (เพราะไม่มีปัญญา) เพราะมันมีค่า แค่กุลี(อิฉฉา ตาร้อนมาตลอด ขอขอบคุณเจ้าของกระทู้ข้างบนมากครับ)

ขอบคุณมากเลยคับ สำหรับข้อมูล ที่เอาภาพ จะๆ มาให้เห็น แหวนออร่า ตี แกว่ง ด้วยนะคับ แกว่งเป็นพัน ถ้าดูดีๆ เวร แล้วละครับ
เครื่องรางโบราณ ผมเคยเจอ ขายที่ตลาด แค่ 50000 บิลล่าเอง ตีแรงกว่า แกว่งน้อยกว่า แหวนออร่าทำลายล้างๆ จริงด้วย
สงสัยอย่างที่ผมคิดไว้จะถูก แหวนออร่า ทั้ง 3 วง วง ออร่า ทำลายล้าง กากสุดเพราะมีค่า แค่กุลี  g#009

รักเจ้าของกระทู้  g#003
ลองพอบกับไม่พอบด้วยสิคับ เเต่เเหวนนั่นอ่า >< เน่าคับจิงๆ สู้หมวกความเเรงโปะไม่ได้ว่างจะทดสอบให้ดูคับ  มีด99 ยศเทพเเต่รู้สึกตีไม่ค่อยเเรงคับ

ทีที้

นอกเรื่องนิส    อ้ายไอเท็มที่พ่นสีปิดใว้ คือ  อารายหรอ   เห็นมี + ด้วย ปะ  อิอิ

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ดูรูปแล้วดาเมจแทบไม่ต่างกันเลยแฮะ ท่าจะไม่ใช่อย่างที่ผมเข้าใจละ g#025
สรุปว่าคิดจากพลังโจมตีเดิม แล้วเอามาบวกเพิ่มกับดาเมจที่ติดโป๊ะสินะ
เข้าใจว่าคิดจากดาเมจที่ติดโป๊ะซะอีก เข้าใจผิดมาตลอดเลยนะเนี่ย g#015

ผมก็คิดแบบนั้นอะ g#015
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

OniZuKaGT

• Jr. Member
  • **
นอกเรื่องนิส    อ้ายไอเท็มที่พ่นสีปิดใว้ คือ  อารายหรอ   เห็นมี + ด้วย ปะ  อิอิ

อ่า ครับ เป็นไอเท่ม ส่งนอกครับ ให้ดูมิได้ จิงๆ ฮ่าๆ woon_555 woon_555

OniZuKaGT

• Jr. Member
  • **

ประมาณนี้นะครับ แต่ผมว่าแหวน เทพมากกก แต่ เครื่องรางมันใส่ได้แค่อาชีพเดียว น๊ะสิ

เท่าที่ผมรู้นะ แหวนออร่ามีสามแบบ
1 แหวนออร่า บวกอัตราโป๊ะ 10   ถ้า เทียบเป็นการตีบวก ของออฟ โชค ให้ได้ 10 ต้อง ตีให้ได้ยศเทพ
2 แหวนออร่า ลดการเกิดโป๊ะ   ลดการเกิดโป๊ะ ได้ 50% ไม่มี ของสิ่งใดตีบวกมันได้ กับการลดโป๊ะ
3 แหวนออร่า ทำลายล้าง ที่ บวกอัตราโป๊ะ แรง ขึ้น 50% ถ้าจะเทียบกับการตีบวก ของออฟคลั่ง ก็ต้องตีให้ได้ยศกุลี ถึงบวกได้ 50

ดีนะผมไม่ได้ซื้อแหวนออร่าทำลายล้าง (เพราะไม่มีปัญญา) เพราะมันมีค่า แค่กุลี(อิฉฉา ตาร้อนมาตลอด ขอขอบคุณเจ้าของกระทู้ข้างบนมากครับ)

ขอบคุณมากเลยคับ สำหรับข้อมูล ที่เอาภาพ จะๆ มาให้เห็น แหวนออร่า ตี แกว่ง ด้วยนะคับ แกว่งเป็นพัน ถ้าดูดีๆ เวร แล้วละครับ
เครื่องรางโบราณ ผมเคยเจอ ขายที่ตลาด แค่ 50000 บิลล่าเอง ตีแรงกว่า แกว่งน้อยกว่า แหวนออร่าทำลายล้างๆ จริงด้วย
สงสัยอย่างที่ผมคิดไว้จะถูก แหวนออร่า ทั้ง 3 วง วง ออร่า ทำลายล้าง กากสุดเพราะมีค่า แค่กุลี  g#009

ลองพอบกับไม่พอบด้วยสิคับ เเต่เเหวนนั่นอ่า >< เน่าคับจิงๆ สู้หมวกความเเรงโปะไม่ได้ว่างจะทดสอบให้ดูคับ  มีด99 ยศเทพเเต่รู้สึกตีไม่ค่อยเเรงคับ

อ่าเดะว่างๆ ผมจะลองให้ดูนะครับ ^^ ส่วนมีด 99 ผมว่ายังไม่ค่อยแรงเท่าไหร่คับ เห็นด้วยมากๆ แต่ไม่รู้จะใส่มีดอะไรแล้วงับ  เศร้าใจ จิงๆ

pop_999

พี่เอ หมวกบวกโป๊ะ ลูกร๊อก กุลีดีกว่าแหวนออร่าคับ มันบวกป้องกันได้นิดนึงอะ แต่บวกแรงเท่ากัน ส่วนเรื่อง มีด 99 นะผมว่า ถ้าความสามารถมาก่อนผมว่าไม่แพ้ หน้าไม้ 99 แน่คับ ขอบคุณทุกคนมากคับที่แวะมาตอบกระทู้ 

เวงไหมคับ เล่นแอช ใส่ เครื่องรางโบราณ ราคา 50000 บิลล่า ตีแรงและแกว่งน้อยกว่า แหวนออร่าราคา หลักหมื่นบาท
ชื่อซะเท่ แต่  มีค่าเท่ากุลี สงสัยเป็นได้แค่เครื่องสะสมแล้วมั้งคับ ถ้าจะซื้อหากันในราคาแพงเพราะมันมีน้อย แต่ไม่ใช่เพราะว่ามันเทพ

careвeaя •

• คนสวยไง ←
  • ไม่เสือกสิครับ

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
แหวนกากๆ อย่าไปซื้อเลยเสียดายเงิน  g#037
แล้วท่านมาประกาศขายทำไมละนั่น g#037 g#037 g#037
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

เครื่องรางนิมีเป็นร้อยเลย g#015
ถ้ามีกะตังใส่แรร์แอสน่าจะได้ลองดูมั่ง  g#002
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

กูมาเคลีย

• ธนวินหีหมาอุดมไช

น่าจะเป็นหมวกหมาป่าแดงอะคับ  g#018 g#018
เสือก

pop_999

ว่าแล้วพวกท่าเชื่อกันไหม คับ ว่า กากซา  เมื่อใส่แล้วทำให้ โจมตีแรงกว่ากากอสูรทองคำ ลองดูคับ สูตรคิด เหมือนเดิม  #038

ขนาดแหวนออร่า บวกแรงโป๊ะ50 เจอ เครื่องรางโบราณบวกพลังโจมตีไป100 ก็ ยังโจมตีแรงกว่าเลย
แล้ว กากอสูรทองคำ บวกแรงโป๊ะแค่นั้น จะสู้กากซา ได้ยังไง แต่กากอสูรยังดีคับที่มีบวกอัตราโป๊ะ แล้วก็เพิ่มเลือดคับ  g#031