GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ASURA : กิจกรรมแจกแหวนประจำอาชีพ (แบบเช่า 3 วัน) ฟรี

มันลงข่าวไปในหนังสือ Compgamer ฉบับ 384 ด้วยครับ มันวางแผงตั้งแต่มะวานแล้ว

ขอร้องนะครับ แบ่งๆ คนอื่นบ้าง มันเติมได้ ID ละ อันเท่านั้น
ของก็เทรดไม่ได้ จะเอา CODE ไปเก็บไว้กันทำม๊ายยยย  woon_angry

เดี๋ยวเพิ่มให้หใม่อีก 500 CODES นะครับ แบ่งๆ กานนนนนนนนนนนนนน

ปล. เดี๋ยวขึ้นประกาศ แบนถาวร พวกที่เอา CODE ไปขายซะหน่อยละกัน ตัดหัวเสียบประจาน 
g#035 g#035 g#035 g#035 g#035 g#035 g#035 g#035

เอาเลยท่าน  g#009

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ฮ่าๆๆ ดีนะที่เราไม่หัวการค้า เติมเอง ใช้เอง #038
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

~U~

• Jr. Member
  • **
แทนที่จะแจกหลัง 5โมง คนเขาเรียนยังไม่เสร็จเลยวะ ใครมันจะทันวะ

point

• Jr. Member
  • **
  • デスノート
ไม่ทัน  g#002
ถ้าประกาศหลังเที่ยงคืนว่าไปอย่าง ฮ่าๆ

ปล.นอนกินบ้านกินไดโนเสาร์ - -*
ทีมงาน 1 ความคิด ผู้เล่น 1 ความคิด เรามารวมกันได้ 2 ความคิด ^___^

KOWFANg. M$

• Full Member
  • ♥ คุณพระ คุณเทร คุณแคส
เพิ่งกลับมาจาก รร เพิ่งรุ้ - -
ของกะหมดละ

ให้มันเป็นความทรงจำ

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

-ZEST-

• Newbie
  • *
ทีมงานครับ ของเช่าแค่ 3 วัน ทำไมไม่แจกทุกคนเลยละครับ

ถ้าเป็นไอเทมถาวร ก็ว่าไปอย่างนะครับ

-Ai-

วันนี้เลิก บ่ายโมงกว่า กลับมา ดู เอ้า หมดละเหรอ เร็วจัง ว่ะ   g#027 g#027 g#027 g#027

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
อ๊ากกกก ไม่ทัน ห้องคอมดันแอร์เสีย woon_angry
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

`the soldier.

น่าจะแจกทุกคนออนมาก็เข้าอคาเดมี่ พอเข้าได้แปปเซิฟโรลย้อนกลับ พอเข้าเซิฟได้เข้าไปดูไม่มี 55555555

# Зρ_ησω

• ยิ้ม..หน่อยสิมึง :]

ไม่เคยรักไวไฟ รร ขนาดนี้มาก่อน เข้าเฟสปุ๊บ ทีมงานโพสไม่ถึง 2 นาที ผมไปจิ๊กมาแระสอง  woon_555

# Зρ_ησω