GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กล่องสุ่มสมบัติ หลังจบวอ ที่บ้านเดทวอลเลย์ เป็นบัคไม่ทราบว่าม ีการชดเชยยังไงครับ

samunpai1

• Full Member
อย่าไปว่าท่านหยั่งงั้นจิ เดวท่านหวิปแล้วฆ่ายกเซอร์ฟขึ้นมาทำไง ท่านย้างเทพๆยุซะด้วยซิ ครุคริ  woon_555

- _ - X e n o n - _ -

• Newbie
  • *
ใช่ทุกเซิฟป่าว5555หรือหัวกิลเฟสทำบุญมาน้อยเข้าวัดบ่อยๆน้ะแก่แล้วเผื่อกล่องจะเกิดได้ข่าวตีวินกล่องก็ไม่ยักจะเกิดผมว่าทำบุญมาน้อยนะ5555อย่าโวยๆบอกฆ่าเซริวได้แต่มาโวยเรื่องเสียโอกาศสุ่มบัตรดิถ้าไม่อยากได้ Cr.ฟลุตตี้ ไข่หมุนได้  woon_5555 woon_5555

Blue Zest

• Newbie
  • *
อ้าว!! กล่องไม่เกิดที่เดธหรือนี่ กำ น่าเสียดายเลยงี้ ว่าแต่ทำไมตอนพวกผมครองก็ออกปกตินะ
แถมบัคทุกเซิฟเลยจริงหรอรู้ได้ไงหงะ เก่งจุง หรือครองเดธทุกเซิฟเลย แต่ก็นะโหดขนาดนี้
อาจจะไปแอบครองเดธทุกเซิฟก็ได้

woon_555 woon_555

.._CaffeineZaa_..

• Jr. Member
  • **
ตอนเราครองมันก้ออกปกตินะเดธ แต่สังเกตไหมว่าตอนพวกนายครองวินวินก้อไม่ค่อยออก พอมาครองเดธ เดธก้อไม่ออก เราว่าไม่ได้เปนเพาะบัคหรอก เราว่าพวกนายอ่าแหละทำบาปไว้เยอะมันเลยไม่ออก จิงๆ เราคิดงั้นนะ กิวเราก่องออกทีได้สองสามใบ  แหมม เซงจังจะได้อีกตัวละ woon_555 woon_555

『。 ∩e௰Ji ゚』

• **
เรื่องบัตร เชริวจะได้หรือไม่ได้ ไม่ใช่ปัญหา ผมฆ่าไอคนขี่เชริว ได้ทุกคนล่ะ กัน เเต่กล่องสุ่มไม่เคยได้เกิด เลยที่บ้านเดทวอลเลย์ มีหลักฐานส่งให้ใคร? ส่งทางไหน? เเต่ขอ อย่างเดียว ถ้า คุณจีเอ็มชิกกี้ รับเรื่อง อย่าเล่นพวกพ้องล่ะกัน (จรรยาบรรณมันน้อย)

ทีมงานเคยลงมา วอเองมั้งไหม หรือ มัวเเต่ช่วยเหลือพวกพ้อง พวก ถ้าอยากให้เล่นเเบบเเฟร์ๆตรวจสอบทีมงานกันเองหน่อยล่ะกัน

ไม่บัคเเล้วทำไมเมื่อวานต้องอัพเดท เเพท โดยไม่เเจ้งผู้เล่นล่ะครับ? หัวอย่าให้เส้นผมงอกอย่างเดียว หัดเคี้ยวเอี้ยง เเละ ขวิด มั้งนะครับ

มีไรจะเเถก็ว่ามา พร้อม  g#030 g#030

เม้นนี้น่ากลัวจริมๆ woon_cry woon_cry

CaRlO_s

• **
รองลบกิลแล้วสร้างใหม่มัยค่ะ  บ่างทีชื่อกิลหรือคนในกิลอาจจะเป็น กาลกิณี

อาจจะงงว่าหมายความว่าอะไร แปลว่า โชคร้าย,เสนียด,จัญไร,อวมงคล

รองทำตามที่บอกนะค่ะไม่เกียวกับบัคหรอก แล้วก็กล่องมันก็บอกนะว่าเกิดบ้านไหนถ้าท่านเทพจรงไปตีตามบ้านเลยจิอย่ามาดิ้นแบบนี้ไม่ดีนะค่ะเพราะเขาประกาศตลอดว่าเกิดบ้านไง งอแงเป็นเด็กเลย

ป่ะ'นอนนนนนน

• ง่วงอ่ะ ไปนอนกัน
  • Full Member
  • กำลังปรับปรุง
ทางทีมงานเคยลงมาดูบ้างมั้ยคะ วอ1สัปดาห์มี2ครั้ง ถ้าบัคที่ปราสาทยังพอว่านะ แต่ถ้าเป็นที่กิลนี่หนักเลย หรือระบบจะเข้าข้างกิล 3 พันธมิตรใหญ่ ? มากกว่าความเป็นกลาง กล่องสุ่มมันได้บัตรเซริวทุกครั้งมั้ย ? อย่างน้อยสัก ใน1-2เดือนให้มันออกสักทีหน่อยเหอะ นี่ผ่านมา3เดือนกว่าได้แล้วมั้ง ยังไม่ออกเลย

ถ้าไม่ใช่บัคระบบ จะเป็นการแฝงเส้นหรือการเข้าข้างของทีมงานรึเปล่า เรื่องนี้เขาสงสัยกันมากเลยนะ  woon_huh woon_huh

แต่ก็ต้องขอความเป็นกลางด้วย ทีสมาคมอื่นครองแล้วยังมีกล่อง แต่วุ้นเฟสครองถึงไม่มี อย่าบอกนะว่าบัคที่กิล หรือทีมงานจะตอแหล แถไปเรื่อยๆ ในเมื่อทีมงานก็บอกแล้วว่าไม่บัค อย่างน้อยมันก็ต้องออกสักทีแหละ ครองมาตั้งแต่ท้ายปีก่อน ยันเดือนนี้ยังไม่ออกเลย

แล้วอิพวกตอลงตอแหล ไม่ต้องมาแสดงเข้าข้างตัวเองหรอก เราก็ไม่หวังการชดเชยนะ แต่คือ 1เดือนมีอย่างน้อย 3 สัปดาห์ สัปดาห์หนึ่งวอ 2 ครั้ง ผ่านมา 3 เดือน ก็วอมาอย่างน้อยเกือบ 30 ครั้ง มันไม่ตกที่บ้านเดธสักครั้ง แต่บ้านอื่นกลับตกอย่างทั่วถึง

ลองพิจารณาดูนะ

• **
ทางทีมงานเคยลงมาดูบ้างมั้ยคะ วอ1สัปดาห์มี2ครั้ง ถ้าบัคที่ปราสาทยังพอว่านะ แต่ถ้าเป็นที่กิลนี่หนักเลย หรือระบบจะเข้าข้างกิล 3 พันธมิตรใหญ่ ? มากกว่าความเป็นกลาง กล่องสุ่มมันได้บัตรเซริวทุกครั้งมั้ย ? อย่างน้อยสัก ใน1-2เดือนให้มันออกสักทีหน่อยเหอะ นี่ผ่านมา3เดือนกว่าได้แล้วมั้ง ยังไม่ออกเลย

ถ้าไม่ใช่บัคระบบ จะเป็นการแฝงเส้นหรือการเข้าข้างของทีมงานรึเปล่า เรื่องนี้เขาสงสัยกันมากเลยนะ  woon_huh woon_huh

แต่ก็ต้องขอความเป็นกลางด้วย ทีสมาคมอื่นครองแล้วยังมีกล่อง แต่วุ้นเฟสครองถึงไม่มี อย่าบอกนะว่าบัคที่กิล หรือทีมงานจะตอแหล แถไปเรื่อยๆ ในเมื่อทีมงานก็บอกแล้วว่าไม่บัค อย่างน้อยมันก็ต้องออกสักทีแหละ ครองมาตั้งแต่ท้ายปีก่อน ยันเดือนนี้ยังไม่ออกเลย

แล้วอิพวกตอลงตอแหล ไม่ต้องมาแสดงเข้าข้างตัวเองหรอก เราก็ไม่หวังการชดเชยนะ แต่คือ 1เดือนมีอย่างน้อย 3 สัปดาห์ สัปดาห์หนึ่งวอ 2 ครั้ง ผ่านมา 3 เดือน ก็วอมาอย่างน้อยเกือบ 30 ครั้ง มันไม่ตกที่บ้านเดธสักครั้ง แต่บ้านอื่นกลับตกอย่างทั่วถึง

ลองพิจารณาดูนะ

นี่จะหาว่าทีมงานลอคให้ก่องเกิดแค่ 3 เมืองหรือคะ คือคุณไม่เข้าจัยคำว่าสุุ่มหรือคะว่ามันจะเกิดไหนก้อได้ มันไม่ได้เกิดแค่บ้านเรา มันเวียนไปเวียนมา พวกคุณคงคิดว่า ทำไมเกิดแต่บ้านพวกมัน ไม่เกิดบ้านเรามั่ง คือ เราครอง 2 หลัง พันอีก 1 หลัง เปน 3 หลัง มันย่อมมีโอกาศกว่าไหมที่ก่องจะเกิด แค่มันไม่เกิดบ้านเดธ และถ้าทีมงานลอคจิง จะลอคทำไม เพื่ออะรัย หาว่าคนนั้นคนนี้มีพวก ทีมงานเค้าเปนผุให้บริการเค้าจะทำแบบนั้นทำไมพวกคุณเปนผุใช้บริการ ไม่ได้รุ้จักเปนการส่วนตัว ไม่มีส่วนได้ส่วนเสีย ทุกองค์กรมันต้องมีกฏของมันป่าวคะ ไม่ใช่อยากทำไรก้อทำ ผลที่ตามมามันไม่คุ้มหรอกนะที่จะมาทำเรื่องแค่นี้ มีสมองก้อหัดใช้คิดบ้างไม่ใช่คิดแต่เรื่องไร้สาระ ไม่ได้อย่างงั้นอย่างนี้ละมาโวย เหนเค้าได้เค้ามีอยากได้อยากมีเข้าจัย แต่มาทำแบบนี้คนอื่นเค้าเสียหายไหม วอนึงๆ ที่ออกตามบ้านไม่ใช่มันได้ทุกครั้ง ถ้ามันออกทุวอมันคงมีหลายตัวแล้ว ที่เราได้มาเพาะเรามีเพื่อน มีพันธมิตรที่ดีช่วยกันได้ แบ่งกันได้ ยุกันแบบครอบครัว ไม่ใช่พวกคุณที่พาลเค้าไปทั่ว โทษนั่นโทษนี่ แต่ไม่เคยโทษตัวเองเลย เลิกโทษคนอื่นได้ละ แจ้งว่าบัค ทีมงานก้อตรวจสอบแล้วว่าไม่บัค พอเค้าบอกไม่บัคก้อมาหาว่าทีมงานลอคก่องไว้ไม่ให้เกิด ความคิดนี้ไปเอามาจากไหนหรอคะ  เหอะๆ  woon_o_o woon_o_o

ปล .อาจจะยาวไปแต่ไม่ถึง 8บรรทัด

CaRlO_s

• **
เอาง่ายๆๆนะกล่องเกิดบ้านไหนก็ไปตีบ้านนั้นจบ ถ้ามีปัญญาก็จบเอาให้แหกเพราะมันก็ประกาศนะกล่องเกิดที่ไหนดราม่าก็ไม่มี
หรือก็ครอง4หลังไปเลยค่ะ รับรองไม่มีดราม่า

Oh Shit !!

• Newbie
  • *
มันสุ่มได้นะครับ อาจจะได้หลายรอบหรือไม่ได้เลยซักรอบก็ได้ ทำไมไม่คิดแบบนี้หว่า รึจุกอกครับกิลอริได้รัวๆ g#037 g#037 g#037

• **
ไม่รัวได้ไงคะ พันกันครองสามหลัง 3-1 โอกาส ต้องเยอะกว่ายุแล้ว ถ้าอยากได้ก่องทุกวอก้อตีให้แตกละครองสี่บ้านเลยคะ คนก้อเยอะ ไหวยุแล้ว  g#031 g#031