GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ว่ากันด้วยเรื่องคนทรง

virgin_Hits

• Newbie
  • *
ถ้ามันมีปัญหากันนัก ก็เอาอาชีพนีี้ ออกจากเกม ไปเถอะ แล้วไม่ต้องเอาอาชีพห่าไรมาอีกน่ะ
คนเดี๋ยวนี้มันใจเเคบ ให้มันดักดานเล่นเเต่อาชีพเก่าๆที่มีอยู๋พอ ไม่ต้องสรรหาหอะไรมาให้มันอีก
สายเผ่าก็ให้มีแต่ตัวอาชีพกากๆเหมือนเดิม ปล่อยเผ่าไว้งี้แหละไม่ต้องพัฒนามัน พัฒนาไปก็มีแต่คนว่าโกง
มีไว้เเค่ประดับเกมก็พอ เผ่าออสุรา อ่ะ
#จากคนเล่นเผ่าอสุรา#

Goy_love

• Newbie
  • *
ใจจริงผมอยากให้ปรับ เพราะอนาเขตของสกิลมันกว้างไป 20*20 เชื่อได้ว่ายังไงก็โดนลูกหลงกว่า90% มันอยู่บ่นความทุกของคนเล่นที่เดือนร้อน  แต่จิตสำนึกของคนที่เล่นคนทรงมีมากน้อยแค่ไหน จะมีไหมคำว่าขอโทษ ขออภัย แก่ผู้ที่เสียหาย บางคนก็ไม่มีคำขอโทษใด ๆ เลยเชิดหน้าหนีเฉยก็มี ผมก็เห็นใจนั้นทั้งสองฝ่าย ทั้งอยากให้ปรับ และไม่ให้ปรับ แต่ก็ต้องติดตามทีมงานกันต่อไปละกัน g#039
ปัญญาอ่อน มึงโลกสวยเกินไปไหม พีเคตีกันเเล้วต้องขอโทษกันด้วยเหรอ ตลอดเลยมุงหนิตั้งเเต่เอาเขาประจารลงบอร์ดล่ะ จะดราม่าโลกสวยกับการเกรียนไปไหน
วิก็มีสกิลหมู๋ที่กว้งเหมือนกัน เพลิงก็เเรง=นักปราชญ์  พาลาอ่ะก็ถึกสกิลก็แรง=โกเลม  พยากรณ์สกลิก็กว้างเหมือนกันครับ แอสก็พุ่งเบอทีเลือดเป็นเเสนยังตาย
อาชีพอื่นก็โหดทำไมไม่มอง เบลดผ่าสามพิภพติดพิโรธทีตาย นอนเชนมาก พออาชีพไหนดังขึ้นมาหน่อยก็ว่าโกง เหมือนตอนวิดังๆก็ว่าาวิโกง

ใจจริงผมอยากให้ปรับ เพราะอนาเขตของสกิลมันกว้างไป 20*20 เชื่อได้ว่ายังไงก็โดนลูกหลงกว่า90% มันอยู่บ่นความทุกของคนเล่นที่เดือนร้อน  แต่จิตสำนึกของคนที่เล่นคนทรงมีมากน้อยแค่ไหน จะมีไหมคำว่าขอโทษ ขออภัย แก่ผู้ที่เสียหาย บางคนก็ไม่มีคำขอโทษใด ๆ เลยเชิดหน้าหนีเฉยก็มี ผมก็เห็นใจนั้นทั้งสองฝ่าย ทั้งอยากให้ปรับ และไม่ให้ปรับ แต่ก็ต้องติดตามทีมงานกันต่อไปละกัน g#039
จิตสำนึกขอโทษอะไร ย้ายเชิร์ฟไปเล่นสวรรค์เถอะเราแนะนำ จิตใจนายคงบรืสุทธิ์ผุดผ่อง โลกสวย เลยสิน่ะที่คิดว่าการฆ่ากันในพีเคคือเรื่องโหดร้าย
ชีวิตนี้คคงไม่เคยฆ่ามดแม้แต่ตัวเดียวสิน่ะ g#004 g#004

uziboyza999

• Newbie
  • *
อีแค่สกิลมันแรงก็มีสกิลเดียวคุณก็โวยแล้วหรอ แล้ว เพลิงอัศนีบาตหรือ เพลิงของวิละไม่ได้พลาดพิงนะ ไม่ิคดละครับโอชั่งประเสริฐ แท้  อย่างที่คุณพูดนะครับมันก็มีส่วนว่ามันแรงแต่คุณไม่คิดหรอว่าสกิลมันก็มีดีแลต้องสะสมชิคิกามิ อะหึหรือไม่จริงพูดมาดิครับ  แทคนิกการข้าก็ไม่อยากวิ้งวนๆ เบอกระเบิดคลั่งดิครับ ก็นอนละครับ หรือไม่ได้คิดตอนคุณเขียนคงมือสั่นเลยอะสิ เหอะๆ ลืมไป เบอก มีระเบิด วิ มีกรง  พระมีแสงรอบตัว วอมีสาป  แอสมาพราง  มันแพ้สายยิงไกลทั้งนั้นละครับ ชัดไหมหรือที่พูดคุณยังโง่คิดไม่ออกครับ ที่ผมลองนะที่พวกที่นอนไม่เดินช้าก็เพลอ ไม่รู้ว่ามันจะมาตี จริงมะไม่จริงให้โต้ตอบ แต่พวกที่รู้เข้าจะรู้ทางมันดีดูจังหวะดี  ลอง1-1เอวดิเอวเหอะแค่นี้คงจะตาสว่างกันมั่งนะ อย่าเอวแต่โวยพูดงี้เง่าไปเลื่อย  อีกอย่างเขาปรับแน่นแต่จะไปกดดันให้ปรับจนกากก็ไม่ไหวหลอกที่เขาปรับของหรืออะไรกาก เพราะพวกคุณกดดันพวกขาเกินไป คุณเอ๋ย ที่พูดคนเล่นมันก็เพื่มขึ้นไม่มีลดหลอกมีแต่พวกเก่าๆที่ ยึดติดกับของเก่าๆไม่ยอมรับในสิ่งใหม่ๆบ้าง สิ่งใหม่มันต้องดีกว่าเก่าอยู่ละ ไม่งั้นรถยนต์ เขาจะสร้างออกมาให้ดีกว่าของเดิมหรอ นี้เปรียบเทียบ มองการไกลมั่งหรือมองปัจจุบันอย่ามองแค่สิ้งที่ผ่านมาแล้วเอวไปคิด  เข้าใจต้องกันนะๆๆๆๆๆๆ

I'mbest

• Newbie
  • *
  • รู้ทั่งรู้ว่าเธอรักใคร
ถ้ามันมีปัญหากันนัก ก็เอาอาชีพนีี้ ออกจากเกม ไปเถอะ แล้วไม่ต้องเอาอาชีพห่าไรมาอีกน่ะ
คนเดี๋ยวนี้มันใจเเคบ ให้มันดักดานเล่นเเต่อาชีพเก่าๆที่มีอยู๋พอ ไม่ต้องสรรหาหอะไรมาให้มันอีก
สายเผ่าก็ให้มีแต่ตัวอาชีพกากๆเหมือนเดิม ปล่อยเผ่าไว้งี้แหละไม่ต้องพัฒนามัน พัฒนาไปก็มีแต่คนว่าโกง
มีไว้เเค่ประดับเกมก็พอ เผ่าออสุรา อ่ะ
#จากคนเล่นเผ่าอสุรา#

ลายเซ็นมีขนาดใหญ่เกินไป

THE-COOL

• Full Member
มาใหม่ไม่มีใครเขาว่าหรอกนะ ถ้าไม่ใช่มาแล้วดับอาชีพอื่นเขาแบบนี้
ถ้าอยากจะให้เทพแบบตอนนี้ อย่างที่ไม่มีใครบ่นและต่อต้านคนทรงของพวกนาย
ก็ขอให้คนทรงของพวกนาย จุเยอะๆ หรือจุ6ครบ จิตสูงๆ เหมือนอย่างที่อาชีพอื่นที่พวกนายเกรียนอยู่ทุกวันได้ไหมล่ะ
ใครกันแน่วะที่ใจแคบและเห็นแก่ตัวน่ะ

naytom007

• Newbie
  • *
คนทรงเป็นอาชีพที่ จะว่าโหดก็โหด ว่าไม่โหดก็ไม่โหดนะ เพราะมันอยู่ที่สเต็บการเล่นส่วนตัว และของสวมใส่ ใครที่ว่าโหดอยากให้ลองเล่นดูนะ มันแค่เก็บเวลง่ายขึ้นแค่นั่นละ ส่วน PVP ก็อย่างที่บอกอ่ะ อยู่ที่ของ และสเต็บ
ปล.ประสบการณ์เป็นอาจารย์ที่ดีที่สุด g#024 g#024 g#024

naytom007

• Newbie
  • *
ชิกิ6วิถี ยอมรับว่าโหด แต่ถ้าเรียกมาทีละตัวนะอีกเรื่องนึง ไม่รู้สินะถ้า PVP แอสแรร์95 พราง แล้วหลบ 6วิถีได้ป่าว ถ้าหลบได้ละก็ คนทรงไม่หน้าจะรอดนะ 
เบอระเบิดกะน่าจะสู้ไหวนะ อยู่ที่สเต็บ อยา่งที่บอกอ่ะ ประสบการณ์เป็นอาจารย์ที่ดีที่สุด g#024 g#024 g#024 g#024 g#024 g#024

Sima-Yi

• Full Member
ชิกิ6วิถี ยอมรับว่าโหด แต่ถ้าเรียกมาทีละตัวนะอีกเรื่องนึง ไม่รู้สินะถ้า PVP แอสแรร์95 พราง แล้วหลบ 6วิถีได้ป่าว ถ้าหลบได้ละก็ คนทรงไม่หน้าจะรอดนะ 
เบอระเบิดกะน่าจะสู้ไหวนะ อยู่ที่สเต็บ อยา่งที่บอกอ่ะ ประสบการณ์เป็นอาจารย์ที่ดีที่สุด g#024 g#024 g#024 g#024 g#024 g#024

หลบได้ครับ หายตัวไปเลยแล้วจากนั้นตีข้างหลังก็ตายแล้วครับ  ผมโดนตีตายจนเบื่อละ

naytom007

• Newbie
  • *
แสดงว่า คนทรงไม่ได้เทพเกินไปหรอก เอาน่าแค่เก่งกะมอน กะคนสเต็บไม่ถึงแค่นั่นและ ให้คนทรงตบบ่อยๆ เอาประสบการณ์ #038 #038 #038

AVICII

• Club House & Dubstep
  • Newbie
  • *
  • So wake me up when it's all over
ผู้แข้งอกร่งเท่ามั้น ที่อยู่รอด
g#013 จะรีบพิมพ์ไปไหนล่ะน่ะ พิมพ์ผิดหมดแล้ว g#020

Flux

• Jr. Member
  • **
ผมว่า ไปทดสอบเหอะครับ ทดสอบทุกอาชีพในเกม ไล่ระดับตั้งแต่ 41 51 61 71 81 99 ว่าอาชีพไหนทำดราเมทเท่าไร ของก็ไม่ต้องใส่แรร์หาใส่ของ ที่ฮิตกันในเกม
จะรู้เลยครับว่า อาชีพไหนโหดกว่าเพื่อน อาชีพไหนกาก ควรปรับปรุง อาชีพไหนเวอร์ๆก็ปรับลง

Dvil_sky

• Newbie
  • *
ผมจุ 6 จิต 14 ครับ หลบหลีกผม 1500+ ไอ้ ชิกิมารุ ไรนั่นมันตีตายตลอด woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry