GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เติมเงิน ไม่ได้ จีเอ็ม มาดูหน่อย !!!

oposra

• Full Member
ก็บ้านผมอยู่บริเวณชานเมืองนะ  คุณ Pattanawat เคยเติมเงิน 300 บาทรึเปล่ารึเปล่า

oposra

ต้องการให้สังคมมาช่วยพัฒนาอสุรา 3 มิติไงละ

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
คุณ Hot_Get - Po_z. เคยบอกว่าเดียวถูกหาว่าลอกเขามานะ และผมบอกให้หาเกมส์ที่มีลักษณะตัวละครคล้ายๆกันแต่คุณไม่ย่อมหา แต่ดัน มาอ้างคำสอนแม่ซะงั้น
หืม ผมบอกไม่ควร อย่ามาแถแถวนี้ไปไกล ๆ อย่าอ้างแถ แถมากระวังหน้าบานนะ

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
ก็บ้านผมอยู่บริเวณชานเมืองนะ  คุณ Pattanawat เคยเติมเงิน 300 บาทรึเปล่ารึเปล่า
ไม่มีหลักฐาน ก็แค่อ้างใครมันจะไปรู้ว่าอยู่จริง แนะนำ ถ่ายรูปสถาที่แถวบ้าน ป้ายอะไรถ่ายมาให้หมด จบ ..  g#004

oposra

คุณ Hot_Get - Po_z. ขอโทษเรื่องที่คุณเคยด่าเรื่องให้เติม 300 ก่อนดิ

oposra

ก็ทั้งสองอย่างนี่แหละ แต่ให้แก้ปัญหาการเติมเงินก่อนแล้วค่อยพัฒนาอสุรา 3 มิติ

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
คุณ Hot_Get - Po_z. ขอโทษเรื่องที่คุณเคยด่าเรื่องให้เติม 300 ก่อนดิ
ปัญญาอ่อน เติม 300 ผมไปด่าคุณตอนไหน ?? หาหลักฐานมาอย่ากล่าวหากันครับ

ปล. ผมไปดูมา เมื่อไรคุณจะหาหลักฐานให้ผมสักทีเรื่องที่คุณก้อปมา อย่าลืมมาแถล่ะ

[เริ่มต้นที่หน้า 6]อสุรา 3 มิติ (ร่วมพูดคุยกันหน่อยไหม?)

The.

• The
เคยไปงานอสุราแล้วซื้อบัตร เกมส์อินดี้1000บาทป่าว  g#025 g#025 g#025 g#025

oposra

ไม่เคยไป เพราะบ้านอยู่ไกล คุณ Pattanawat ดีมากเลยละที่เติม 1000 บาทนะ เก่งมากๆ แต่ถ้าอยากเก่งสุดๆ ก็เติมเงินเดือนละ 1000 ดูสิ

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
ปัญญาอ่อน เติม 300 ผมไปด่าคุณตอนไหน ?? หาหลักฐานมาอย่ากล่าวหากันครับ

ปล. ผมไปดูมา เมื่อไรคุณจะหาหลักฐานให้ผมสักทีเรื่องที่คุณก้อปมา อย่าลืมมาแถล่ะ

[เริ่มต้นที่หน้า 6]อสุรา 3 มิติ (ร่วมพูดคุยกันหน่อยไหม?)

oposra

ผมจำได้คร่าวๆว่า คุณ Hot_Get - Po_z.  ใส่การอ้างถึงคำพูดด่าผมแบบนี่ จะเต็มก็เต็มตามความพอใจสิ g#040 g#040 g#040 คุณด่าผมแบบนี่นะ

The.

• The
ไม่เคยไป เพราะบ้านอยู่ไกล คุณ Pattanawat ดีมากเลยละที่เติม 1000 บาทนะ เก่งมากๆ แต่ถ้าอยากเก่งสุดๆ ก็เติมเงินเดือนละ 1000 ดูสิ
บ้านไม่รวยนานๆทีเติม  g#017 g#017 g#017 g#017

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
ผมจำได้คร่าวๆว่า คุณ Hot_Get - Po_z.  ใส่การอ้างถึงคำพูดด่าผมแบบนี่ จะเต็มก็เต็มตามความพอใจสิ g#040 g#040 g#040 คุณด่าผมแบบนี่นะ
ไหน ๆ ??

oposra

กี่ถือว่ายังดีละ นะคุณPattanawat นะคือผู้รักเกมส์อสุราตัวจริง เพราะคุณเติมเงินไงละ

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
ไหน ๆ ??
หามาด้วยครับ ว่าข้อความที่เท่าไร

ปัญญาอ่อนอายุ 23 ไม่เข้าใจคำว่าเอกลักษณ์ บอกว่าการก้อปจะได้เป็นเอกลักษณ์ โถ่คิดได้แค่นี้ ติดเกมไปและดื่มวีต้าแล้วไปนอนเถอะ