GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เติมเงิน ไม่ได้ จีเอ็ม มาดูหน่อย !!!

-AvenGer-

• Newbie
  • *
ทำไมเติมเงืน วันทูคอล ไม่ได้จี เอ็ม ดูทีคับ  g#046 g#046 g#046

vegiez

• บุคคลทั่วไป

Vyse..z

• Full Member
ทีงี้ ตอบโคตรไว แม่งน้อ จีเอ็ม  g#035 g#035 g#035 g#035 g#035
ลายเซ็นต์ไม่เหมาะสม ...

oposra

โถ้ยเอยทำไมลองเติมเงินบางละเนี่ย ตูดส่งรูปบัตรเติมเงินไม่เป็น เพราะบ้านไม่มีกล้องติดคอมพิวเตอร์ g#036 g#036 g#036 g#036 woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry บอกให้ส่งบัตรอยู่ได้ ทำไม่ไม่ลองเติมบัตรวันทูคอลบางละ

The.

• The
โถ้ยเอยทำไมลองเติมเงินบางละเนี่ย ตูดส่งรูปบัตรเติมเงินไม่เป็น เพราะบ้านไม่มีกล้องติดคอมพิวเตอร์ g#036 g#036 g#036 g#036 woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry บอกให้ส่งบัตรอยู่ได้ ทำไม่ไม่ลองเติมบัตรวันทูคอลบางละ
เป็น สลิป หรือ บัตร คับ
ท่าเป็นบัตรต้องมีสัญลักษณ์ @ ที่หน้าบัตร แล้วคำว่า บัตรเงินสด
ท่าไม่มีสัญลักษณ์ @ เติมในเกมส์ไม่ได้นะ
 g#017 g#017 g#017 g#017 g#017 g#017

oposra

มีสัญลักษณ์ @ ครับแต่ผมพยายามเติมเงินหลายครั้งและแต่ก็เติมไม่ได้ สุดทางทาง GM บอกให้ส่งบัตรมาตรวจสอบ ส่งทางจดหมายก็ไม่รู้ว่าบัตรไปไหน และบ้านไม่มีกล่องติดคอมพิวเตอร์ ผมเลยบอกว่า GM น่าจะลองเติมเงินบางนะ

oposra

ถ้าจีเอมไม่พยายามตรวจสอบระบบเติมเงิน และผมจะได้เห็นอสุรา 3 มิติไหมเนี่ย ที่เมื่อก่อน ผมไปพิมส์ที่อสุรา 3 มิติเมื่อก่อนนะเพราะว่าผมไม่เชื่อใจจีเอ็ม ขนาดระบบเติมเงินวันทูคอลซึ่งเปรียบเสมือนเส้นเลือดใหญ่ของบริษัท จีเอ็มยังไม่ดูแลเลย และภาษาอะไรที่ผมจะหวังถึงอสุรา 3 มิติละถ้าผมไม่ไปทวงถามดูละแล้วจะมีการพัฒนาไหมเนี่ย จีเอ็ม  g#046 g#046 g#046 g#043 g#043 g#043

oposra

คุณ ßặċķĜяớunÐ ☆ ☆ îÑÐýBØý รักเกมส์อสุรารึเปล่าเนี่ย ถ้ารักก็ควรเติมเงินบางนะ อย่างต่ำก็ 300 บาทต่อเดือนนะ

oposra

ผมได้กินข้าวฟรี ที่อยู่ฟรี เลยมีเติมเงินนะ

The.

• The

oposra

ใช้สิไม่งั้นบริษัทอยู่ไม่ได้แน่นอน และถ้าไม่เติมเขาจะมีงบพัฒนาเกมส์รึ

oposra

อ้าวและทำไมทางบริษัทถึงออกโปรโมชั่นเติมเงินละคุณ  ßặċķĜяớunÐ ☆ ☆ îÑÐýBØý

oposra

อ้าวคุณ ßặċķĜяớunÐ ☆ ☆ îÑÐýBØý แบบนี่บริษัทก็แย่นะสิ

oposra

ต่อให้ให้ของดังกล่าวหาในเกมส์ได้ผมก็จะเติมอยู่ดี เพราะว่าหาง่าย และทำให้ผมเป้นเทพวันทูคอลไงละ