GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

Boss World ปรับปรุงใหม่ไฉลัยกว่าเดิม!!!

บุคคลทั่วไป · 73 · 38198

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
 อ่านๆดูเหมือนต้องการแบบ เดือนเดียวได้แหวนเลย  g#013

อยากได้ไว เติมตังค์ 

ไม่มีตังค์ สะสมของฟรีไป

ของที่ได้ถ้าคิดว่าไม่คุ้ม ไม่ร่วมกิจกรรม

ดูความสามารถของหน่อยครับ ถ้าแหวนจะเอาฟรีเก็บสะสมนานร้องเสียแล้ว จะเอาเดือนละวงเลยว่างั้น 555+ ละทีของการงานละ สำเร็จมากี่ชิ้นละ

อำพันถ้าเห็นว่าใช้เยอะต่อรองกับเค้าดู  ลองดู ลดจำนวนได้มั้ย

มีให้หาแบบนี้ยังจะโวย เดี๋ยวเค้าเอาออกแล้วขายเป็นประมูลหรือเป็นโซลแล้วจะหนาวขี้  g#037

ไม่เอามาขายก็ดีตายชักแล้วพ่อคุณ ต้องพยายามต้องอดทนหน่อย ดูความสามารถมันแล้วก็คุ้มค่า 

หรือจะลองดูมั้ยละ ให้เค้าเอาออกแล้วลงร้านขายเลย วงละ 5000 บาท  ผมพนันอมขี้เลยพ่นหน้าเลย ให้คนเล่นน้อยๆอย่างนี้ก็เหอะ  มีคนซื้อแน่นอน วงละ 2000 ยิ่งดีใหญ่ คนซื้อเพียบ แล้วท่านจะโหยหาการได้ฟรีที่สะสมยาวนานแบบนี้ หรืออาจจะน้อยใจเลิกไปเลยก็ได้  g#004

samunpai1

• Full Member
ก็บอกว่าแหวนเนี่ยอะ ใส่ก็ไม่มีเอฟเฟคอะไรใช่ไหม ถ้าทีมงานเสกให้เด็กเส้นสักวง 2 วง ก็คงไม่มีใครรู้ ของแบบนี้มันมีอดีต  g#019 g#019 g#019

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
ก็บอกว่าแหวนเนี่ยอะ ใส่ก็ไม่มีเอฟเฟคอะไรใช่ไหม ถ้าทีมงานเสกให้เด็กเส้นสักวง 2 วง ก็คงไม่มีใครรู้ ของแบบนี้มันมีอดีต  g#019 g#019 g#019

อันนี้ไม่รู้  g#022 ใครจะไปรู้ได้ละ นั่งอยู่กับบ้าน  g#037

Slipknot

เรปบนนี่คุณจริงจังอะไรกับเกมส์มากมายครับ ถ้าไม่อยากเสียอำพันก็แลกแหวนแบบอื่นที่ไม่ต้องเสียอำพันก็ได้นี่ครับ แลกแบบ7วันก็จุได้แล้ว  แหวนธาตุอื่นก็มีนิจะเอาอะไรกะแหวนวอยด์ woon_bye

ก็ไม่ได้จิงจังหลอกนะครับ

แค่ ตีแพร่  ว่า ของไช้มัน เยอ เกินไป รึป่าว ??

fight28

• Newbie
  • *
ครับต้องขอโทษด้วยที่เข้าใจผิด แต่ก็นะของก็ใช้เยอะจริงๆนั่นแหละโดยเฉพาะอำพันนี่แหละ น่าจะมีดรอปจากมอนที่มาในแมพใหม่หน่อย  เกมส์นี้มีข้อเสียอย่างเดียวคือ บางอาชีพเวลคนเดียวไม่ได้อย่างพระงี้ ต้องมีตี้แล้วดูคนเดี้ยวนี้สิโขนยังแทบไม่มีคน เฮ้อ อยากให้มีแมพใหม่ๆ มอนใหม่ๆ ของแรร์ใหม่ๆ ไม่ก็พวกกิจแจกของอะไม่งั้นไม่เติมไม่เทพกันเลย ผมนี่แหละคนนึงเล่นมา5ปีละยังไม่ถึง90
ปล.ออกอวากาศละไม่ใช่ทะเล woon_o_o woon_o_o

รอบรู้

• Newbie
  • *

O_O"

• Newbie
  • *
ถ้าจะได้อัมพัน ต้องใช้กุญเเจด้วยใช่ปะ  woon_huh

10 ดอก = 290 บาท  woon_no

Directorr

พอพูดขึ้นมา มีประเด็นเลยครับแบบนี้

อยากให้มันมีเอฟเฟค อลังการๆ หน่อยครับ

จะได้รู้ว่าใครใส่ ไม่ใช่แอบเสกใส่เหมือนเมื่อก่อน

ขนาดเมื่อก่อนมีคนทำบัค ให้แหวนอาชีพเช่า กลายเป็นแหวนถาวร  แม่งยังไม่มีใครรู้เรื่องกัน

---

ไอแหวนนี่เคยคำนวนอยู่นะ ถ้าทำคนเดียว  ถ้าดวงดีเว่อๆ โชคดีสุดๆ  ใช้เวลาประมานเกือบๆ 1ปี  (แบบไม่ได้เอาผลึกมาจากใครเลย  อำพันเอาเงินซื้อเอา)

บอส 1 วันเปิดได้ 20วิ   cd 5วิ     แปลว่า 1วันเต็มที่ 4กล่อง  (ถ้ารวมเวลาเดินด้วยแล้ว ไม่มีทางได้5กล่อง)

กล่องละ 10-50  คำนวนว่า  50ทุกกล่อง     50* 4 = 200 ประกาย

ต่อให้ได้ mvp อีก 50 อัน

สุธิ 1วัน   1คน จะได้  250 ประกายเต็มที่

---

แหวนใหญ่ถาวรใช้  5,000 * 4   = 20,000  ประกาย (อำพันซื้อเมื่อไรก็ได้ ข้ามไป)

สมมติว่า โชคดีสุดๆ  ได้ประกายมาแบบไม่ซ้ำสีเลย ครบพอดี สีละ 5พัน

ต้องใช้เวลาทั้งหมด  20,000(ใช้ทั้งหมด)  หาร  250 (ได้รับต่อวันสูงสุด)   =  80 ครั้ง

1เดือน มี 8 ครั้ง   =  ใช้เวลา 10เดือน  กับเงินค่าแจ ค่าอำพัน อีกราวๆ 4-5 หมื่นบาท

อันนี้เป็น case คนเดียว solo เดี่ยวนะครับ

ถ้าตั้งร้านรับ หรือว่า มีคนช่วยหาให้เพิ่ม 2-3 คน  ก็ จะไวขึ้น  1.5 - 2 เท่า

ก็อาจจะไวที่สุดครึ่งปี  เพราะถึงตั้งร้านรับซื้อ ก็ใช่ว่าจะหาคนมาขายได้ง่ายๆ เพราะคนที่เขาเปิดกล่องด้วยกุญแจ เขาก็อยากทำเองทั้งนั้น

----

ซึ่งผมมีความรู้สึกแปลกๆ  รู้สึกกลัวว่า จะมีคนแอบได้ แอบใช้ ในเวลาไม่นาน  ด้วยวิธีการไม่ปกติ ดังนั้นรบกวนช่วยทำให้ผู้เล่นตัวไปทราบทีนะครับ

ว่าตัวละครใดครอบครองแหวนวงนี้อยู่

อยากที่หลายๆคนบอกแหละครับ ใส่แหวนวงนี้เข้าไป  ฝีมือไม่ต้องมีก็ได้ครับ คนเดียวไล่ตีคนได้ทั้งเซิฟ

HPMAX 100% นี่ถามจริง รู้ไหมว่าใส่คลุม 99 มีผลกระทบขนาดไหนครับ
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

Slipknot

ถ้าจะได้อัมพัน ต้องใช้กุญเเจด้วยใช่ปะ  woon_huh

10 ดอก = 290 บาท  woon_no

ก็ใช่ว่า จะไม่มีใครเอาอำพันมาขายเป็นเงินบิลล่านิครับ  อย่าแกล้งโง่ไปหน่อยเลย

ก้อน ละ 500k  อย่างถูก  ไช้ 5000ก้อน  = 2500m   คุณมีเงินซื้หรอ   นี้ พิมแบบไม่ต้องคิดเลย ดูก้รุ้ว่าใครโง่ - -  g#017 g#017 g#017

<-•คนมีปัญหา•->

• Jr. Member
  • **
  • ...เล่นบอร์ดดีกว่า ไม่เสียตัง...
แหวนวอยด์เวยไรนั่นผมไม่สนอ่ะ ผมสนแต่วงข้างล่างนี้..... woon_555

รอบรู้

• Newbie
  • *
ไอ้คนที่มีกุจแจมันน่าจะเปิดได้อำพันทุกกล่องเนาะว่ามะ !!   g#003 g#003  g#006 ไหนๆเสียตังละอะ  g#004 g#004

-GonG-

• **
สรุปกิจนี้จะมีแค่ 3 เดือนเองเหรอครับ ถ้าจริงจะได้ไม่ต้องเสียเวลามาเล่น ยังไงก็ไม่ได้ อาทิดละ 2 วัน แถมเปิดได้จำกัด ถ้าลงทุนซื้อกุญแจไป สงสัยจะเก้อละแบบนี้  g#020

-GonG-

• **
 woon_love คร๊าบ แค่ได้ยินข่าวลือ ดีใจงับถ้ามายาว ต้องรอจีมายืนยันแบบนี้แหละครับถึงจะสบายใจ  woon_sad2

รักในหลวง

• **
วันนี้เล่นกิจเซิฟใต้บอสเลือด76000000 บัคหรือเลือดจริงอะโหดจริงเลย สกิลบอสก็ใส่เอาๆตีแทบไม่ได้