GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

12บอสที่ล่าไม่ต้องกาย โดย เซน.PuNISHER.

.PuNlSHER.

• Jr. Member
  • **
ขอบคุงนะคับผมก็จะพยายาม นำทริก ให้เพื่อนๆๆดูและนำไปประยุกข์ใช้ นะคับ คงมี เซน ทีชนเทพกว่าผม ไม่กายจพเทพขนาดไหนก็ตาย รอบ่นาผมขอเตรียมตัวดีๆๆ                         อาจจะเอาคลิปล่าบอสเข้ แบบ ยิงประนีต สเด็ปบอสฟูไม่กาย มาให้ดูนะคับ ส่วนปีใหม่2013นี้ ขอให้เพื่อนๆ ทุกคนสมหวังปรารถนา คิดสิ่งไหน ได้สิ่งนั้น ขอบคุงคับ

ี-๖ธิดาอสูร๙-

• ฉันคือผู้หญิงนะ
  • **
โอ้ สมกับคำนี้จริงๆ "ช้าๆ ได้พร้าเล่มงาม"
ตากล้อง เพลงอะไรเหรอ ฟังเเล้วขนลุกจริงๆ g#006
"บางทีการให้เหตุผลไป คนไม่ดีก็มักจะคิดว่าเราแถเสมอ จนเราเผลอทำเรื่องไม่ดีไปซะงั้นล่ะ แต่ก็ให้คิดว่าคนไม่ดีก็คือคนไม่ดีนั้นล่ะ ไปยุ่งด้วยก็มีแต่สิ่งไม่ดีที่ติดมา"

ี-๖ธิดาอสูร๙-

• **
จะว่าไป จขกท นี้ เป็นคนที่ถ่อมตัวดีนะครับ
แหมๆ เป็นที่น่ายกย่องจริงๆ g#006
"บางทีการให้เหตุผลไป คนไม่ดีก็มักจะคิดว่าเราแถเสมอ จนเราเผลอทำเรื่องไม่ดีไปซะงั้นล่ะ แต่ก็ให้คิดว่าคนไม่ดีก็คือคนไม่ดีนั้นล่ะ ไปยุ่งด้วยก็มีแต่สิ่งไม่ดีที่ติดมา"

Liberty

• Newbie
  • *
ว้าวๆมีเซนตีบอสได้อีกคนแล้ว  แต่ว่าฮาเสียงพากย์จัง  #038 #038

Liberty

• Newbie
  • *
ว้าวๆมีเซนตีบอสได้อีกคนแล้ว  แต่ว่าฮาเสียงพากย์จัง  #038 #038
ฮาตรงสดตะเคีบนครับ ปัปๆๆๆๆ 55

Patrokoz

• **
  • วันที่ไม่เคยลืม 14/4/54 - 8/1/55

-lMooN-RiiDel2_z.l-

• **
  • บุรุษใด ไม่มีAVในหัวใจ บุรุษนั้นใซ้ ไร้ความเป็นชายในตัวตน

.PuNlSHER.

• **
..Violet.. เซนเซฺิฟสวรรค์ ผู้เล่นระดับเดอะ ผมซูฮกคับ อิอิ

Queencape_

• Newbie
  • *
  • ดิ้นสิรอไร ? งง'

ไม่ได้อยากดูตะเคียน ตะเคียนทหาร เบอ เบลด ผมยังสดได้เลยบอสกากๆ อยากดู ไอชี่ แมงมุม เห็ด มังกรน้ำแขง

.PuNlSHER.

• **
เกลเซอร์ มังกรน้ำแข็ง สดไม่กาย มีตายบ้างแต่ก็หวดจนตาย

.PuNlSHER.

• **
คลิปบอสเห็ดไว้จะอัดใหม่นะคับ เพราะว่า ตากล้องถ่ายตายมันตายไม่ทัน ถ่ายได้ครึ่งนึง

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
บอกดาเมจซะแทบไม่ต้องดูคลิปเลยนะนั่น ฟังแต่เสียง  #038

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด
พอครบทุกตัวแล้วตั้งทู้ใหม่แล้วรวมคลิปไว้โพสแรกเลย ง่ายดี ไม่ต้องหา  woon_love

สู้ๆ + สวัสดีปีใหม่จ้า  g#031