GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

12บอสที่ล่าไม่ต้องกาย โดย เซน.PuNISHER.

ปลาทูนึ่ง

• Jr. Member
  • **
เล่นมานานแล้วขอชื่อหน่อยคับ = =
ผมเล่นมาตั้งแต่ Project1 ถึงตอนนี้มันเหลือรอดกี่คนเชียว หาไม่ยากคับ ผมก็คือ1 ในนั้น

ผมก็ ผู้เล่นสมัยโปรเจ็ควันครับ ขอชื่อได้ปะละครับ XD

-lMooN-RiiDel2_z.l-

• **
  • บุรุษใด ไม่มีAVในหัวใจ บุรุษนั้นใซ้ ไร้ความเป็นชายในตัวตน
ผมเล่นตอนหมวกเทพใบ200เอมอยู่เลย

นี้ก็5ปีหละ5555

firsttwelvesky

• Newbie
  • *
นี่ไง ผมไปเจอะมา ภาพแตกหน่อยนะ พี่เค้าตัวจริงยิงหัวเห็ด ผมอัดไม่ทันตอนพี่เค้ายิงตาย ไม่กายครับ แต่วนหลายรอบ

ปลาทูนึ่ง

• **
นี่ไง ผมไปเจอะมา ภาพแตกหน่อยนะ พี่เค้าตัวจริงยิงหัวเห็ด ผมอัดไม่ทันตอนพี่เค้ายิงตาย ไม่กายครับ แต่วนหลายรอบ

woon_hurt บอกซิใช้เครื่องคิดเลขถ่ายเหรอครับ555

PooM_AE90

• **
ไม่น่าเชื่อยังมี คนรอดชีวิตจาก PJ1 มาอีกหลายคน ส่งเสียงหน่อย  g#031

.PuNlSHER.

• **
ค่อยๆๆทยานไปเนอะคับ ผมก็ไม่ใช่เทพจากไหน มีตายบ้างเป็นธรรมดา เป็นๆๆลอง เอาทริก ไปประยุกข์ ดูนะคับ ครั้งต่อไปจะเป็นตัวอะไร ติดตามดูกันคับ
ตากล้อง พากค์สนาม อิอิ ลุ้น ตัวเกร็ง

.หัวกล้วย'#

• **
  • จ้ะทิงจาาา !
ผมเล่นตอนหมวกเทพใบ200เอมอยู่เลย

นี้ก็5ปีหละ5555
นั้นคงช่วงปรับหมวกเทพใหม่ๆละคับ
แรกๆ หมวกเทพ ความสามาถ ไม่ค่อยน่าใส่
พอปรับ มาคนเลยแห่ไปใช้กัน

AsunAllI3araTz

• Full Member
ผมเล่นสมัย ส่งSMS ครับ เล่นได้ 20นาที ลบเกมที้งเลย
ตอนนั้นบ่นกับตัวเองว่า เกม ...ไรวะ เวล ยากชิบ หาย (ไม่มีเส้น) ตีมอนได้เวล 22 เซงมาก นกจุ้โหดเหลือเกิน T^T เลิกเล่นมาเล่นอีกที ตอน OB อะครับ ก้อเลิกๆ เล่น ๆ มาจนถึงวันนี้  g#024

.PuNlSHER.

• **
ผมให้ตากล่องภาพให้ ถึงผม้ภาพจะไม่ค่อยชัดแต่จะพยายาม หาโปรแกรงดีๆๆมาลงหรอว่า ใครจะอาสาสมัครตากล้องภาพชัด ก็ยินดีนะคับ

สุดยอดเทพจัง เซนตีบอส  ผมเป็นเทรยังลำบากเลยตั้งเเต่c3 โดนปรับมา
เท่าที่ผมเคยเล่น เซิฟสวรรค์ มีแค่ทหารที่ชื่อ ไวโอเลต อะไรนี่เเหละที่ตีบอสตัวๆไม่ต้องกายได้

ยกนิ้วให้เลยครับ สุดยอดจริงๆว่างๆแวะมาแนะนำที่ ตรีศูนมั่งนะ ไม่ค่อยมีคนเหงา  woon_love woon_love woon_love woon_love

ตากลมสตายD

• `ไม่ได้เป็นโอตาคุ แค่นอนเพ้อสาว2D .
  • **
ผมเล่นสมัย ส่งSMS ครับ เล่นได้ 20นาที ลบเกมที้งเลย
ตอนนั้นบ่นกับตัวเองว่า เกม ...ไรวะ เวล ยากชิบ หาย (ไม่มีเส้น) ตีมอนได้เวล 22 เซงมาก นกจุ้โหดเหลือเกิน T^T เลิกเล่นมาเล่นอีกที ตอน OB อะครับ ก้อเลิกๆ เล่น ๆ มาจนถึงวันนี้  g#024

g#031  g#037
▼ .นอนตากลมสบายๆ เสพอนิเมะสไตล์คนรักสาว 2D

.PuNlSHER.

• **
feature=youtu.be
อันนี้ สดตะเคียนไม่กาย คับ เดินหลบบัญญัติ

ตากลมสตายD

• `ไม่ได้เป็นโอตาคุ แค่นอนเพ้อสาว2D .
  • **
feature=youtu.be
อันนี้ สดตะเคียนไม่กาย คับ เดินหลบบัญญัติ

ได้ดูสดซักที g#031
ฮาเสียงพากษ์ นึกว่าดูมวยอยู่ 555555555
▼ .นอนตากลมสบายๆ เสพอนิเมะสไตล์คนรักสาว 2D