GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

12บอสที่ล่าไม่ต้องกาย โดย เซน.PuNISHER.

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด
ถ่ายคลิปมาง่ายกว่ามั้ย (หรือถ่ายไม่เป็น/เน็ตช้า) ไม่งั้นผู้เล่นใหม่จะเอาไปใช้จริงได้ยังไง คุณจะมานั่งล่าให้ดูทุกครั้งหรอ แล้วถ้าบอสมันไม่อยู่ละ  g#015

.PuNlSHER.

• Jr. Member
  • **
ซิบมาที่ ผู้เล่น .PuNISHER.  นะคับ ผมจะ ประเดิม มังกรน้ำแข็ง ให้ดู ส่วนไอร์ซี่ กับ บอสเข้ วี อยู่ที่สเต็ป ของ แต่ละคน แต่ยังไงก็ต้องมีใบประกัน เพราะว่า มันอาจมีพลาด ตาย

.PuNlSHER.

• **
ไม่ก็ ประเดิมด้วยบอสเห็ด ไม่กาย ซิบมาตัวทหารผมนะคับ จะพา ล่าให้ดู ไม่มีเรียกจนคับ ฮาๆๆ ไปบวกของหมด รองบหลวง

I love asura

• **
ขอสเตปการล่าแมงมุมหน่อยครับ(ไม่เคยฆ่าได้เลยขนาดมีพระกาย)
ขอคำอธิบายมาแบบละเอียดเลยนะครับ แค้นไอตัวนี้มาก
ขอบคุณครับ

.PuNlSHER.

• **
ผมมันหัวโบราณ ถ่ายคลิปไม่เป็นฮาๆๆ ถ้า เข้า มา เซิฟสวรรค์ จะพาไปล่า สดๆ ของศึกษาวิธีถ่ายคลิปก่อน

o0-pk-0o

ผมมันหัวโบราณ ถ่ายคลิปไม่เป็นฮาๆๆ ถ้า เข้า มา เซิฟสวรรค์ จะพาไปล่า สดๆ ของศึกษาวิธีถ่ายคลิปก่อน
ไหวอ๋อ g#013
พาลายังไม่ไหวเลยนะนั่น

.PuNlSHER.

• **
แมงมุม ก็ กดพรุน แล้วเราก็กดวัลคีรี่ บวกเลย ยกแรง ต้องหาที่หนีก่อน อยู๋ใกล้ๆๆวุ้นไม่ก็ กดเรียกรอเลย ถ้ามัน เรียกลูกน้องออกมา กดไปหาเพื่อน
ที่นี้หละคับ จุสุนให้เต็ม กลั้นให้พร้อม พอดี ผมใช่ ผอบ เชีย โชค โป๊ะ ผมก็ไปคว้า วุ้นดอกไม้มาตัวนึง ให้มันคอยตีเรื่อยๆๆ ละผอบจะบัฟ พอบอสแมงมุมฟู ก็ กด ประนีต บางทีนัดละ30k 4ดอกติด นี้ยังไม่รวมซีสาม ล่าแบบไม่มีกายต้องใจเย็นๆๆ ถ้าช้า มันก็ฟูได้ อันนี้แบบซุ่มยิง จะชนก็ได้ไม่ว่ากัน แต่ต้องมีใบประกันพร้อมด้วย ไม่มีสกิลพลซุ่มนะคับกะจังหวะมันฟูแล้วเราก็กด นีตไปเลย แล้วเดินกลับ ผอบ เชีย โชค โป๊ะ ก็ บัฟอยู่ นีตไปเรื่อยๆๆ ลูกน้องของบอสแมงมุง มันออกมาเยอะ ทำให้วัลคีรี่ไม่อยู่ เพราะงั้น จะล่าต้องใจเย็นอาจมีตาย แต่สุดท้าย ก่อนที่จะนีต มันตาย เหลือเลือดสัก ไม่ถึงแสน ก็ให้เทรเพื่อนเข้าไปชิง  แต่ถ้าล่าคนเดียว นายก็รอจังหวะแบบเดินคับ มันฟู ละเราก็นีตซ้ำ ต้องใจเย็นคับ

.PuNlSHER.

• **
ทหารผมออฟของสายแกร่งทั้งตัวไม่มีออฟเลือด ยัดตะกุด จะล่า มันต้องมี ไหวพริบ ใจเย็น ให้เขารู้ว่า เซน ไม่กาย ก็ล่าบอสได้ ขึ้นอยู่กับ ทริก กับจังหวะที่เรายิงไป

..TEERAK..

แต่สุดท้าย ก่อนที่จะนีต มันตาย เหลือเลือดสัก ไม่ถึงแสน ก็ให้เทรเพื่อนเข้าไปชิง
คำถามง่ายๆ ทำไมไม่ชิงก่อนที่จะตี ทำแบบนี้เท่ากับเปิดโอกาสให้เทรเกรียนเข้าชิงได้ แล้วจะเสียใจภายหลังนะคับ

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
แมงมุม ก็ กดพรุน แล้วเราก็กดวัลคีรี่ บวกเลย ยกแรง ต้องหาที่หนีก่อน อยู๋ใกล้ๆๆวุ้นไม่ก็ กดเรียกรอเลย ถ้ามัน เรียกลูกน้องออกมา กดไปหาเพื่อน
ที่นี้หละคับ จุสุนให้เต็ม กลั้นให้พร้อม พอดี ผมใช่ ผอบ เชีย โชค โป๊ะ ผมก็ไปคว้า วุ้นดอกไม้มาตัวนึง ให้มันคอยตีเรื่อยๆๆ ละผอบจะบัฟ พอบอสแมงมุมฟู ก็ กด ประนีต บางทีนัดละ30k 4ดอกติด นี้ยังไม่รวมซีสาม ล่าแบบไม่มีกายต้องใจเย็นๆๆ ถ้าช้า มันก็ฟูได้ อันนี้แบบซุ่มยิง จะชนก็ได้ไม่ว่ากัน แต่ต้องมีใบประกันพร้อมด้วย ไม่มีสกิลพลซุ่มนะคับกะจังหวะมันฟูแล้วเราก็กด นีตไปเลย แล้วเดินกลับ ผอบ เชีย โชค โป๊ะ ก็ บัฟอยู่ นีตไปเรื่อยๆๆ ลูกน้องของบอสแมงมุง มันออกมาเยอะ ทำให้วัลคีรี่ไม่อยู่ เพราะงั้น จะล่าต้องใจเย็นอาจมีตาย แต่สุดท้าย ก่อนที่จะนีต มันตาย เหลือเลือดสัก ไม่ถึงแสน ก็ให้เทรเพื่อนเข้าไปชิง  แต่ถ้าล่าคนเดียว นายก็รอจังหวะแบบเดินคับ มันฟู ละเราก็นีตซ้ำ ต้องใจเย็นคับ
....แมพบอสแมงมุมมีวุ้นดอกไม้ด้วยหรอคับ.. woon_huh

..TEERAK..

คนอื่นเค้าเค๊าดาวน์กัน สงสัยพี่แกจะดึงดาว woon_555 woon_555

I3owling

• อย่าแอ๊บไอสัส

.PuNlSHER.

• **
มีคับก็ปล่อยเอาที่ลับแลสิคับ ไม่ก็ ให้กินรี มาตีให้ผอบบัฟเท่านั้นเอ ลองนำไปใช่ดูคับ